• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao Diện Omnia HDi8910 Tiếng Việt Trên 5800

hanvietdung

có thể vào cài đặt ứng dụng rồi đó.

Fix lỗi cài ưng dụng ntn vây MT chỉ cách mình fix lỗi đc ko .Do bản ngôn ngữ tiếng việt fải ko nếu fải thì bạn share mình cái ngôn ngữ tiếng việt đã fix và cách cài vào lun nha

luongvietdung

mình đang dùng bản CFW của bạn nhưng không biết cho to tiếng khi play nhạc,dùng phím tăng giảm volume nhưng không có tác dụng,có cách nào tăng âm lượng khi chơi nhạc không bạn???thanks

LeMyChinh

mình đang dùng bản CFW của bạn nhưng không biết cho to tiếng khi play nhạc,dùng phím tăng giảm volume nhưng không có tác dụng,có cách nào tăng âm lượng khi chơi nhạc không bạn???thanks

thỉnh thoảng lúc được lúc ko.cách tốt nhất là vào trình duyệt nghe nhạc chỉnh trước :))

mathanh

chuyển wa basic rồi vào trình nhạc mở ra sao đó thử nút âm lượng, rồi chuyển qua samsung sẻ bình thường lại

Kenji1992

link lỗi rồi mathah
p/s : sao nhìn trong hình thấy nó mờ mờ nhỉ , hok rõ nét như bản trước

lee111

để ý thấy Widget hơi mờ bạn nhỉ, có thể làm cho rõ hơn đc k?

cuongdien

Mathanh hướng dẫn cách fix lỗi vào quản lý ứng dụng giúp mình với để mình tự cook. Bản của bạn không vào web mặc định được chỉ hơn 1M là văng. Cảm ơn bạn.

dimabilan89

nghe nhac bi lỗi bạn àh vào nghe nhạc bang phần mêm nghe nhạc mạc định của may âm thanh rất nhỏ mình đã chỉnh lên hêt cỡ nhưng vẫn nhỏ lám, còn cài ứng dụng nghe nhạc khác nghe thì bình thương. giup minh với