• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GẶP MẶT NHÂN KỈ NIỆM 3 NĂM THÀNH LẬP CLB HANOI

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các bạn đăng ký nhớ để đầy đủ thông tin để ae tiện liên lạc nhé...
Hoan nghênh các ae lần đầu tham gia với tinh thần giao lưu học hỏi....
Như những lần trước thấy admin NNCuong thấy bảo có quà mà lần này chưa thấy gì nhỉ :):):)

NguyenQuang

Super V.I.P
Vậy là buổi gặp mặt anh em nhân kỉ niệm 3 năm ngày thành lập CLB Hà nội đã thành công tốt đẹp , Đáng tiếc là có một số thành viên "gạo cội " vì những lý do riêng nên vắng mặt, nhưng cơ bản những anh em từ ngày đầu vẫn tụ họp đông đủ, đặc biệt là sự góp mặt của admin Nguyễn Ngọc Cường thay mặt cho BQT ( tuy anh kg có quà như những lần trước:))).

Thay mặt những người tổ chức xin gửi lời cảm ơn đến BQT diễn đàn đã quan tâm và tạo điều kiện để CLB hoạt động thuận lợi trong suốt thời gian 3 năm qua và hy vọng tiếp tục nhận được sự chỉ đạo của BQT trong việc chỉ định các chức danh điều hành CLB để CLB tiếp tục phát triển và lớn mạnh hơn nữa ( Chứ kg giải tán như chỉ đạo của admin hôm nay:D_)

Cám ơn các bạn CaothanhHai, Hoàng hải và những người lần đầu tham gia nhưng đã để lại những ấn tượng tốt đep về sự nhiệt tình, vui vẻ và tính chia sẻ vì cộng đồng.

Chúng tôi hy vong rằng trong điều kiện hiện nay. khi các thành viên CLB từ chỗ đa số là sinh viên nay đã ra trường và có công việc ổn định, số lượng thành viên là hoc sinh sinh viên còn ít, chúng ta sẽ đổi mới phương thức hoạt động, thu hút sự tham gia của các bạn học sinh, sinh viên để CLB thực sự là sân chơi bổ ích, ;là nơi gặp gỡ trao đổi gia các thành viên kg chỉ giới hạn bởi sở thích công nghệ mà còn cả mọi công việc trong cuộc sống cho anh em như những gì mà toàn thể các thành viên chúng ta đã gây dựng để trở thành truyền thống trong 3 năm qua .

Chúng tôi thực sự cảm động và chân thành ghi nhận, cảm ơn Man PhamQuang đã gửi kinh phí hỗ trợ cho hoạt động ofline của CLB, Tuy nhiên trong điều kiện kinh phí của diễn đàn còn thiếu và bản thân CLB đã chủ động được kinh phí của mình, chúng tôi xin gửi lại để diễn đàn sử dụng duy trì hoạt động của server hoặc hỗ trợ cho các địa phương khác.

CLB cũng chia vui với các bạn Nemmatlanh, linhlk,Tùng, Minhanhtran những người sẽ tổ chức lễ cưới vào dịp cuối năm nay và hy vong toàn thể anh em sẽ có mặt trong dịp chung vui đó

Last edited by a moderator:

Phoenix

Lâu rồi đi off với anh em, gặp nhiều người quen cũng nhiều người lạ...:))
Đây là hình ảnh show hàng của dân HD2

tuanquynh8083

Active Member
còn một số ảnh nữa anh em up lên đi nhỉ.
hôm nay mẹt mình với Dũng béo được sánh cùng HD2 thật là sướng:)):)):))

salemgtvt84

Cu Toàn lại đi nhậu nhẹt say sưa, kg up đc ảnh lên òi :D
Nhân tiện: CHÚC MỪNG TUYỂN ĐỨC.... ĐỨC VÔ ĐỊCH.... :D

hoanghai2908

Cu Toàn lại đi nhậu nhẹt say sưa, kg up đc ảnh lên òi :D
Nhân tiện: CHÚC MỪNG TUYỂN ĐỨC.... ĐỨC VÔ ĐỊCH.... :D

Ghét bóng đá Đức,từ Bayern cho đến đội tuyển quốc gia :|
lại được thg trọng tài Uruguay mắt mù,đội hwa vừa loại bỏ niềm hi vọng châu Á :((

llTuyetTinhCocll

Anh Tú heng.....thích tung tăng dữ...từ miền nam mà dám ngược ra bắc luôn.....100 điểm cho sự nhiệt tình.....

mymother_123

các anh chị ơi đây là club của những người có nhiều kinh nghiệm về điện thoại ạ.Vậy em muốn xin các anh chị giải đáp em một vấn đề này. Em đang dự định có công việc về dịch vụ sim số điện thoại ( kích hoạt, chuyển tiền….) và em muốn các anh chị làm ơn giúp em bằng cách add YM: ihaveadream80 để có thể giao lưu. Xin hãy làm ơn vì em đang cần kiến thức gấp để làm việc.