• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google Map v3.0.1.6 - Đã cập nhật tên đường cho VN (trag 5)

vivataba

với chức năng GPS mình vào sao nó còn hỏi phải thông qua GPRS nữa nhỉ ?

fok

Hic..các bác ơi cho em hỏi, mình chỉ cần download cái file về rồi copy vô máy và cài thôi đúng ko ah?
Em đã làm vậy rồi..mà máy bảo Chứng chỉ hết hạn. em cũng đã copy cái file cer từ OPDA vào máy rồi
Làm cách nào giờ các bác?

bang3lang

Hic..các bác ơi cho em hỏi, mình chỉ cần download cái file về rồi copy vô máy và cài thôi đúng ko ah?
Em đã làm vậy rồi..mà máy bảo Chứng chỉ hết hạn. em cũng đã copy cái file cer từ OPDA vào máy rồi
Làm cách nào giờ các bác?

Bạn vui lòng vào forum và tìm kiếm những bài hướng dẫn Sign phần mềm cho máy , mấy cái mục chú ý to tướng mà cứ đi hỏi linh tinh là sao nhỉ ?

@JackPham : Cần ông giúp đỡ rùi :( Tôi cài đặt các thứ thì ngon lành nhưng khi sử dụng nó cứ bắt phải kết nối internet , tôi muốn chỉ dùng GPS có đc ko ? hướng dẫn cho tôi nghen , thank jack nhìu ;)

jackpham

Bạn vui lòng vào forum và tìm kiếm những bài hướng dẫn Sign phần mềm cho máy , mấy cái mục chú ý to tướng mà cứ đi hỏi linh tinh là sao nhỉ ?

@JackPham : Cần ông giúp đỡ rùi :( Tôi cài đặt các thứ thì ngon lành nhưng khi sử dụng nó cứ bắt phải kết nối internet , tôi muốn chỉ dùng GPS có đc ko ? hướng dẫn cho tôi nghen , thank jack nhìu ;)

Điểm khác biệt giữa bản google map và Mmap hay Vietmap là online và offline. nếu sử dụng google map thì bạn nên online bằng wifi hay gprs.

LeMyChinh

Điểm khác biệt giữa bản google map và Mmap hay Vietmap là online và offline. nếu sử dụng google map thì bạn nên online bằng wifi hay gprs.

vậy bạn vui lòng cho mình hỏi phần mềm nào sủ dụng offline
nến có bạn tải lên jup mình đc ko.thanks nhìu;)

jackpham

đã có Google Maps v3.0.14 ace download về cập nhật nhé!
http://www.google.com/gmm/symbian_apps/s60/v3.0.1.4/L1/GoogleMaps.sisx

paulwoong

các mod cho cái hướng dẫn sử dụng chức năng chỉ đường trên google maps nha.!mình vọc hoài mà không biết làm sao cho nó chỉ đường được.!thanks

caaychuoi

các mod cho cái hướng dẫn sử dụng chức năng chỉ đường trên google maps nha.!mình vọc hoài mà không biết làm sao cho nó chỉ đường được.!thanks

Cái này ở VN chưa dùng được đâu? Chỉ dùng đc chức năng bản đồ thôi:-??

VileZXC

Khi thoat ra khỏi google map mà nó vẫn lưu lại bản dổ,vị trí của minh,nếu mình thoat ra ko dùng nữa thì có hao thêm bin ko vậy??

thedat007

không biết khi nào có phần mềm Vietmap dành cho 5800 hen... Hồi trước xài n82 cài vietmap rất pro..!:D

m0nk3y86

Khi thoat ra khỏi google map mà nó vẫn lưu lại bản dổ,vị trí của minh,nếu mình thoat ra ko dùng nữa thì có hao thêm bin ko vậy??
Đã thoát hẳn ra thì có j mà tốn, bản đồ lưu lại là offline mà.

bca258nt

Cac bạn cho minh hỏi một chút mình cài google maps nó hiện lên bảng thông báo là Network unavailable và có 3 lựa chọn; change connection;retry; exit. sau khi cài xong chạy icon google maps cũng hiện lên như vậy bấm exit thì chương trình thoát ra dùng V3.0.1.4/5, giúp mình với nhe!

m0nk3y86

Cac bạn cho minh hỏi một chút mình cài google maps nó hiện lên bảng thông báo là Network unavailable và có 3 lựa chọn; change connection;retry; exit. sau khi cài xong chạy icon google maps cũng hiện lên như vậy bấm exit thì chương trình thoát ra dùng V3.0.1.4/5, giúp mình với nhe!
Đề nghị lần sau bạn chỉ vào 1 tại 1 chỗ, đây gọi là spam nhé! Câu hỏi của bạn đã đc trả lời tại đây, chúc thành công.

hackgame

mình đã cài google maps giờ muốn gở bỏ nó nhưng không được nó hiện câu thông báo "ứng dụng được chọn không thể bị xóa". Giờ mình phải làm sao để gỡ nó ra đc?:((

Hoden

Super V.I.P
mình đã cài google maps giờ muốn gở bỏ nó nhưng không được nó hiện câu thông báo "ứng dụng được chọn không thể bị xóa". Giờ mình phải làm sao để gỡ nó ra đc?:((

bạn đã exit google map hẳn chưa.vao google map :tùy chọn>thoát rồi vào cài đặt ứng dụng >gỡ bỏ cài đặt là ok

Chỉnh sửa cuối:

LeMyChinh

cho mình hỏi bạn chưa hack máy phải ko :O tham khảo cách hack máy đi nhé.nếu làm như hoden mà ko được thì
1 :là cứ để đấy dùng
2 :4mat lại máy với thẻ rùi hack máy vừa hết mà lần sau sẽ ko bị tình trạng này nữa
chúc vui=D>