• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIẢ LẬP CHƠI GAMES Nintendo TRÊN UIQ

Thoai_DakMil

Super V.I.P

GIÃ LẬP GAMES Nintendo RẤT NỖI TIẾNG KHÔNG CÒN LẠ GÌ ĐỐI VỚI CÁC GAMES THỦ NỮA CÀI VÀO CÁC BẠN CHỈNH LẠI NÚT BẤM LÀ OK

http://www.4shared.com/file/51625903/b2f2addf/GIA_LAP_Nintendo.html

ĐÃ TES TRÊN P1 CÒN CÁC DÒNG KHÁC CHƯA BIẾT​

cute_guy

chơi bằng cảm ứng được o?
em xài m600i nút bấm lộn xộn quá
nhưng cám ơn bác nhiều lắm

demonntl

Active Member
khá tốt nhưng chưa hoàn hảo lém,1 fím chơi game chỉ bố trí dc 1 kí tự mà thui,mình chơi trên p1i thao tác theo dạng fím 5 chiều cảm thấy thoải mái nhất,dễ chơi hơn so với giả lập N-gage

Thoai_DakMil

Super V.I.P
chơi bằng cảm ứng được o?
em xài m600i nút bấm lộn xộn quá
nhưng cám ơn bác nhiều lắm

bạn chỉ cần thiết lập lại các nút bấm là được thôi mà . tất cả các giã lập đều không chơi được bằng cảm ứng nha

nguyenhoang

bạn chỉ cần thiết lập lại các nút bấm là được thôi mà . tất cả các giã lập đều không chơi được bằng cảm ứng nha
chẹp chẹp con W950 mà chơi giả lập thì có mà banh phím luôn, chắc phải kiếm xiền đổi W960 thui:(

hoanghai1992

hình như chưa có giả lập GBA Vbag cho UIQ 3 hả pác, chơi GBA hay và dễ điều khiển hơn ^^