• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GARMIN XT Navigation cho N95 tích hợp GPS trong

tethien

Active Member
Bản đồ Canada riêng đây nè bạn :
Mã:
http://depositfiles.com/en/files/5x1ywppej
Bản này đã unlock sẵn. cứ tải về mà dùng thôi.

xbong

Khi tim một địa điểm nào đó của CANADA nhưng không được mà đều chỉ về vị trí định vị gần nhất ở Việt Nam. không biết đó là lỗi gì, bạn nào biết chỉ giúp nhé. cảm ơn nhiều

rutinh

Bạn upload map nước mỹ lại dùm đi, nểu có map Texas thì càng tốt. Link chết rồi.

tethien

Active Member
Bạn upload map nước mỹ lại dùm đi, nểu có map Texas thì càng tốt. Link chết rồi.

Bản đồ Mỹ đây bạn (không bao gồm Canda và Mexico) : >900MB

[HIDE]
Mã:
http://www.megaupload.com/?d=F72TALA3
[/HIDE]

Cleonardo

mình cài ct exe thì hiện ra trên pc báo ko dò thấy( not found), ko bít cách cài file đó như thế nào bác chỉ giúp em, thanks!

tethien

Active Member
mình cài ct exe thì hiện ra trên pc báo ko dò thấy( not found), ko bít cách cài file đó như thế nào bác chỉ giúp em, thanks!

File exe đó là một file nén tự bung.
Bạn dùng winrar mở file. bung ra 01 thư mục rồi chạy file .msi để cài.

Cleonardo

Bản đồ Việt Nam + Lào + Campuchia đây bạn.

*** hidden content ***

sao link là của indochina là sao vậy bạn, thanks.:-/:-/bước select map prorduct nằm ở đau vậy pro??

Chỉnh sửa cuối:

zep

huóng dẫn thấy đơn giản sao mình làm ko đc có thể chi tiết hơn chút đc ko?download về install xong mở lên chắng thấy gì

Cleonardo

cái này ở đây hướng dẫn sơ sài lắm,qua bên web khác có hướng dẫn cụ thể, nào là thiếu thuốc, ko có hướng dẫn phải làm sao tạo file * có file đó mới thuốc dc ct....hihixxx