• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GDesk v0.35b3 S60v3 Repacked

thanhlongnd

Thử cài bản Gdesk khác,load file gdd khác test xem mấy icon,đường dẫn hoạt động không,không lẽ dòng E còn khó chịu hơn V5 :))

Híc, để THANHLONGND cài lại bản Gdesk khác xem sao, còn file gdd thì hiện tại màn hình 320x240 hình như có mỗi 1 skin :(

Có bác nào đã test thành công trên màn hình ngang chưa ạ ?

TruongHan

Super V.I.P
híc n96 chỉ để ở chế độ 240x320 thì được chứ lắc nó chuyển sang màn hình ngang X_Xxanh lè .lắc lên lại thì ...... :(khởi động lại máy,hic đẹp nhưng khó chơi quá..bùn bùn

Híc, để THANHLONGND cài lại bản Gdesk khác xem sao, còn file gdd thì hiện tại màn hình 320x240 hình như có mỗi 1 skin :(

Có bác nào đã test thành công trên màn hình ngang chưa ạ ?

Phần mềm đẹp mà khó dùng cũng như không >> vothien còn thấy nó quá rắc rối.:(

Cái khó xơi nhất của Gdesk là file gdd,ai mà tự design được file này phù hợp cho máy mình là quá hay,vì chuẩn màn hình các dòng máy khác nhau.Mà mấy tụi nước ngoài nó làm rồi up lên khoe cho xài,không thấy thảo luận,hướng dẫn cách làm ~X(

nt2boy88

sao mình khôg thấy file gdd nào vậy bạn.kết qủa của 1 ngày vọc gdesk của mình là thế này
bạn làm sao hay thế ? chỉ mình làm hiện cái cột sóng và dung lượng pin đc ko ??

mrvanhang

Mình đã nghiên cứu em này trên E63, thật sự ứng dụng này quá phức tạp, tùy lệnh nhiều quá muốn điên đầu, thấy GHeart hấp dẫn quá mà k thể xài cho màn hình ngang 320x240.
Dùng thử VHome thì thấy OK hơn GDesk này, VHome có cái tùy chỉnh Wallpaper ra full màn hình và change logo tích hợp sẵn, tiện ghê luônhức năng và setting không rườm rà.
Đang chờ AE fix lại Gdesk và GHeart chuẩn là cám ơn nhìu nhìu

condandatcang

làm như nào để các ứng dụng khi thêm vào không đè lên nhau vậy mấy bạn mình thêm ứng dụng vào nó toàn đè lên nhau thôi mình dùng E 63 thanks

datvietdatviet

Chào ae mình thấy có pm này không biết là pm gì nửa tự nhiên thấy có trong máy. Lập topic mới thì cũng không thích hợp mà củng chẳng biết post vào topic nào.nhìn cũng giống gdesk nên mượn topic của mod anhchanbonmat post vậy ae thông cảm và mod đừng xóa nha để ae down về vọc thử :D

Download

phongluu060

GDesk v0.35 b3 S60v3

tùy biến đổi giao diện trên mobile

đây là bước load skin có sẵn

Chạy G-Desk
Nhấn Phải chọn/Thiết kế/Nạp thiết kế
Chọn file *gdd có sẵn trong máy hoặc thẻ, đợi một chút cho máy nạp skin (tùy skin nặng hay nhẹ mà nó sẽ load lâu hay chậm nha)
Khi mới nạp lần đầu sẽ bị lệch xuống dưới, các bạn phải nhấn Phải chọn/Tùy chỉnh/Full Screen thì nó sẽ "bự" ra đầy màn hình

Ngoài ra, để thay hình nền, các bạn làm đến chỗ Thiết kế ở trên rồi làm như sau:
Đặt màn hình chính/Đặt ảnh
Chọn ảnh bạn muốn (nên để cỡ ảnh 240x320 nha), nếu ảnh chưa khít màn hình thì các bạn nhấn Phải chọn/Đặt màn hình chính/Tùy chỉnh nền/Độ lớn vừa khít ảnh
Khi đã đâu vào đấy, nhấn Phải chọn/Xong
lần đầu tiên va chạm thằng này nên........=D>=D>

Bộ skin này mình chỉ mượn những bạn post cũ thôi .cám ơn nhiều chả biết của ai hi hi Hoặc các bạn kham khảo ở đây do caominh171 post cám ơn
MInh nhiều nha

<<..:: Skin GDesk v0.35 b3 ::..>>

.
ban oi cho mình hỏi tí. mình xai E72 cài vào được k bạn. Nhìn đẹp quá...!