• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GDesk v0.35b3 S60v3 Repacked

anhchanbonmat

GDesk v0.35 b3 S60v3

tùy biến đổi giao diện trên mobile

đây là bước load skin có sẵn

Chạy G-Desk
Nhấn Phải chọn/Thiết kế/Nạp thiết kế
Chọn file *gdd có sẵn trong máy hoặc thẻ, đợi một chút cho máy nạp skin (tùy skin nặng hay nhẹ mà nó sẽ load lâu hay chậm nha)
Khi mới nạp lần đầu sẽ bị lệch xuống dưới, các bạn phải nhấn Phải chọn/Tùy chỉnh/Full Screen thì nó sẽ "bự" ra đầy màn hình

Ngoài ra, để thay hình nền, các bạn làm đến chỗ Thiết kế ở trên rồi làm như sau:
Đặt màn hình chính/Đặt ảnh
Chọn ảnh bạn muốn (nên để cỡ ảnh 240x320 nha), nếu ảnh chưa khít màn hình thì các bạn nhấn Phải chọn/Đặt màn hình chính/Tùy chỉnh nền/Độ lớn vừa khít ảnh
Khi đã đâu vào đấy, nhấn Phải chọn/Xong
lần đầu tiên va chạm thằng này nên........=D>=D>

Bộ skin này mình chỉ mượn những bạn post cũ thôi .cám ơn nhiều chả biết của ai hi hi Hoặc các bạn kham khảo ở đây do caominh171 post cám ơn
MInh nhiều nha

<<..:: Skin GDesk v0.35 b3 ::..>>

.

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

Mod chiụ thức khuya qúa nha.pm này nhìn cũng đựơc đó.mình down và thanks đầu tiên đó mod =))

nt2boy88

ai chà ! vừa mới xóa cái gdesk ! giờ bác lại up cái mới ! thui down tiếp vậy :) !

Chỉnh sửa cuối:

katimor

GDesk v0.35 b3 S60v3

....................

Khi đã đâu vào đấy, nhấn Phải chọn/Xong
lần đầu tiên va chạm thằng này nên........=D>=D>
Bộ skin này mình chỉ mượn những bạn post cũ thôi .cám ơn nhiều chả biết của ai hi hi

<<..:: Skin GDesk v0.35 b3 ::..>>
.

mình cài vào máy e63 mà sao k nạp đc skin vậy? Thấy mỗi màn hình xanh thui. Chán wá

Last edited by a moderator:

Chienkon88

mình cài vào máy e63 mà sao k nạp đc skin vậy? Thấy mỗi màn hình xanh thui. Chán wá

Bạn down phần skin cho Gdesk về PC => rồi chép vài thẻ nhở => sau đó vào Gdesk ấn thiết kế => nạp thiết kế => tìm đến chỗ skin đó ấn vào và đợi nó nạp là xong nhé @

Good Luck !

datvietdatviet

Sao mà mình làm mãi mà khôg lên đc mấy hình như m0d giới thiệu.mỗi hình xanh lè mò mãi mới đưa đc 1 kái ảnh vào.nản nản định remove :((

anhchanbonmat

datvietdatviet

GDesk v0.35 b3 S60v3

Nhấn Phải chọn/Thiết kế/Nạp thiết kế
Chọn file *gdd có sẵn trong máy hoặc thẻ, đợi một chút cho máy nạp skin (tùy skin nặng hay nhẹ mà nó sẽ load lâu hay chậm nha)
Khi mới nạp lần đầu sẽ bị lệch xuống dưới, các bạn phải nhấn Phải chọn/Tùy chỉnh/Full Screen thì nó sẽ "bự" ra đầy màn hình
Ngoài ra, để thay hình nền, các bạn làm đến chỗ Thiết kế ở trên rồi làm như sau:

sao mình khôg thấy file gdd nào vậy bạn.kết qủa của 1 ngày vọc gdesk của mình là thế này

anhchanbonmat

sao mình khôg thấy file gdd nào vậy bạn.kết qủa của 1 ngày vọc gdesk của mình là thế này

Trời bạn down skin trên ấy giải nén ra xong có những file *.gdd copy toàn bộ vô thẻ nhớ nha .Nhấn Phải chọn/Thiết kế/Nạp thiết kế
Chọn file *gdd có sẵn trong thẻ nhớ, đợi một chút cho máy nạp skin (tùy skin nặng hay nhẹ mà nó sẽ load lâu hay chậm nha)

thanhlongnd

Hi, mình mới nghịch thử cái này, dùng cái giao diện windows 7 cho E63, nhưng không cách nào đặt lịch và ngày giờ ra màn hình chính được, nó cứ lỗi icon gì gì đó, có bác nào vọc được chưa nà ~X(

TruongHan

Super V.I.P
Hi, mình mới nghịch thử cái này, dùng cái giao diện windows 7 cho E63, nhưng không cách nào đặt lịch và ngày giờ ra màn hình chính được, nó cứ lỗi icon gì gì đó, có bác nào vọc được chưa nà ~X(

Install hết các file sis trong plugin kèm theo của Gdesk chưa thanhlongd?

thanhlongnd

Install hết các file sis trong plugin kèm theo của Gdesk chưa thanhlongd?

Bạn ơi mình vừa thử cài đủ hết các file bạn đưa, nhưng khi làm thì vẫn như này

attachment.php

Ngày giờ lỗi icon và đường dẫn nên nó không hiển thị :(

Máy E 63 đã cài đúng skin cần thiết nha bạn :(

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Bạn ơi mình vừa thử cài đủ hết các file bạn đưa, nhưng khi làm thì vẫn như này

attachment.php

Ngày giờ lỗi icon và đường dẫn nên nó không hiển thị :(

Máy E 63 đã cài đúng skin cần thiết nha bạn :(

Thử cài bản Gdesk khác,load file gdd khác test xem mấy icon,đường dẫn hoạt động không,không lẽ dòng E còn khó chịu hơn V5 :))

hugon72

híc n96 chỉ để ở chế độ 240x320 thì được chứ lắc nó chuyển sang màn hình ngang X_Xxanh lè .lắc lên lại thì ...... :(khởi động lại máy,hic đẹp nhưng khó chơi quá..bùn bùn