• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GẶP MẶT & OFFLINE TẤT NIÊN 2008

Status
Không mở trả lời sau này.

Born2loveU

Member
Không biết các anh em khác thế nào chứ em nhất định phải tham gia 3 Tour là :
-Thịt chó
-Karaoke
-Đồ Sơn

Thân !

Ghê nhỉ, Badamgiak23 nói to kinh. Karaoke song mới ra ĐS thì muộn mất (hết xe buýt) ? Mà mùa này ra ĐS làm gì nhỉ ??? Lạnh chết đi được ! :)) Thôi mình ra ĐS trước đây :)).

Nokialover

Ghê nhỉ, Badamgiak23 nói to kinh. Karaoke song mới ra ĐS thì muộn mất (hết xe buýt) ? Mà mùa này ra ĐS làm gì nhỉ ??? Lạnh chết đi được ! :)) Thôi mình ra ĐS trước đây :)).

ra với anh em đi , ai lại ngồi nhà hô hào thế :D

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo với anh em là khoảng 4h30 em mới có mặt được,có lẽ phần Tán gẫu ở Napoli phần anh em vậy,em tham gia luôn chương trình ăn thịt chó nhé.

The_dealth1405

Tiếc quá các bác ơi. Em gặp phải việc đột xuất (Phải đi lấy chứng chỉ kế toán trưởng) nên ko thế đi đc. Các bác nhớ update ảnh lên cho em xem nhé. Nhất định lần off sau em sẽ đi.

Anhtoitb

Tiếc quá các bác ơi. Em gặp phải việc đột xuất (Phải đi lấy chứng chỉ kế toán trưởng) nên ko thế đi đc. Các bác nhớ update ảnh lên cho em xem nhé. Nhất định lần off sau em sẽ đi.

Cả buổi chiều hum qua ngồi đợi để xem mặt đồng chí Thần chết này là ai thế nào bao nhiêu hi vọng của anh em đi về vĩnh hằng hết!

To: The_dealth1405
Hạn chế spam trong Box của CLB!

Anhtoitb

Cuộc off tất niên Đinh Hợi của anh em PV Hải Phòng đã thành công tốt đẹp với sự hiện diện của các anh em trong CLB.

1. Nokialover
2. Badamgiak23
3. atuan_79
4. Duong83
5. Born2loveU
6. anhtoitb
7. Tuan1412
8. Shinichi
9. Đặng Anh Dũng
10. chucuoihp

Chương trình diễn ra đầy đủ 3 ca!
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>​