• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIAO DIỆN MỚI CHO HTC IMAGIO

TranThanhqx1

chia buồn với bác vitdao nha!
mình cũng rất kết con HTC imagio này!mình thấy mua imagio là 1 sự đầu tư rất hợp lý!
mong bác vẫn tích cực jup đỡ a e trong box!:D

Tuong_duc_hong

cảm ơn bác vịt đao nhiều nhé, nhờ bác mà Imagio của e nay đã pro hơn rồi, khỏi mất công uprom nữa... em chỉ cần thế này thôi...

windows1980

Bạn mà Up ROM rồi lại trả mê ngay. Up rồi mới biết vì sao anh em dùng máy chỉ mong co Rom Cook mà up.
- Đẹp hơn
- Tiện ích hơn
- Mượt mà hơn
- Pro hơn
.... nhiều ưu điểm nữa
Không up Rom là một sự đáng tiếc T_T
:(

djtjmtjnhyeuhp

mình đã cài cái này vô và nó hiện rất nhiều icon trên desktop vậy mình muốn xoá bớt 1 số cái đi thì làm ntn hả bạn? mình vô phần remote destop mobile thì nó yêu cầu đánh tên computer+ user name pass domain là như thế nào vậy bạn

nguyenhaimx

ban oi!!! top pic nay lau roi qua.minh dang xai htc imagio.a cho minh hoi dung PM resco explorer thi minh copy sao ban .copy từ thư mục window của theme qua thư mục win dow gốc của máy làm thế nào bạn. mình mời xài windows mobile nên k biết j hết mình mò k ra các bạn giúp mình với. ah còn bo malina là sao bạn mình vào nhưng k thấy cái touch 3D ở đâu hết.chỉ bỏ cái htc sence thôi bạn nào biết giúp mình với cam ơn nhìu lắm !!!!

ban oi!!! top pic nay lau roi qua.minh dang xai htc imagio.a cho minh hoi dung PM resco explorer thi minh copy sao ban .copy từ thư mục window của theme qua thư mục win dow gốc của máy làm thế nào bạn. mình mời xài windows mobile nên k biết j hết mình mò k ra các bạn giúp mình với. ah còn bo malina là sao bạn mình vào nhưng k thấy cái touch 3D ở đâu hết.chỉ bỏ cái htc sence thôi bạn nào biết giúp mình với cam ơn nhìu lắm !!!!
Bạn chép thư mục con Windows trong thư mục ThemeImagio vào thẻ nhớ, sau đó dùng RescoExplorer chép đè các file trong thư mục Windows bạn vừa chép vào thẻ nhớ đó vào thư mục Windows trong PPC... Còn cái TouchFlo 3D đó chính là HTC Sense đó bạn...

nguyenhaimx

bạn ơi cho mình hỏi chép bằng cách nào dậy bạn mình mới xài nên k biết gì cả cám ơn bạn nhìu lắm

haidaicayk

bạn ơi cho mình hỏi chép bằng cách nào dậy bạn mình mới xài nên k biết gì cả cám ơn bạn nhìu lắm
Bác Mod đã nói rõ là dùng RescoExplorer đó bạn. Tìm và cài RescoExplorer(trong room có sẵn đó^^) rồi làm theo hướng dẫn là được.:D

duyen131

xin phần mềm

Không cài các file cab sẽ vẫn giữ được thanh Start menu như cũ, chỉ extract file trong windows thôi bạn.

anh ơi em hỏi cái.hom trước e có up 1 bản rom ennergi cho con Imagio khi vào mục setting em thấy có 1 phần mềm sắp xếp lại các icon thành 1 dạng danh sách rất hay.vì máy em nó bị hỏng cảm ứng nên dùng kiểu ấy rất tốt.bác có biết phần mềm nào như thế ko ạ....em chỉ nhớ có chữ " layout" ở cuối cùng nên ko biết tìm kiểu ji.bác có thì share cho em,e cảm ơn bác nhiều. nick yahoo của em:youngboss_90

duyen131

anh có phần mềm nào giúp sắp xếp các icon thành 1 dạng danh sách ko ạ, máy của em bị chấp chờn cảm ứng nên muốn xin phần mềm ấy.cảm ơn bác, nick yahoo của em: youngboss_90

duyen131

Bạn chép thư mục con Windows trong thư mục ThemeImagio vào thẻ nhớ, sau đó dùng RescoExplorer chép đè các file trong thư mục Windows bạn vừa chép vào thẻ nhớ đó vào thư mục Windows trong PPC... Còn cái TouchFlo 3D đó chính là HTC Sense đó bạn...
anh có phần mềm nào giúp sắp xếp các icon thành 1 dạng danh sách ko ạ, máy của em bị chấp chờn cảm ứng nên muốn xin phần mềm ấy.cảm ơn bác, nick yahoo của em: youngboss_90

Mình không rõ lắm, hình như PM SPB MobileShell có chức năng này. Bạn cài thử xem.