• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIẤC MƠ CỦA CÁC BẠN ĐÊM QUA LÀ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

vanhuan

Đêm hôm qua bạn có giấc mơ đẹp mà sáng nay bạn vẫn còn nhớ rõ nhưng không biết kể cho ai nghe! Ở đây bạn có thể kể nó cho chúng tôi nghe! Chúng tôi rất thích nghe nhưng giấc mơ của bạn!

vanhuan

Hôm qua mình mơ thấy đang đi chơi với người yêu trên một con đường vắng vẻ hai bên đường nở đầy hoa phượng nhưng bỗng xe máy tôi bay lên trời và rớt xuống công viên Đầm Sen và được an uống no các của ngon vật lạ đang thưởng thức thì bị gọi dậy thế là thấy tiếc quá nhưng mà thật là đẹp với tôi!:(:D

nguyenvansang

Well-Known Member
Tối qua mơ : Hôm nay minh chuẩn bị ra nước ngoài rồi. Điều mà mình luôn muốn thực hiện nhất đó là :" gặp lại cô ấy lần cuối cùng". Mình biết là mìnhko đủ can đảm để thự hiện điều đó(tôi cứ lẩm bẩm điều đó). Rồi cuối cùng tôi cũng nhấc may lên và...alo.... cô ấy nhận lời. Tôi hẹn cô ấy ở 1 tiệm CaFe giản dị. Tôi đến trước chừng 15'.Trong lòng đang rất bồn chồn và hồi hộp...mình sẽ nói gì với cô ấy nhỉ??...ko biết dạo này trông cô ấy ra sao nhỉ...đã rất lâu rồi mình chưa gặp lại cô ấy kể từ sau cái kì thi tốt nghiệp hồi cấp III. Cuối cùng cô ấy cũng đến....tôi ngước mắt lên để ngắm nhìn lại khuôn mặt mà tôi luôn khắc ghi trong thâm tâm mình......Reeng.....RReeeenng.... Cái đồng hồ báo thức chết tiệt.....(Tại hôm qua thức tới 1h sáng để vẽ 2 bản vẽ kĩ thuật sáng nay nộp nên giấc mơ ngắn quá:D)

Anhtoitb

Đêm qua nằm mơ thấy được dắt tay Vàng Anh (HTL) đi dạo trên bãi biển!

Anhtoitb

Trưa nay nằm ngủ lại mơ: Mơ được ôm eo mấy em chân dài đi trong công viên!

binhminhmuon

Trưa nay nằm mơ chiều nay vào PV rồi vào box GIẤC MƠ CỦA BẠN HÔM QUA LÀ GÌ VẬY!? xì pam.:))

vanhuan

Định mai kể về giấc mơ đêm nay nhưng vừa lên mình lại mơ thấy giấc mơ buồn rùi!

Status
Không mở trả lời sau này.