• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIẤC MƠ CỦA CÁC BẠN ĐÊM QUA LÀ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

Đêm qua mơ thấy mình có mặt trong đội tuyển quốc gia chuẩn bị cho giải nhặt bóng sắp tới!

PhuongAnh

Dạo này đêm nào cũng nằm mơ trúng vé số mới chết chứ.Mà mình thì cả đời chưa mua vé số bao giờ cả :(:)(:)(:)((

Anhtoitb

Giấc mơ đêm qua thật là có 1 không hai. Vui lòng Click THANKS để biết thêm chi tiết:

[HIDE]Đêm qua tui mơ thấy bạn nhấn THANKS cho giấc mơ này của tui!:D:D=D>=D>=D>[/HIDE]

zhureng

Hôm qua em chưa ngũ hôm nay em ngủ bù và sẽ nằm mơ thấy bộ đồ chơi này.

vanhuan

Hôm qua mơ thấy được đi xe Bugarti trên tay cầm con O2 Exec gọi em yêu đi đảo chơi! Em yêu vừa tới trong bộ đồ jean áo pull tuyệt đẹp đang định yêu em thì......Ối giời ơi.....cái chuông điện thoại chết tiệt! Tức quá đi!:D:))

thaiminh40

Hôm qua mơ thấy người yêu cũ đi lấy chồng. buồn ơi là buồn :( sáng tỉnh dậy thấy mình đã có vợ 2 con :((

AnhPheCT

Ý trời ơi!! Sao Ông giống Tui quá vậy!!!! Đang buồn muốn chết!!! Hỏng có ai sang sẻ nè!!!!

Anhtoitb

Mơ thấy pdaviet bị khủng bố, anh em hoang mang tụ họp tại Đồ Sơn để đi giải xúi. Tỉnh dậy thấy lịch hum nay là mung 1 nên vỡ tan mộng lành! =))

Status
Không mở trả lời sau này.