• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GO Locker + Themes-Nhiều cách mở khóa màn hình cho Go EX (Cập nhật v1.83)

yeskia

Moderator
không được rồi bro ơi.làm như thế thì ở ngoài giao diện Go launcher cũng bị mất Status bar.em chỉ muốn mất thanh bar khi ở màn hình Lock thôi.tức là lúc chưa trượt để mở khoá ấy :)

Đây là ứng dụng cải thiện khoá nền, nên không bao giờ có thể thay thế hoàn toàn khoá của hệ điều hành.
Vì vậy hiện tượng bạn nêu, đó là tất yếu! :D

zcbml

Đây là ứng dụng cải thiện khoá nền, nên không bao giờ có thể thay thế hoàn toàn khoá của hệ điều hành.
Vì vậy hiện tượng bạn nêu, đó là tất yếu! :D
thanks bro.nếu hide bar đi thì nó biến mất luôn.nếu mà mình đặt tay vào góc trên mà nó hiện cái bar xuống như kiểu mình hide taskbar của PC thì tiện hơn.hy vọng các bản sau sẽ config mục này :)

venusian

Moderator
Cập nhật GO Locker v1.07 Final

Có gì mới.
  • Nâng cao: Sửa chữa hầu hết các lỗi của "double lock "
  • Nâng cao: Mở "My locker" khi nhấp vào biểu tượng Locker GO trong ứng dụng drawer
  • Sửa chữa: Một số lỗi khác

zcbml

hôm nay em mới thấy Go locker không dùng chung được với No lock, còn default lockscreen thì chơi ngon với No lock :( màn hình sánh lâu thì tốn pin.nhanh off thì mỗi lần unlock lại phải trượt thì hơi bất tiện nhất là lúc tay bẩn :)

yeskia

Moderator
hôm nay em mới thấy Go locker không dùng chung được với No lock, còn default lockscreen thì chơi ngon với No lock :( màn hình sánh lâu thì tốn pin.nhanh off thì mỗi lần unlock lại phải trượt thì hơi bất tiện nhất là lúc tay bẩn :)

Bạn vào set lại, thay vì trượt thì bạn bấm giữ nút menu nó sẽ mở khoá cho bạn ngay ấy mà. Ứng dụng này đa năng lắm, voọc tí là biết hết các tính năng hay của nó ngay.

venusian

Moderator
Cập nhật GO Locker v1.09 Final

Có gì mới:
  • Mới: Tuỳ chỉnh các phím tắt (Chỉ dành cho chủ đề mặc định, các chủ đề khác sẽ cập nhật sớm)
  • Nâng cao: trải nghiệm người dùng tốt hơn
  • Sửa lỗi: Một số thiết bị chỉ có thể mở ứng dụng SMS mặc định
  • Sửa lỗi: Một số lỗi FC

babi2808

ai có kiểu khóa giống con Q-mobile P5 hok. kiểu mở khóa xoay vòng rất hay và đẹp :D ai có post link nhá hjhj. đang dùng Android hok bít xài được kiểu của Q hok

yeskia

Moderator
Gold Droid GO Locker theme v1.2.1

Gold Theme Droid GO Locker - Khóa màn hình vàng sang trọng!

Tính năng:

- Chuông báo mở khoá
- Vào trực tiếp trình quay số.
- Vào trực tiếp trình nhắn tin.​

venusian

Moderator
Cập nhật GO Locker v1.10 beta

Có gì mới:
  1. Hỗ trợ định dạng sử dụng 24h độc lập
  2. Hỗ trợ: Tiếng Brasil, Nga, Bồ Đào Nha, Serbia, Ukraina, Tây Ban Nha, Ý
  3. Nâng cao: Phím âm lượng chỉ có thể thay đổi âm lượng media khi bị khóa
  4. Sửa lỗi: hộp thoại tin nhắn bao phủ lockscreen
  5. Sửa lỗi: Hỗ trợ nạp các chủ đề đã được cài đặt trong thẻ SD
  6. Sửa lỗi: Âm nhạc sẽ dừng lại trong một giây khi mở khóa
  7. Sửa chữa: Một số lỗi.

benhtamthan

Bản 1.10 Beta này lại mất đi chức năng tuỳ chỉnh các phần mềm ra ngoài màn hình khoá cho 1 số theme mà bản 1.09 đang làm được.

Trở về bản 1.09 final va Đợi bản chính thức xem sau.

Cảm ơn Pác venusian.

axim_x50v

Em đang dùng bản 1.10 beta nhưng cài theme ICS HD ver 1.02 thì phải nó báo lỗi theme, đòi xóa hoặc upgrade theme, các bác giúp em với, cám ơn các bác nhiều.

Last edited by a moderator:

venusian

Moderator
Em đang dùng bản 1.10 beta nhưng cài theme ICS HD ver 1.02 thì phải nó báo lỗi theme, đòi xóa hoặc upgrade theme, các bác giúp em với, cám ơn các bác nhiều.

Vì nó là bản Beta nên một số tính năng có thể chưa ổn định. Bạn thử dùng lại bản v1.09 Final xem sao.

yeskia

Moderator
UPDATE GO Locker 1.11 Final

Có gì mới:

1. Mới: Thêm nền GO Locker trong Wallpaper setting. Có thể thiết lập được tất cả GO Locker Theme mà bạn đã cài đặt.
2. Nâng cao: Nhập trang cuộc gọi gần đây trong khi sử dụng quay số unlocker với các cuộc gọi bị nhỡ.
3. Sửa lỗi không dùng được trang mở khóa PIN hệ thống sau khi bật điện thoại hoặc thiết lập lại từ chế độ máy bay, với thiết lập mã PIN để khóa thẻ SIM.
4. Sửa lỗi khóa màn hình khi gọi điện thoại với SIM2, điện thoại SIM kép.
5. Sửa một số lỗi FC.​

venusian

Moderator
Cập nhật GO Locker v1.12 Final

Có gì mới:
  1. Mới: Hỗ trợ mật khẩu cử chỉ
  2. Cập nhật một số ngôn ngữ như: tiếng Hà Lan, Thổ Nhĩ Kỳ, Bungari, Tây Ban Nha, tiếng Bồ Đào Nha
  3. Nâng cao: Nhập rung khi chuyển đổi mã PIN
  4. Nâng cao: Màn hình sẽ mở khóa sau khi nhập đúng mã PIN mà không cần nhấp vào 'OK'
  5. Sửa chữa: vấn đề về ảo bàn phím sẽ hiển thị trong khóa màn hình
  6. Sửa chữa: lỗi của Thông báo
  7. Sửa chữa: Một số các lỗi FC

Sanvu88

Member
Update GO Locker v1.13 Final

có gì mới
- Thêm hiệu ứng (Ngoại trừ một số chủ đề)
- Thêm Q & A trong cài đặt
- Thêm thông tin về GO Locker trong cài đặt
- Sửa lỗi trễ màn hình khóa

Chỉnh sửa cuối: