• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIẤC MƠ CỦA CÁC BẠN ĐÊM QUA LÀ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

thinh777

Đang ngủ tự nhiên mơ thấy các mem chuyển khoản cho mình nhìu xiền quá liền bật dậy vào PV xem hoá ra ko có

Anhtoitb

Đêm qua mơ thấy mình là thi sĩ viết lên những vần thơ về cô thôn nữ xinh xắn!

XuanTruong

Super V.I.P
Thì nằm bên cạnh bạn gái nhưng mơ thấy cô khác không được sao anh? Linh động cho em tí mừ! :((

Ặc! Kiểu này Em nào nó nhìn thấy bài viết này nó chạy mất dép còn đâu!!!:)):)):))

thonhi

Member
Đêm qua mơ mình đi làm thầy giáo dạy ở lò luyện thi =)) =)) =)) =)) =)) =))
Chắc gần nhà dạo này nhiều lò luyện quá nên mơ luôn( học sinh nữ bây giờ đẹp thật :D :D :D :D)

Anhtoitb

Ặc! Kiểu này Em nào nó nhìn thấy bài viết này nó chạy mất dép còn đâu!!!:)):)):))

Thế mà gái nó cứ bám riết lấy em thui anh ạ! Khổ thân sao em đào hoa thế :)):)):)) Đêm nay nằm mơ sáng mai tỉnh dậy được an nhàn, không bị gái làm phiền =))=))=))

thinh777

Thế mà gái nó cứ bám riết lấy em thui anh ạ! Khổ thân sao em đào hoa thế :)):)):)) Đêm nay nằm mơ sáng mai tỉnh dậy được an nhàn, không bị gái làm phiền =))=))=))
Tại chú ở đồ sơn nó khổ thế đấy =)) =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.