• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GO Locker + Themes-Nhiều cách mở khóa màn hình cho Go EX (Cập nhật v1.83)

venusian

Moderator
Cập nhật chủ đề
GO Locker Ice-cream Sandwich

ss-480-0-0

LINK:
http://www.mediafire.com/?bpszjw8p3kv53ab

venusian

Moderator
Cập nhật GO Locker V1.06 beta

Có gì mới.
  • Mới: Lock “HOME” key (Đối với một số thiết bị có thể được mở khóa khi nhấn phím "Home" ví dụ như Galaxy S2)
  • Mới: Giao diện của người dùng xem trước trang Locker.
  • Sửa chữa một số lỗi FC.
  • Chủ đề Christmas Eve GO Locker Theme đang đc chuẩn bị. Kết hợp với chủ đề Christmas Eve cho GO Launcher EX thì bạn sẽ có một màn hình khung cảnh giáng sinh thật đẹp.

Sanvu88

Member
sao mình không thay được thême khác vậy. cài vào dùng đươch mỗi theme mặc định.hĩx

darklord20k

sau vài tiếng test thử: nhẹ, khá đẹp, đơn giản nhưng tùy biến không cao như WL, tuy nhiên ức chế vụ WL cứ thỉnh thoảng đòi lên mạng và disenable nên xài tạm, chờ giải pháp WL từ pdaviet :D
ps: có bác nào xài WL bị giống e không vậy? :-ss

venusian

Moderator
Cập nhật GO Locker v1.06 Final

Có gì mới.
  • Mới: Chủ đề Christmas Eve (tìm GO Locker Christmas Eve)
  • Sữa lỗi về thông tin thời gian địa phương.
  • Sửa chữa một số lỗi nhỏ.
  • Ổn định tính năng của bản beta.

zcbml

cho em hỏi là làm thế nào để khi ở ngoài màn hình lock nó không hiện cái taskbar lên.nhìn vô duyên thật mà khôn biết hide kiểu gì :(

venusian

Moderator
cho em hỏi là làm thế nào để khi ở ngoài màn hình lock nó không hiện cái taskbar lên.nhìn vô duyên thật mà khôn biết hide kiểu gì :(

Trên Go Launcher chọn Menu / Preferences / Screen Settings. Bỏ cái dấu tích ở Status bar đi.

zcbml

Trên Go Launcher chọn Menu / Preferences / Screen Settings. Bỏ cái dấu tích ở Status bar đi.
không được rồi bro ơi.làm như thế thì ở ngoài giao diện Go launcher cũng bị mất Status bar.em chỉ muốn mất thanh bar khi ở màn hình Lock thôi.tức là lúc chưa trượt để mở khoá ấy :)

Last edited by a moderator:

venusian

Moderator
không được rồi bro ơi.làm như thế thì ở ngoài giao diện Go launcher cũng bị mất Status bar.em chỉ muốn mất thanh bar khi ở màn hình Lock thôi.tức là lúc chưa trượt để mở khoá ấy :)

Chỉ có mỗi cách đấy thôi bạn ạ. Ở ngoài ko full đc đâu