• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giới thiệu Lịch Phù Đổng 1.2 For FW2.0

Status
Không mở trả lời sau này.

greenwind007

nhanh nhanh bác ơi, để em coi năm nay 14/2 nhằm mùng mấy :D
àh còn cái ATM, Biển số xe, danh bạ đt mần luôn đi bác :)

kojirovn

Mỗi ngày vào đây xem kết quả thế nào như coi sổ xố vậy nhỉ? rồi lại lượn qua modmyiphone xem cycorder thế nào rồi, không biết chừng nào có sound đây...2 phần mềm hữu ích được mong đợi nhất hiện nay...

XuanTruong

Super V.I.P
Vài hình ảnh tiếp theo về Lịch Phù Đổng 1.2.0 mà tác giả mới gửi cho xem!:)

TaQuangDuc

híc híc, các mod. và Kawa cứ như là Steve Jobs ý, mỗi ngày hé lộ 1 chút thông tin cho anh em thèm, y hệt cách thức tung tin về iPhone, làm thế giới bán tín bán nghi, người người mong ngóng, nhà nhà chờ mong

XuanTruong

Super V.I.P
híc híc, các mod. và Kawa cứ như là Steve Jobs ý, mỗi ngày hé lộ 1 chút thông tin cho anh em thèm, y hệt cách thức tung tin về iPhone, làm thế giới bán tín bán nghi, người người mong ngóng, nhà nhà chờ mong

Ạc! Thía mới PHÊ chứ!:)) Làm xong và Test ổn thì Tác giả mới phát hành!:)
To ???: Nghi đồng chí "Cán bộ" thêm 01 hình vào bài Post của Mình ở trên, vì hum qua Up có 3 hình (Tránh hình có ngày sinh nhạy cảm) Thía mà hum nay vào biến thành 4 hình!:)):)):))

lovenet

Nhìn 4 hình trên mà thèm quá ! Không biết LPĐ 1.2.0 sẽ chính thức phát hành lúc nào. Nhưng dù chưa có, mình cũng xin cám ơn tác giả đã vì cộng đồng iPhone Việt Nam.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Vài hình ảnh tiếp theo về Lịch Phù Đổng 1.2.0 mà tác giả mới gửi cho xem!:)

Tạm xong với ver 1.2.0

Đây là đoạn Movie của chương trình đã hoàn thiện... mời anh em xem thừ, sẽ post app sau vài ngày (kiểm tra lần cuối)

@all: phiên bản 1.2.0 này hoàn toàn miễn phí!, có thể xem lịch từ năm 1920 - 2020

NguyenHuuTrong

Sao nó cứ nôn thế nhĩ ~ !! Thanks Kawa nhìu ! phải PDA có nhìu người như Kawa nhĩ ! PM vô tư lun !^^

XuanTruong

Super V.I.P
Tạm xong với ver 1.2.0
Đây là đoạn Movie của chương trình đã hoàn thiện... mời anh em xem thừ, sẽ post app sau vài ngày (kiểm tra lần cuối)

@all: phiên bản 1.2.0 này hoàn toàn miễn phí!, có thể xem lịch từ năm 1920 - 2020

Hoành văn tráng quá! Kiểu này không biết phải thưởng tác giả cái gì mới xứng đáng???:-?:))=D>=D>=D>

lhlong

Chà! Phải nói là tuyệt vời. PDA mà có nhiều người có tâm huyết như Kawa thì tuyệt làm sao. LPĐ giao diện đẹp, chạy nhanh và đầy đủ yêu cầu của một phần mềm việt. Hoành tráng quá.......

kojirovn

Không có lời nào để nói ngoài hai từ "cảm ơn" đến Kawa nhất là sau khi đocj đoạn này:

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Sao admin ko đưa lên App Store cho tiện nhỉ :D

Free mà đưa lên AppStore làm gì bạn? Đưa lên đó bọn review của apple làm việc như shit... có file ipa hoặc LPD.app chép bằng iTunes/WinSCP là oke rồi, đơn giản nhanh gọn haha....

LỊCH PHÙ ĐỔNG FOR IPHONE FW2.X
Phiên bản 1.2.0

Giới thiệu các tính năng chính:

• Giao diện đồ họa
  • Xem lịch âm (1920-2020), dương
  • Lịch tháng
  • Can chi
  • Giờ hoàng đạo
  • Sao vạn sự (tốt, xấu) với bình giải
  • Nhịp sinh học (tình cảm, trí tuệ, năng lượng)
  • Tốc độ xử lý nhanh

Status
Không mở trả lời sau này.