• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GẶP MẶT & OFFLINE TẤT NIÊN 2008

Status
Không mở trả lời sau này.

Born2loveU

Member
Tết cổ truyền không còn xa mà cơ hội để gặp gỡ giao lưu (anh em mới & cũ) trong năm chưa thật nhiều. Với mong muốn sẽ có một buổi gặp mặt thật đông & thật vui trước thềm năm mới.
CLB PV Hải Phòng dự kiến sẽ tổ chức buổi "GẶP MẶT & OFFLINE TẤT NIÊN 2008" vào 17h ngày 27/01/08 tức 20/12 ÂL.
Tuy nhiên để thuận tiện hơn trong việc tổ chức, anh em PV Hải Phòng có thể đăng ký & nêu ý kiến của mình ở đây về thời gian, địa điểm . . . để chúng ta cùng lựa chọn.

Rất mong sẽ nhận được sự ủng hộ của anh em.

TM CLB PV Hải Phòng.
Xin cảm ơn !
=D>=D>=D>=D>=D>

Last edited by a moderator:

Nokialover

Anh em cổ vũ đi chứ nhỉ :-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??,
chắc chắn sẽ có mặt :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Nào chào đón xuân mới .
Ủng hộ anh Hiệp đứng ra tổ chức , Quỹ CLB còn nhiều chơi quả cuối năm hoành tráng anh em tham gia không phải đóng góp :D ,ai ko đi mất quyền lợi
Cập nhật danh sách :
1. Anh Hiệp - Born2loveU
2 . Long - Nokialover

Anhtoitb

4. Anhtoitb sẽ có mẹt

To: Anh Hiệp
Anh xem thế nào chứ tiêu đề Topic đó không đúng thì phải, phải là gặp mặt tất niên năm Đinh Hợi chứ anh, năm 2008 thì mới bắt đầu mà. Sang năm là năm Mậu Tý, năm Đinh Hợi là năm của Tới và Long đó anh!

Anhtoitb

Sao vẫn chưa thấy anh em nào vào đăng ký nhỉ? Nếu mà cứ thế này chỉ có 4 anh em thì ăn với uống sao đây?
Hi vọng trong những ngày tới sẽ có nhiều anh em tham gia.
Vẫn chưa thấy những tên tuổi đăng ký mà...

Anhtoitb

Đã có 5 anh em rùi!
Có còn ai không? nhanh lên anh em ơi để còn đặt món nữa!

Born2loveU

Member
Thôi 5 anh em mình cũng được - vừa 1 chiếc xe tăng rồi. Nhưng vẫn còn thời gian mà. Sẽ đông vui ngay thôi. Nhanh chân lên anh em PV Hải Phòng ơi !

Anhtoitb

Ha ha... vậy là đã thấy 6 đồng chí rùi đó!

Anh Hà, anh Dương, Long, anh Hùng, anh Nghĩa, anh Hào, ... và các anh em khác vẫn chưa thấy, hi vọng khi lên PV các anh sẽ vào và đăng ký ngay thui!

HHN

Well-Known Member
Em đây.... Em đây iem đăng ký "ọp nai" với, bác Hiệp tổ chức mà không ới iem một tiếng gì cả , hồi này bận quá ít online lắm, có gì thay đổi bác sms cho em cái nhé :D

Born2loveU

Member
Thế là thêm 2 chiến sĩ nữa. Tình hình cũng tạm ổn. Còn 1 tuần nữa thôi zdô nhanh !

Wantoknow

Thế là thêm 2 chiến sĩ nữa. Tình hình cũng tạm ổn. Còn 1 tuần nữa thôi zdô nhanh !
Có lẽ cho phép WTK không phải reg nhỉ ;;), nghiễm nhiên là được tham gia rùi. Có gì thì alo nhé :-?

Anhtoitb

Oh hô, em đã bảo mà, 2 đồng chí quan trọng đã đăng ký. Thế còn đồng chí anh Hùng thế nào ấy nhỉ, chưa thấy đăng ký gì cả!

Tuan1412

Anh Hùng thì để em nhắn thỉnh thoảng em vẫn qua cửa hàng anh ấy chơi mà,hi vọng tất niên đông vui và nhộn nhịp

Anhtoitb

Tất niên năm nay chắc chắn sẽ rất vui đây!
Còn anh em nào nữa thi mời nhào vô!

cho em một xuất , hẹn gặp mọi người

Cuối cùng thì cũng thấy nhân vật VIP xuất hiện! =D> =D> =D> =D>

Status
Không mở trả lời sau này.