• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Gameloft] SpiderMan_Total Mayhem HD V1.0.6 symbian^3 signed

0938399557

sao lúc nó đòi kết nối mạng để active mình nhấn yes thì 2 dòng này cứ lặp đi lặp lại hoài à:"this is not the legal copy of the game.please purchase and official version of this game.do you want to retry the activation process?" ; "in order to be activation,this game requires that an internet connection is enabled on your phone.do you want continue?".Bạn nào biết xin chỉ giúp.Thank trước nha.
P/S:mình đã đổi tên đúng như HD và đổi trên ĐT luôn.

minhhoang1989

sao lúc nó đòi kết nối mạng để active mình nhấn yes thì 2 dòng này cứ lặp đi lặp lại hoài à:"this is not the legal copy of the game.please purchase and official version of this game.do you want to retry the activation process?" ; "in order to be activation,this game requires that an internet connection is enabled on your phone.do you want continue?".Bạn nào biết xin chỉ giúp.Thank trước nha.

Bạn đã đổi tên đúng chưa, mình nghĩ là bạn đổi sai hàng cuối cùng nó là 0pvjCWIWpR1 chứ không phải OpvjCWIWpR1 . Bạn nên active bằng Wifi hoặc 3G nhá

0938399557

Bạn đã đổi tên đúng chưa, mình nghĩ là bạn đổi sai hàng cuối cùng nó là 0pvjCWIWpR1 chứ không phải OpvjCWIWpR1 . Bạn nên active bằng Wifi hoặc 3G nhá

mình đã đổi tên đúng như bạn HD là số 0 chứ ko phải chữ O làm đi làm lại gần chục lần nhưng vẫn vậy mà mình cũng có conect = 3g luôn.Sao ai làm cũng được đến phiên mình là gặp trục trặc nhỉ.BÙN

manle

mình đã đổi tên đúng như bạn HD là số 0 chứ ko phải chữ O làm đi làm lại gần chục lần nhưng vẫn vậy mà mình cũng có conect = 3g luôn.Sao ai làm cũng được đến phiên mình là gặp trục trặc nhỉ.BÙN
Hi. Ai làm cũng được mà bạn. Bạn thử kiểm tra kỷ lại từng ký tự đi và xem dấu _ có đúng ko, chữ in hoa in thường có đúng ko. Và active thì active bằng wifi chứ đừng 3G. Mình acitve bằng 3G mobifone tốn 180k và mất 30p đấy.
minhhoang: Bạn hướng dẫn mình cách đuổi kịp thèn quái nhân bốc ô tô ném mình với. Mình đuổi đến đoạn nhãy bằng cách bắn tơ trên trụ điện thì nó cứ bắn tơ vào mấy thèn đàn em. Rồi đuổi đến cài tòa cao ốc có chữ Clup gì đấy thì đi đường nào nữa. Mò mãi chả ra.
Và game Assassins nữa, bạn chơi hết chưa. Mình chơi đến màn cuối rồi. Màn 11-1 đấy. Có cái thác nước ko sao đi qua được, loay hoay mãi ko tìm được cách đi qua. Bạn nào đã phá đảo hết rồi thì hướng dẫn giúp mình

Chỉnh sửa cuối:

minhhoang1989

Bạn xài n8 hay c7 jậy, bạn thử xoá hết và rest máy cài lại xem sao bạn, ae vẫn test bình thường mà

toanuyenminh

cái games người nhện này cài data về chơi sau này lỡ có fortmat máy thì thua luôn phải làm lại từ đầu àh, sao này không biết có bản full không ta.

minhhoang1989

minhhoang: Bạn hướng dẫn mình cách đuổi kịp thèn quái nhân bốc ô tô ném mình với. Mình đuổi đến đoạn nhãy bằng cách bắn tơ trên trụ điện thì nó cứ bắn tơ vào mấy thèn đàn em. Rồi đuổi đến cài tòa cao ốc có chữ Clup gì đấy thì đi đường nào nữa. Mò mãi chả ra.
Và game Assassins nữa, bạn chơi hết chưa. Mình chơi đến màn cuối rồi. Màn 11-1 đấy. Có cái thác nước ko sao đi qua được, loay hoay mãi ko tìm được cách đi qua. Bạn nào đã phá đảo hết rồi thì hướng dẫn giúp mình

Đầu tiên bạn rượt đuổi nó bạn cứ mặc xác mấy thằng đàn em của nó đi, nó không làm gì được bạn đâu chỉ chặn đường bạn hà và làm bạn chậm bước thôi. Mà bạn đừng bắn tơ lum tum nhá jậy bạn không đuổi kịp thằng to xác kia đâu,Bạn chạy từ từ và quan sát đừng hấp tấp Bạn chờ đến điểm bắn mà nó chuyển qua màu xanh thì bạn bắn liền là ok
Còn game Assassins lúc bạn đến ngay thác nước thì bạn quay lại ngay chổ cái thùng để bạn lấy bom đó. Bạn lấy xong rồi đặt gần cây cột sấp gãy cho gãy luôn :D là bạn qua được hà \-/

cái games người nhện này cài data về chơi sau này lỡ có fortmat máy thì thua luôn phải làm lại từ đầu àh, sao này không biết có bản full không ta.

bạn nên copy 2 file *.cer và *.key và data game nhện vào PC là xong :D

manle

Đầu tiên bạn rượt đuổi nó bạn cứ mặc xác mấy thằng đàn em của nó đi, nó không làm gì được bạn đâu chỉ chặn đường bạn hà và làm bạn chậm bước thôi. Mà bạn đừng bắn tơ lum tum nhá jậy bạn không đuổi kịp thằng to xác kia đâu,Bạn chạy từ từ và quan sát đừng hấp tấp Bạn chờ đến điểm bắn mà nó chuyển qua màu xanh thì bạn bắn liền là ok
Còn game Assassins lúc bạn đến ngay thác nước thì bạn quay lại ngay chổ cái thùng để bạn lấy bom đó. Bạn lấy xong rồi đặt gần cây cột sấp gãy cho gãy luôn :D là bạn qua được hà \-/

bạn nên copy 2 file *.cer và *.key và data game nhện vào PC là xong :D

Game nhện mình cũng làm như vậy mà. Cũng đợi đến màu xanh bắn thì nó lại dính mấy thèn đàn em. Nhưng mình dùng phương pháp khác cũng qua được hết các vực nhưng đến toàn cao ốc cuối cùng ko thấy thèn to xác kia đâu mà cũng chả có đường đi. Đứng loay hoay một lát và lại bị chơi từ đầu. Hi.
Còn game Assassins cái cây cột gãy đó nằm chỗ nào bạn. Có phải gần cái thùng bom ko? Mà cây cột gãy đó nó nằm bên kia mà.

minhhoang1989

Game nhện mình cũng làm như vậy mà. Cũng đợi đến màu xanh bắn thì nó lại dính mấy thèn đàn em. Nhưng mình dùng phương pháp khác cũng qua được hết các vực nhưng đến toàn cao ốc cuối cùng ko thấy thèn to xác kia đâu mà cũng chả có đường đi. Đứng loay hoay một lát và lại bị chơi từ đầu. Hi.
Còn game Assassins cái cây cột gãy đó nằm chỗ nào bạn. Có phải gần cái thùng bom ko? Mà cây cột gãy đó nó nằm bên kia mà.

Thằng to xác đó đứng ở dưới tòa nhà cuối cùng đó bạn, bạn chạy xuống là thấy hà.
Đúng rồi đó, cây cột gãy đó nằm gần thùng Bom đó bạn, bạn lấy Bom xong rồi bạn đặt bên trong thùng Bom gần cây cột đến khi nào cây cột đó gãy hoàn tòan thôi bạn

nomercy7437

mình đã làm đúng theo hd của chủ thớt và cũng bị tình trạng giống như bạn này ko active đc
mình đang xài N8 chưa hack phone
mong đc mọi người giúp đỡ

mình đã làm đúng theo hd của chủ thớt và cũng bị tình trạng giống như bạn này ko active đc
mình đang xài N8 chưa hack phone
mong đc mọi người giúp đỡ

mình cũng bị thế đó.. không biết làm gì nữa nên thoát luôn :S

hack không hack phone không thành vấn đề đâu
cái này do phần active của game thôi
chờ bản cr*** tiếp theo vậy :|

nomercy7437

èo vậy phải pó tay àh
hix có game mà chỉ để nhìn ko chơi đc chán thế nhỉ ~X(

manle

èo vậy phải pó tay àh
hix có game mà chỉ để nhìn ko chơi đc chán thế nhỉ ~X(

Hỏi bác chủ thớt test lại xem sao. Chả nhẽ giờ nó ko cho active ak. Cách đây 1 tuần mình làm theo hướng dẫn và active được mà.

minhhoang1989

HIỆN TẠI BÂY GIỜ GAMELOFT ĐÃ TẠM THỜI KHOÁ ACTIVE DATA GAME ĐỂ SỬA CHỮA. NẾU CÁCH CUỐI CÙNG NÀY MÌNH HƯỚNG DẪN CHO CÁC BẠN KHÔNG CHẠY GAME ĐƯỢC THÌ CÁC BẠN NÊN CHỜ ĐỢI BẢN FULL NHA...CÒN CÁC BẠN ĐÃ CÀI GAME NÀY ĐƯỢC THÌ NÊN COPY 2 FILE *.KEY , *.CER ( VÀ ) DATA GAME TRONG Ổ E:/GAMELOFT/GAMES/SPIDERMAN RA PC NHÁ...
CÁC BẠN CHƯA CÀI ĐƯỢC GAME NÊN THỬ LÀM THEO CÁCH MÌNH:
1. CÁC BẠN CÀI ĐẶT TẬP TIN SpiderMan_Total_Mayhem_HD_Nokia_N8_symbian_0pvjCWIWpR1.sis (SIG HOẶC MÁY ĐÃ HACK NHÁ)
2. VÀO GAME VÀ ACTIVE 2,3 LẦN KHÔNG ĐƯỢC THÌ THOÁT RA
3. DÙNG X-PLORE VÀO C:/GAMELOFT SẼ THẤY FILE Spiredmam.cer
CÁC BẠN TẢI FILE ĐÍNH KÈM CỦA MÌNH Ở DƯỚI VỀ ( XOÁ .7Z ĐI NHÁ ) COPY FILE Spiderman.key VÀO
C:/GAMELOFT VÀ 1THƯ MỤC DATA CỦA GAMELOFT VÀO THẲNG Ổ E:/ (TẢI VỀ VÀ GIẢI NÉN RA NHÉ ). MÌNH XIN KẾT :(

DATA
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?voz79kgu1vw7fdj[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
HIỆN TẠI BÂY GIỜ GAMELOFT ĐÃ TẠM THỜI KHOÁ ACTIVE DATA GAME ĐỂ SỬA CHỮA. NẾU CÁCH CUỐI CÙNG NÀY MÌNH HƯỚNG DẪN CHO CÁC BẠN KHÔNG CHẠY GAME ĐƯỢC THÌ CÁC BẠN NÊN CHỜ ĐỢI BẢN FULL NHA...CÒN CÁC BẠN ĐÃ CÀI GAME NÀY ĐƯỢC THÌ NÊN COPY 2 FILE *.KEY , *.CER ( VÀ ) DATA GAME TRONG Ổ E:/GAMELOFT/GAMES/SPIDERMAN RA PC NHÁ...
..............
..............
DATA
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?voz79kgu1vw7fdj[/DOWNLOAD]

Nếu cái này là file ser và key của máy bạn thì an tâm đi
100% là không active được
vì mình lấy file của mình để active cho máy khác không được rồi

còn nếu file này bạn săn được trên mạng thì anh em nên thử
chép data vào ổ E:\ chứ sao chép vào ổ D:\ được bạn :|

minhhoang1989

Nếu cái này là file ser và key của máy bạn thì an tâm đi
100% là không active được
vì mình lấy file của mình để active cho máy khác không được rồi

còn nếu file này bạn săn được trên mạng thì anh em nên thử
chép data vào ổ E:\ chứ sao chép vào ổ D:\ được bạn :|

lúc tối thức quá nên không thấy đường đó mà

culixxx

yeah 1 game nó bán 15k, có bác tốn 180k down game này về để crack cho biết, e thật khâm phục