• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giới thiệu Lịch Phù Đổng 1.2 For FW2.0

Status
Không mở trả lời sau này.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Lịch Phù Đổng 1.2 for FW 2.0

Một vài hình ảnh hé lộ cho anh em xem :D

nncuong

Administrator
Trong bản này sẽ có Lịch Vạn Sự, nhịp sinh học ... Trong tuần này sẽ có thôi. Kawa luôn là người đi đầu với soft Việt dành cho iPhone nhỉ. :)

hasitinh

cái này hot thật đó rối thí 2.0 vận định thôi phải o .các bạn dùng 1.1.4 cũng nên up lên đi bậy giờ thì 2.0 cũng gần đc hoàn thiện .

minhdn2006

Không cần PR thì đây đã là sự kiện lớn rùi! Phải up lên 2.0 thôi.
Thanks.

kojirovn

bộ gõ tiếng việt hình như đã có rồi đó bạn do 1 thành viên cũa sủoce hhvn làm ra bạn tiếng việt demo .

Bản đó do cá nhân develops thôi bro nhưng chủ topic cũng lặn rồi, ko hiểu đang ở phương trời nào...còn bộ gõ mà hhvn đã phát triển mới chỉ cho dòng 1.1.x thôi

XuanTruong

Super V.I.P
Cái này gọi là nhử mồi đó! Còn nhử dài dài!=)) Vì chưa xong mà lỵ!:))
To Tác giả: Thức đêm vừa vừa thui không là còn cái XƯƠNG không đấy!;;):D

lhlong

Cũng sắp xong rồi anh em ơi! nhẫn nại và thương tác giả chút! làm có một mình thức đêm thức hôm cho anh em mình sử dụng mà, kiên nhẫn và động viên để tác giả có động lực vì anh em mình nhé !!

TaQuangDuc

có phàn nàn gì đâu, chỉ mỗi tội đây là phần mềm mình thích nhất từ trước tới giờ thôi (đơn giản vì nó rất hữu ích)

Status
Không mở trả lời sau này.