• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GOLDCARD: CỨU MÁY EXCALIBUR BỊ TREO.

chaien78

tôi đang có nhu cầu tạo goldcard ông giúp tôi nha. em T Mobile của tôi die rùi.buồn quá. ông cho tôi sdd đỉ rồi tôi qua nhờ ông chỉ giáo. sdt của tôi: 0982996411:-?

Đã cứu thêm được một em T-dash của bác trên. Ai cần mượn goldcard thì mình sẽ giúp.

dalatnpt

Có bác nào ở TP HCM hay Bình Dương có sài con này không cho em nhờ tí tạo goldcard với , đang dính 1 em .
thank !

luong_ttp

Đã cứu thêm được một em T-dash của bác trên. Ai cần mượn goldcard thì mình sẽ giúp.

mình cũng bị 1 con bạn có thể giúp mình không? có gi sms cho mình alo lại. mình ở sài gòn.

Chỉnh sửa cuối:

chaien78

mình cũng bị 1 con bạn có thể giúp mình không? có gi sms cho mình alo lại. mình ở sài gòn.

Mình ở Hà nội. Bạn hãy thử với thẻ 128-256mb là tốt nhất vì qmat trên diễn đàn là phần mềm trial nên sẽ ko thành công với thẻ dung lượng cao. Tốt nhất là thẻ chuẩn của nokia.

dalatnpt

huunam83: mình cũng đang tìm rom theo spl 1.15.0000. Tìm được mình alo cho bạn ngay, cứ bình tĩnh nhé?
hanly: spl 1.10.0000 thì có nhiều rom gốc lắm, có gì alo mình sẽ giúp. Mình ở Hà nội

Bác đã tìm được rom theo spl 1.15.000 chưa , nếu có cho em xin với , hoặc pm cho em xin nick YM của bác , em đang cần rom này hoặc goldcard .
thank !

Chỉnh sửa cuối:

tictictac99

có bác nào giúp em với....e có con snap s520 định up lên 6.5 thì bị treo rồi. Giờ cứ khởi động lên được 3 giây rồi lại tự động tắt máy khởi động lại. Không biết sữa thể nào. Đã làm đủ cách theo hướng dẫn nhưng không ăn thua gì, còn cách thứ 3 thì không biết tạo gold card, nếu bác nào có rom gốc spl-1.19.0000 thì cho mình xin với..........Thanks.

chaien78

có bác nào giúp em với....e có con snap s520 định up lên 6.5 thì bị treo rồi. Giờ cứ khởi động lên được 3 giây rồi lại tự động tắt máy khởi động lại. Không biết sữa thể nào. Đã làm đủ cách theo hướng dẫn nhưng không ăn thua gì, còn cách thứ 3 thì không biết tạo gold card, nếu bác nào có rom gốc spl-1.19.0000 thì cho mình xin với..........Thanks.

đây là mục dành cho dòng excalibur, mình ko biết snap s520 có thuộc nhóm này ko? Bạn nên theo dõi theo chủ đề để biết thêm

PhamHien

HTC Snap là dòng mới mà bạn, đâu có thuộc dòng máy này mà bạn up ROM của dòng này. Hiện giờ máy bạn sao rồi, đã tìm hiẻu thêm gì về Snap chưa?

robocomy2k

Nếu các bạn ở Hà Nội thì để lại số điện thoại mình sẽ giúp
Đảm bảo sau 10 phút các bạn sẽ thấy máy mình hồi sinh :D
:D
Nếu không thì pm mình số điện thoại: 01677 845 088 or 0977 83 22 66

robocomy2k

Bạn chaien78 thân mến! Máy HTC Snap mình chưa làm thử nhưng nếu bạn muốn hãy pm mình nhé, mình sẽ giúp bạn. mình nghĩ là mình làm được :D:D

chaien78

Bạn chaien78 thân mến! Máy HTC Snap mình chưa làm thử nhưng nếu bạn muốn hãy pm mình nhé, mình sẽ giúp bạn. mình nghĩ là mình làm được :D:D

mình ko dùng snap htc nhưng thanks bác. Tuy nhiên, để cứu đc s620 dùng gold card không hề đơn giản nếu không có rom tương thích với spl của máy. Trên này cũng có nhiều bác bị tình trạng như vậy. Nếu bác có thể giúp được thì hãy post lên đây để nhiều bạn ở xa (SG, Bình Dương...) có thể tham khảo. Mình cũng mới cứu được 4-5 em htc s620 thôi. Chúc vui

mrtoanbtn

bây giờ tôi đang tìm 1 bộ vỏ của em T mobile Dash anh em ai biết nơi bán để tôi làm lại em dash cho vô bộ sưu tập đồ cổ AE nhắn tin cho tôi nhá 0915952010

ducmanh_gha

bác nào có cái thẻ gold card ko gửi cho em em xin hậu tạ 150K,em ở QN ko lên HN đc,buồn con này quá.SPL của nó đang là 3.66.0000

chentong

Zui quá, Em thành công rùi, hôm nay may tự dưng trở chứng em làm đủ mọi cách mà kông đc. May mà hôm trước mua cho mấy ông trong công ty thế là h lấy máy của mấy ông làm goldcad hehe

cutibcs

có bác nào có goldcard khg send cho em với máy em không khởi động vào win đc!!!!~X(
khởi động vào là đứng luôn ngay chữ win 6.1!!bác nào giúp em với!!!

sqh

có bác nào ở TPhcm thì giúp em nhé,S620 của em đứng ngay mà hình có chữ HTC,sdt cuẻm: 0985302928

dhshoangsonvn

các pác oi.máy của e h nó hoạt động bt. vào bootloader cung ok. bt. nhưng chỉ có tội không kết nối được với laptop e. nên e không úp rom được. của em là 1.22.0000 h lam sau đưa về 1.11.0000 hả các bác. giúp gium e với. ah. mà nếu đưa về hem bít có thể nhận usb được không nữa>?.mong các pác giúp e sớm. e o hcm.

VuThienVuong

Em có 1 tin vui thông báo với các bác. Răng là lâu lâu hôm qua lại lôi em HTC ra nghịch thế nào lại mất điện.. ôi thôi toi đời. Lại 1 lần nữa chết mà không có Gold Card. Lạy chúa tôi

Thế mà thế nào em dùng cái rom ship DOPOD 1.15.707.2 chạy lại thành công trong khi máy em là 1.33.000
Không biết là do may mắn hay gì nhưng bác nào có máy 1.33.000 mà bị toi thì nên thử với ROM đấy

HTC_VUTHANH

Moderator
oh một thông tin mới đó.chỉ tiếc là máy em...máy em... máy em...máy em...Ui trời ơi...bay xuống HỒ dùng rom đó KI'U đc ko ta?(sorry bác e spam tý)