• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giới thiệu Lịch Phù Đổng 1.2 For FW2.0

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Chết chết! Chưa Donate cho tác giả tý nào đã có tên rồi, áy náy quá!8-|​
Đưa chú ý để cổ vũ tinh thần tác giả!=D>=D>=D>

lhlong

Chết chết! Chưa Donate cho tác giả tý nào đã có tên rồi, áy náy quá!8-|​
Đưa chú ý để cổ vũ tinh thần tác giả!=D>=D>=D>

Thế thì chiều nay Tác giả lên phải Donate gấp đi thôi, hay tối Donate hoành tráng He! He!:))

nncuong

Administrator
Về cơ bản thì sản phẩm cũng đã xong, mang rất nhiều dấu ấn của PDAVIET nhà mình :D. Mình cứ phát hành thôi Kawa nhỉ, bản 3.0 anh sẽ gửi thông tin cho em sau.

Cảm ơn các bác đã ủng hộ cho phần mềm Việt cũng như đội ngũ phát triển phần mềm Việt nói chung và của PDAVIET nói riêng =D>=D>=D>

kojirovn

Cycorder đã có audio rồi, giờ chờ Lịch Phù Đổng là coi như Iphone Fw 2.x chỉ còn thiếu bộ gõ là hoàn hảo...

NguyenHuuTrong

bản 3.0 nữa cơ à !:-? Bản này thu phí thì ko ai phàn nàn !=D>
Anh em tập trung Donate cho bản 1.2.0 đi=D>=D>=D>=D>=D>=D> !
Để bản 3.0 mau ra !!!:)):)):))

XuanTruong

Super V.I.P
Anh em tập trung Donate cho bản 1.2.0 đi=D>=D>=D>=D>=D>=D> !
Để bản 3.0 mau ra !!!:)):)):))

Nếu các Anh Em có lòng vậy thì tốt quá! Nhằm khuyến khích, động viên và bồi dưỡng cho tác giả "Thức đêm" để làm!:) Rất mong các nhà hảo tâm!;;);;);;)=D>=D>=D>

vuonglinh286

Về cơ bản thì sản phẩm cũng đã xong, mang rất nhiều dấu ấn của PDAVIET nhà mình :D. Mình cứ phát hành thôi Kawa nhỉ, bản 3.0 anh sẽ gửi thông tin cho em sau.

Cảm ơn các bác đã ủng hộ cho phần mềm Việt cũng như đội ngũ phát triển phần mềm Việt nói chung và của PDAVIET nói riêng =D>=D>=D>

Vâng, về cơ bản là đã xong rồi đó ạ. Mọi người nhìn hình đều có thể thấy được ạ. Các bác cứ phát hành luôn cho mọi người dùng cho đỡ sốt ruột ạ. Thank các bác rất nhiều. Chúc các bác luôn khỏe để có thể viết được những phần mềm hay và hữu ích cho cộng đồng Iphone Việt Nam vốn đã phải chịu nhiều thiệt thòi vì toàn phải dùng bản Unlock ạ. ^^!

herowin

chúc các bác ngày càng thành công, sớm ra update lên cho anh em chiêm nghiệm thanks cật lực ....

TranMinhMan

Super V.I.P
Về quê lộn mèo ra bản 2.0, còn lên TP lộn mèo ráng ra bản 3.0 hén Kawa!?:p Cuối cùng thì "đứa con thai nghén" bấy lâu cũng xuất hiện. Rất ấn tượng và hoành tráng!=D>=D>=D>
Nếu các Anh Em có lòng vậy thì tốt quá! Nhằm khuyến khích, động viên và bồi dưỡng cho tác giả "Thức đêm" để làm!:) Rất mong các nhà hảo tâm!;;);;);;)=D>=D>=D>
E donate Kawa ly cafe sữa đá và gói con mèo!:D Kawa ko hút thuốc => để e hút vậy.>:)>:)>:) Donate vậy là hoành tráng rùi A Trường hén, của ít lòng thòng... mờ!:)):)):))

XuanTruong

Super V.I.P
E donate Kawa ly cafe sữa đá và gói con mèo!:D Kawa ko hút thuốc => để e hút vậy.>:)>:)>:) Donate vậy là hoành tráng rùi A Trường hén, của ít lòng thòng... mờ!:)):)):))

Ngày Mình ở trong đó mà tác giả ra bản này thì có hay không, đi du lịch về hít xiền gòi! Nợ vậy!:)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.