• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIẢ LẬP CHƠI GAMES Nintendo TRÊN UIQ

kuroo

bác có mấy cái game mà hồi đó 1 băng nes chỉ chơi dc 1 trò ->10 trò ko (VD: 7 trò hái nấm) nói chung là mấy trò đồ họa với cách chơi hay đó post lên cho anh em với :D

Thoai_DakMil

Super V.I.P
bác có mấy cái game mà hồi đó 1 băng nes chỉ chơi dc 1 trò ->10 trò ko (VD: 7 trò hái nấm) nói chung là mấy trò đồ họa với cách chơi hay đó post lên cho anh em với :D
ĐỂ MÌNH TÌM XEM ĐÃ

lehoangmusicvn

wao choi hay phet cac bac ah. Lam cho em nho lai hoi nho tron di choi dien tu 4 nut bi PA PA Oanh len bo xuong ruong hehe Thanks bac nhieu nhe!!

mobilekiller

sao cái p990 của mình mỗi khi thoát khỏi chương trìnnh này thì báo lỗi(chơi thì không sao):-/

rockmeout

Lỗi application closed, reason code KERN-EXEC, reason number 3.

Ngoài ra các bạn chỉnh xong control thì vào option\save cfg as default thì lần sau ko phải chỉnh control các nút nữa
Chúc vui!

@Bác Titan ơi, em óanh Tsubasa thắng brazil rồi là hết à, cái này có phần tiếp theo không bác, search hoài hổng ra :(

mobilekiller

đúng rùi ,là lỗi này nè,ai biết nguyên nhân ,cách khắc phục không?:-??
PS:ai có trò song hiệp không,cho mình xin(không biết tên tiếng anh ,hồi đó không để ý chỉ biết là game mình đánh nhau với mấy thằng giống mình để qua màn:p),với game đá banh nhật nữa,thanks:D

Thoai_DakMil

Super V.I.P

Ngoài ra các bạn chỉnh xong control thì vào option\save cfg as default thì lần sau ko phải chỉnh control các nút nữa
Chúc vui!

@Bác Titan ơi, em óanh Tsubasa thắng brazil rồi là hết à, cái này có phần tiếp theo không bác, search hoài hổng ra :(
Thường thì khi thoát ra thì báo lỗi như trên , nhưng vẩn dùng được bình thường không vấn đề gì.
Các bạn có thể lên goole tìm rất nhiều games hay , vì bài này pos lên ích men chơi quá nên mình lười tìm games

rockmeout

Em cũng gúc gờ mãi roài nhưng có mỗi bản bác post là hay nhất, để em lại lọ mọ vậy
Thanks bác

mobilekiller

các bác lên trang coolrom.com vào phần rom file để tải game về chơi,trang này nhiều game nitendo lắm:D

anhcongtb1

cho em hỏi làm sao em cài cai này vào, khi chơi nó toàn xoay ngang màn hình rất khó chịu. chỉ cho em cách khắc phục với

Noe

Trên W960i chạy ngon lành. Giả lập phím sang hai bên cho dễ chơi tuy nhiên bàn phim của W960 sát nhau quá cũng hơi bất tiện một chút

vnsir

sao mình không thể chơi được trên w950,chỉ chọn lên xuống, kô vào được game?