• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GDesk(iDesk) trên 5800

TruongHan

Super V.I.P
UYT_dark_blank

cau3dtn

mấy cái gdesk này sao có cái cài đc có cái cài nó bị điên điên sao ấy ? coi hết mấy diễn đàn nội lẫn ngoại vẫn ko cài đc 1 số cái ,y như cái Gdesk symbian by M8 đó !! cài đc nhưng ngay cái đồng hồ thì phát gớm tự dưng xuât hiện thêm 1 cái đồng hồ nhỏ nữa chồng lên .ức chế tiếp là cài FirstDesign.gdd thì ra dao diện n97 + nhừng dấu chấm ???????

có ai có bải hướng dẫn nguyên văn ko ??cài giao diện onima thì 2 3 file còn sao mấy cái trên đây chỉ có 1 file vậy !!hay là mỗi lần đổi giao diện là phải xóa sạch hết Gdesk cũ

d3ad

sao mình chọn load design-> idesk 5800.gdd mà k thấy nó chạy j cả....

Ntv_79

Vậy mình nên xóa cái HTC đó để tránh tình trạng các mem khác phải format lại máy,mất công,chờ bản fix vậy :(

Mình nghĩ không phải đâu. Hôm rồi cũng lấy cái này từ trên trang nước ngoài về. Cài vào khi load thì cũng báo bộ nhớ đầy, xoá bớt dữ liệu ổ C. Mình cũng không hiểu sao nữa. Đoán là file có vấn đề. Xoá bớt đi một số dữ liệu ổ C, load lại vẫn báo (trước lúc load ổ C đang trống 23M). Bộ nhớ ổ C bằng 0. Các ứng dụng ngừng hoạt động. Sau đó xoá bớt đi ít nữa. Dùng X-plore vào private ổ C tìm thì thấy được phần load của gdesk cho cái này. Có 1 file .mbm tới 22.5M lận. Nên mình nghĩ nó cần ổ C trống rất nhiều. Chưa biết là xoá cái gì đi để test cái này nữa. Thấy trên video rất tuyệt.

@Bạn nào bộ nhớ máy nhiều test hộ cái! Để xem bao nhiêu thì chạy được nó. Máy mình giờ chẳng biết xoá cái gì để trống bộ nhớ được nữa.

Chỉnh sửa cuối:

ducanh9123

mấy anh ơi em bị mất logo mạng với cái chọn cấu hình gòy, huhu, remove hết mấy cái đã cài nhưng vẫn như thế. Không biết sao nữa, a nào khắc phục được goy` thì chỉ em nha tks

nam_tran2701

gdesk vẫn chưa có cái nào la chuẩn nhất cho s60, một số cái đẹp thì không hỗ trợ xoay.... mình thấy gdesk cho UIQ vẫn đẹp hơn dòng này....phải đợi thội các ban ah

nam_tran2701

cái win 7 em cài bị lỗi hết icon là sao,hix toàn hiện ra dấu chấm than

bạn chạy mấy file.gdd khác có bị vậy không, nếu bị do cài thiếu file cua gdesk đó mà, mấy bản win7 hồi trước co xài thử nói chung nó la ok nhất trong các ban gdesk vì xoay ngang được không rớt icon....

battousai18

bạn chạy mấy file.gdd khác có bị vậy không, nếu bị do cài thiếu file cua gdesk đó mà, mấy bản win7 hồi trước co xài thử nói chung nó la ok nhất trong các ban gdesk vì xoay ngang được không rớt icon....

không,xài bản idesk không bị thế,mình đã cài hết các file gdesk trong file download ui

battousai18

thử restart máy cũng vẫn thế,cài lại hết vẫn thế,load được mỗi cái idesk còn mấy cái vista thì nó ra màn hình xanh lè không hiện tuọng còn cái win7 thì icon toàn !! hix

friendinyourway

tại sao em làm mà nó thiếu hình mấy bác ạh, phía trên thì bị trắng, dưới thì thiếu hình, mà màn hình chủ vẫn vậy mà, có thấy khác jh đâu, em chicken mới tập tành,
ah, em dùng 5230