• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao Diện Omnia HDi8910 Tiếng Việt Trên 5800

nin1009

mình cài Firmware của bạn vô trình duyệt web mặc định của máy,gõ vào trang PDAVIET.NET nó load dữ liệu khoảng 1M4 thì tự động văng ra luôn,mình cũng không hiểu tai sao,có thời gian rảnh bạn xem lại chỗ này dùm mình nhe

hantinhtu_baby

mình cài Firmware của bạn vô trình duyệt web mặc định của máy,gõ vào trang PDAVIET.NET nó load dữ liệu khoảng 1M4 thì tự động văng ra luôn,mình cũng không hiểu tai sao,có thời gian rảnh bạn xem lại chỗ này dùm mình nhe

Bạn tắt cái C2Z đi là được.

hanvietdung

Sao bản CFW của bác MT không vào đc quản lý ứng dụng ta.Cái đó rất cần thiết vì fải tháo gỡ 1 số theme mà Bat uninstall không tháo bỏ đc theme và fải chỉnh mấy cái game jar cho nó không hiển thị bàn phím ảo nữa...Có bạn nào bị giống mình không

mathanh

Sao bản CFW của bác MT không vào đc quản lý ứng dụng ta.Cái đó rất cần thiết vì fải tháo gỡ 1 số theme mà Bat uninstall không tháo bỏ đc theme và fải chỉnh mấy cái game jar cho nó không hiển thị bàn phím ảo nữa...Có bạn nào bị giống mình không

mai mình sẻ up bản khắc phục lổi này

hanvietdung

mai mình sẻ up bản khắc phục lổi này

Up xong có thể chỉ cho mình cách khắc phục lun không tại mình lấy bản cfw của MT nhưng mình đa sửa lại theo ý mình rổi h chả lẽ lấy bản mới về sửa lại nữa.Có jì hướng dẫn mình fix lỗi đó nha....
Thanks MT

tieutieumy

đã thêm ứng dụng vào thanh bên trái được chưa vậy anh em thích mấy bản cfw của anh lắm

WiSoul

cho hỏi là ngoại cái Wiget nhạc thì mấy wiget khác có lôi ra ngoài màn hình dc ko, wiget chứ ko phải icon hay lối tắt nha :">

mathanh

cho hỏi là ngoại cái Wiget nhạc thì mấy wiget khác có lôi ra ngoài màn hình dc ko, wiget chứ ko phải icon hay lối tắt nha :">

bạn có thể tạo và thêm chúng ra. nhưng phải dùng gadget.swf mặc định thì mới thấy nó

thiensutinhyeu

Sao ben topic fix loi omnia e thay a dua ra 2 cai hinh da fix red bug cua dm va cua a?a post link down 2cai do dc ko a?khi nao hs samsung moi hoan thien du song,pin, ko red bug, loi flash va cai ung dung a?