• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Gameloft] SpiderMan_Total Mayhem HD V1.0.6 symbian^3 signed

manle

yeah 1 game nó bán 15k, có bác tốn 180k down game này về để crack cho biết, e thật khâm phục

Bán ở đâu mà 15k vậy bạn. Tải ở đâu. Đừng nói trên ovi nge. Ovi phải có visa mới mua được mà. Nó tính bằng $ mà.

0938399557

HIỆN TẠI BÂY GIỜ GAMELOFT ĐÃ TẠM THỜI KHOÁ ACTIVE DATA GAME ĐỂ SỬA CHỮA. NẾU CÁCH CUỐI CÙNG NÀY MÌNH HƯỚNG DẪN CHO CÁC BẠN KHÔNG CHẠY GAME ĐƯỢC THÌ CÁC BẠN NÊN CHỜ ĐỢI BẢN FULL NHA...CÒN CÁC BẠN ĐÃ CÀI GAME NÀY ĐƯỢC THÌ NÊN COPY 2 FILE *.KEY , *.CER ( VÀ ) DATA GAME TRONG Ổ E:/GAMELOFT/GAMES/SPIDERMAN RA PC NHÁ...
CÁC BẠN CHƯA CÀI ĐƯỢC GAME NÊN THỬ LÀM THEO CÁCH MÌNH:
1. CÁC BẠN CÀI ĐẶT TẬP TIN SpiderMan_Total_Mayhem_HD_Nokia_N8_symbian_0pvjCWIWpR1.sis (SIG HOẶC MÁY ĐÃ HACK NHÁ)
2. VÀO GAME VÀ ACTIVE 2,3 LẦN KHÔNG ĐƯỢC THÌ THOÁT RA
3. DÙNG X-PLORE VÀO C:/GAMELOFT SẼ THẤY FILE Spiredmam.cer
CÁC BẠN TẢI FILE ĐÍNH KÈM CỦA MÌNH Ở DƯỚI VỀ ( XOÁ .7Z ĐI NHÁ ) COPY FILE Spiderman.key VÀO
C:/GAMELOFT VÀ 1THƯ MỤC DATA CỦA GAMELOFT VÀO THẲNG Ổ E:/ (TẢI VỀ VÀ GIẢI NÉN RA NHÉ ). MÌNH XIN KẾT :(

DATA
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?voz79kgu1vw7fdj[/DOWNLOAD]

Đã test kết quả thất bại bạn à.

minhhoang1989

=D>=D>=D> CÁC BẠN NÀO CHƯA CÀI ĐƯỢC GAME THÌ NÊN TẢI BẢN NÀY NHÁ. PHIÊN BẢN ĐẦY ĐỦ 129MB khi chưa cài
[DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/96937488/d90588a/5BN8FanClub.com5DSpidermanHD_N8_100.zip.html[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

kevchrist

bạn ơi cho mình hỏi là cài xong phải o cho nào co wifi mới chơi đươc hay là chỉ cần load phần bổ sung đó 1 lần thôi vậy? cảm ơn bạn nhiều... chưa rành mấy cái này nên mới hỏ thế...

yuki19218

mấy anh/chị chỉ cách giúp giùm em diệt con "tê giác điên" zớiX-(, có phải tìm thêm cái gì để đánh với nó không....:-??

minhhoang1989

mấy anh/chị chỉ cách giúp giùm em diệt con "tê giác điên" zớiX-(, có phải tìm thêm cái gì để đánh với nó không....:-??

không...khi nó cb tông vào bạn bạn chỉ cần né tránh để nó tông vào tường rồi đánh nó.cứ jậy sẽ diệt được.

yuki19218

a ơi sao em tới màn có chữ 2 club trên nhà cao tầng ấy ,là bị đứng lun ko có chỗ nào đi hết trơn

vutaikt

con trâu hay te gjac ở tầg ultimate đánh khó vl.

đoạn đáh nó còn 1/3 máu n0 húc lun 3 cáj k đỡ đc. Hjx hjx

yuki19218

con trâu hay te gjac ở tầg ultimate đánh khó vl.

đoạn đáh nó còn 1/3 máu n0 húc lun 3 cáj k đỡ đc. Hjx hjx

Hèn chi mình cũng đánh nó hoài mệt vãi lunX-(...nên ko thèm chơi nữa~X(, chia sẽ mấy đứa bạn no chơi giùm :))

laduc213

Sao mình làm không được nhỉ?
Cài vào rồi, kết nối internet thi nó báo lỗi "This is not a legal copy of the game. Pls purchase an official version of this game. Do you want to retry the acti process?"
Nhờ chủ thớt nghiên cứu hỗ trợ mình với.
Thánk

minhhoang1989

Sao mình làm không được nhỉ?
Cài vào rồi, kết nối internet thi nó báo lỗi "This is not a legal copy of the game. Pls purchase an official version of this game. Do you want to retry the acti process?"
Nhờ chủ thớt nghiên cứu hỗ trợ mình với.
Thánk
bản full nè bạn không cần active, cài vào mà chơi [DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/107565200/9ff58f0/28SymbianZone.us29web_sp_man_symbian3.tar.html[/DOWNLOAD]