• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GẶP MẶT NHÂN KỈ NIỆM 3 NĂM THÀNH LẬP CLB HANOI

Phoenix

Bộ ảnh của anh Nam up hoành tráng quá, may mà cũng có mặt mình ở trong đó.

khanhgt

Anh Hiệp phải 4-5 năm rồi không gặp ấy :( Mà tình hình off ẹp gì cũng không thấy thông báo nhỉ ;)

Phoenix

Anh Hiệp phải 4-5 năm rồi không gặp ấy :( Mà tình hình off ẹp gì cũng không thấy thông báo nhỉ ;)

Sao lại 4-5 năm, làm gì mà lâu đến thế, ít ra hôm thành lập CLB anh cũng có mặt cơ mà. Hồi trước nghe nói chú sang France học không biết giờ về nhà chưa??? Thông báo kỷ niệm 3 năm thành lập ngay bên ngoài chú không chịu đọc trước à.
Lần này họp mặt chú có đi không đấy.

Nemmatlanh

Sao lại 4-5 năm, làm gì mà lâu đến thế, ít ra hôm thành lập CLB anh cũng có mặt cơ mà. Hồi trước nghe nói chú sang France học không biết giờ về nhà chưa??? Thông báo kỷ niệm 3 năm thành lập ngay bên ngoài chú không chịu đọc trước à.
Lần này họp mặt chú có đi không đấy.

Anh Khánh về VN lâu rồi anh Hiệp ơi, đúng là lâu quá rồi anh không cập nhật thông tin của anh em gì cả :)), hôm trước họp trù bị mọi người bàn phương án thuê cái xe 24 chỗ, đi Hải Phòng 1 ngày thôi, nhưng chưa quyết được thứ 7 hay chủ nhật. Anh em HN về đấy làm trận hoành tráng rồi tối lên luôn. Nếu không có gì thay đổi thì có lẽ là sáng chủ nhật tuần tới nhé. Có gì em sẽ thông báo trước cho mọi người. Còn những ngày trong tuần anh Hiệp muốn uống bia thì alo em :D

nncuong

Administrator
Vừa đi công tác 1 tuần về, thế mọi người chốt lại thời gian như thế nào nhỉ

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Ông Hiệp thì trốn như trốn ma hò hét có mà ông ấy toàn lẩn như trạch lẩn keke....
Còn thằng cu Khánh còi thì có thấy mặt đâu mà bảo thông báo...
ae 3 năm rồi họp cho hoành tá tràng đi nào :D:D:D

ancola66

Super V.I.P
Kỉ niệm 3 năm thành lập PDA Việt Hà nội mà lại tổ chức ở Hải Phòng thì như Hội nghị ASIAN lại tổ chức ở NAM PHI vậy:))

DuaBeo35

Đọc tới đọc lui vẫn chả thấy kế hoạch cụ thể gì để hưởng ứng cả chán quá

Anh em ban tổ chức cho lịch cụ thể cái: thời gian, địa điểm???

Còn như bên trên thì như anh em mình hẹn nhau đi ăn chơi vậy chả có chương trình j cả

phamcong139

Đọc tới đọc lui vẫn chả thấy kế hoạch cụ thể gì để hưởng ứng cả chán quá

Anh em ban tổ chức cho lịch cụ thể cái: thời gian, địa điểm???

Còn như bên trên thì như anh em mình hẹn nhau đi ăn chơi vậy chả có chương trình j cả

Sao bạn lại bảo không có chương trình gì, bạn đã tham gia chương trình nào của CLB chưa???? Đấy là do cuộc họp trù bị chưa thống nhất nên ku em Toàn nó chưa đưa chương trình lên cho mọi người biết thôi.
P/S: Vì ngồi máy người khác nên mới có nick này, sorry mọi người nhé!

DuaBeo35

hic mình đã đi họp room rồi mà những lần trước công tác chuẩn bị chuyên nghiệp hơn nhiều nên mìng mới thắc mắc

NguyenQuang

Super V.I.P
Chờ các mod thực thi nhiệm vụ mà im hơi lặng tiếng quá nên mạn phép đề đạt chương trình như sau:
- Thời gian : 10h30 ngày chủ nhật ( 27/6)- Vì ngày thứ 7 cũng có nhiều bạn vẫn phải làm việc tại cơ quan
- Địa điểm : Quán vừon treo pacific - Phố Đội cấn- Hà nội vì qua thăm do ý kiến thấy rằng nhiều bạn kg đi xa được và nếu đi xa thì phải thuê xe mới đảm bảo an toàn, hơn nữa như óp ý của ancola thì đúng là nên tổ chức tại Hà nội, còn hoạt động dã ngoại thì để kết thúc mùa woldrcup- Địa điểm này đã tổ chức kỉ niệm 3 năm thành lập diễn đàn , đảm bảo thoáng mát và đủ độ yên tĩnh để anh em chuyện trò được.
- Tổ chức: mod Toàn và Hoàn thực thi trách nhiệm nhắ tin và gọi điện thông báo cho anh em, . Các bạnn Minh, Hoàng anh, toàn, Kiên béo đến sớm đón khách
Tạm thế nhé. Có gì mọi người fix lại
Vì là hoạt động tập thể, thời gian kg còn nhiều nên mong mọi người thông cảm vì các thành viên của CLB hiện cũng đang rất bận công việc đời thường nên rất mong mọi người tham gia với tinh thần " Mình vì mọi người nhé"
Chưa thấy có chỉ thị gì từ BQT , vậy mong admin Nguyễn Ngọc Cường cho ý kiến chỉ đạo nhé .

nncuong

Administrator
Chưa thấy có chỉ thị gì từ BQT , vậy mong admin Nguyễn Ngọc Cường cho ý kiến chỉ đạo nhé .
Kiểu mớm lời thế này thì coi như đã duyệt rồi còn gì :D

Vậy ta chốt thời gian và địa điểm nhé. Năm thứ 3 sẽ tổ chức ở cùng địa điểm như năm thứ 2. Hi vọng số lương hội viên sẽ đông hơn năm ngoái.Chủ nhật này ở HN, chủ nhật sau sẽ offline cùng anh em SG.

Kangmin82

Chờ các mod thực thi nhiệm vụ mà im hơi lặng tiếng quá nên mạn phép đề đạt chương trình như sau:
- Thời gian : 10h30 ngày chủ nhật ( 27/6)- Vì ngày thứ 7 cũng có nhiều bạn vẫn phải làm việc tại cơ quan
- Địa điểm : Quán vừon treo pacific - Phố Đội cấn- Hà nội vì qua thăm do ý kiến thấy rằng nhiều bạn kg đi xa được và nếu đi xa thì phải thuê xe mới đảm bảo an toàn, hơn nữa như óp ý của ancola thì đúng là nên tổ chức tại Hà nội, còn hoạt động dã ngoại thì để kết thúc mùa woldrcup- Địa điểm này đã tổ chức kỉ niệm 3 năm thành lập diễn đàn , đảm bảo thoáng mát và đủ độ yên tĩnh để anh em chuyện trò được.
- Tổ chức: mod Toàn và Hoàn thực thi trách nhiệm nhắ tin và gọi điện thông báo cho anh em, . Các bạnn Minh, Hoàng anh, toàn, Kiên béo đến sớm đón khách
Tạm thế nhé. Có gì mọi người fix lại
Vì là hoạt động tập thể, thời gian kg còn nhiều nên mong mọi người thông cảm vì các thành viên của CLB hiện cũng đang rất bận công việc đời thường nên rất mong mọi người tham gia với tinh thần " Mình vì mọi người nhé"

Em nhất trí với ý kiến của anh Nam về địa điểm cũng như thời gian, hy vọng năm nay sẽ đông vui và hoành tráng hơn. Hẹn mọi người chủ nhật.

P/s: Toàn cho bài của a Nam lên đầu tiên đi,ko nhiều người sẽ ko nắm được lịch.

Chỉnh sửa cuối:

tuanquynh8083

Active Member
Mọi người tham gia đầy đủ để ngày thành lập câu lạc bộ thành công tốt đẹp nhỉ?

Hungnokia3300

Well-Known Member
@ Hiêp Phoenix: Nếu như Club tổ chức tại Hà Nội thì mình đăng ký một chân :D. Nhưng có lẽ chỉ có thể góp mặt vào buổi sáng, còn đến chiều thì phải đi công việc rồi.
Tên: Hùng
No: 0902841982
ID: hungnokia3300

Nemmatlanh

Mấy hôm vừa rồi bận quá, anh Nam đã chốt lịch thế rồi thì anh em cứ thế nhé, còn sẽ tổ chức 1 buổi dã ngoại ngoài HN sau. Mọi người cố gắng đến đông đủ cho vui nhé, em sẽ đến sớm để chuẩn bị.

NguyenQuang

Super V.I.P
Mọi sự đã được anh em thống nhất như vây là điều đáng mừng! Toàn, Minh, Hoàng Anh các em nhắn tin cho các bạn trong danh sách CLB hà nội nhé ( Không chỉ giwois hạn bởi đổi hình off chui đâu:D).

Các em cố gắng để chúng ta tổ chức được buổi giao lưu gặp mặt vui vẻ và bổ ích, thắt chặt thêm tình đoàn kết của các thành viên CLB như truyền thống vốn có .

Minh cố gắng qua đón Phương Anh- Hoa hậu của CLB vì Phương Anh đang mang bầu, có gì anh gọi DT cho PA. Nhơ báo để Khánh, Hiệp, Đức rùa vàng, Phong exec, Tuấn Quang, Hùng Nokia và bạn AnhQuynh đi nhé.

CLB trân trọng mời bác Hanoiwap thành viên cao tuổi nhất đến dự và giao cho bạn ancola mời nhé!

NguyenQuang

Super V.I.P
Kiểu mớm lời thế này thì coi như đã duyệt rồi còn gì :D

Vậy ta chốt thời gian và địa điểm nhé. Năm thứ 3 sẽ tổ chức ở cùng địa điểm như năm thứ 2. Hi vọng số lương hội viên sẽ đông hơn năm ngoái.Chủ nhật này ở HN, chủ nhật sau sẽ offline cùng anh em SG.

Chủ nhật sau anh cũng có mặt ở sài gòn, vui vẻ tí nhỉ