• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google Map v3.0.1.6 - Đã cập nhật tên đường cho VN (trag 5)

ghekua

:-/tay chơi này hài thế =)).tự dưng lại avi aviec' ở đây là sao =))

Ah, cái này là trả lời giúp 1 mem có thắc mắc về đứng hình khi xem SM.
Mà cái GM này có khác j với bản Map tích hợp sẵn trong dt ko vậy. Mình thấy nó cũng giống nhau mà

Hoden

Super V.I.P
Mà cái GM này có khác j với bản Map tích hợp sẵn trong dt ko vậy. Mình thấy nó cũng giống nhau mà

sm đứng hình là do nó chưa có bản cho 5800,sm đó là bản chỉnh sưẩ thôi.gm giống nmap ờ bản đồ nhưng khác nhau ở tốc độ truy cập dó bạn.gm nhanh hơn nhiều hình ảnh rõ ràng hơn.chỉ tội cái là imagi dươc3 chụp năm 2006 nên những đường mới mở không có,chỉ ở vn thôi

Chỉnh sửa cuối:

nguyennhut22

Chao cac ban, minh co down ve may 5800 rui, nhung khi cai vao may bao la kg cai duoc vay la sao? anh em nao biet chi dum minh. Minh moi xai may nay nen dang cap nhat ung dung de xai do.

cam on nhieu.

Lưu ý: Lần sau gõ Tiếng Việt đầy đủ nhé!

Last edited by a moderator:

m0nk3y86

Chao cac ban, minh co down ve may 5800 rui, nhung khi cai vao may bao la kg cai duoc vay la sao? anh em nao biet chi dum minh. Minh moi xai may nay nen dang cap nhat ung dung de xai do.

cam on nhieu.
Ko cài đc thì nó báo ntn? Fải nó rõ thì mới giúp đc chứ! Mà máy bạn FW bnhiêu, đã hackphone chưa? Nếu hackphone hay sign các pm rùi thì dùng thoải mái. bạn tìm trong các box về s60v5 là thấy những vấn đề đó.
Chức thành công =D>

LeMyChinh

gm hơn hẳn map tích hợp đó bạn.nó chi tiết hơn rất nhìu và có tiếng việt và dễ sử dụng tại việt nam hơn:D

tuankietlk1992

cam on nhieu.

^_^. 1/ Bạn đã update cho máy của bạn chưa
+ Nếu chưa thì bạn nên update ngya nhá
+ Bạn vào trong trang web của nokia đó nó có hứong dẫn bạn update bằng updater đó rất nhanh và dễ làm.
2/Update xong rùi hack nhá.Cách hack thì đã có sẵn rùi bạn tự search nhá.
3/ Làm xong 2 bứoc trên rùi cài lại thử xem có đc ko nhá bạn.
Lưu ý cho bạn nữa .
Khi hack thì kết nói với máy bằng "Ổ đĩa chung " đừng chọn "PC suit" nha bạn. Sau khi hack xong cũng rứa luôn cho nó an toàn.
Nếu up date xong mà máy báo "Lỗi hệ thống" thì bạn bấm *#7370# -->nhập mã "12345" vào cho nó rétore lại rùi update lại là ok

ghekua

cam on nhieu.

Máy bạn vẫn chưa sign hoặc hack rồi. Bạn chọn *#0000# để xem fien bản ban đầu của máy, sau đó có thể chọn up lên V21 hoặc giữ nguyên tùy bạn (theo mình thì nên up lên, dùng rất hay).
Trong diễn đàn cũng đã hướng dẫn cụ thể về update, sign fm và hack máy, bạn có thể search, có j ko hiểu thi cứ post hỏi anh em.
Good luck and have fun with N5800;)

Hoden

Super V.I.P
Google Maps v3.0.1.6 S60v5 SymbianOS9.x (Update:13.05.09)

Google Maps v3.0.1.6 S60v5 SymbianOS9.x (Update:13.05.09)

Địa điểm của tôi cho thấy vị trí hiện tại của bạn trên bản đồ, ngay cả khi điện thoại Nokia của bạn hiện không có GPS. Tìm hiểu thêm của chúng tôi với tôi Địa điểm của video.

Bản đồ tương tác
Google Maps for Nokia của bạn cảm thấy giống như Google Maps trên máy để bàn. Pan và phóng to bản đồ, và xem các hình ảnh vệ tinh, và thậm chí chuyển đổi sang đường Xem cho một gần hơn, hãy nhìn.

Danh sách doanh nghiệp được
Tìm kiếm trên Google Maps cho các doanh nghiệp địa phương và các điểm quan tâm. Xem giờ và lưu trữ để xem lại, sau đó quay số một doanh nghiệp trong một cái nhấp chuột. Nhờ vào địa điểm, bạn có thể tìm thấy gần đó, ngay cả các doanh nghiệp mà không cần phải nhập vào vị trí hiện tại của bạn.

Chỉ đường
Google Maps cung cấp bật-của-lần lượt hướng dẫn lái xe - và nhờ vào địa điểm, bạn thậm chí không cần phải nhập vào điểm bắt đầu của bạn. Bạn cũng có thể nhận được hướng dẫn đi bộ và tìm thấy các tuyến đường vận chuyển công cộng trong hơn 100 thành phố trên khắp thế giới. Tìm hiểu thêm của chúng tôi với công chúng quá cảnh của video.

Giao thông
Thời gian thực lưu lượng truy cập dữ liệu giúp bạn tìm được con đường nhanh nhất đến đích đến của bạn.

Mới! Xem đường phố
Xem hình ảnh các đường phố cấp địa chỉ, các doanh nghiệp, và các biến trong hướng dẫn trong thành phố lớn trên khắp Hoa Kỳ, Úc, Nhật Bản, và các phần của Âu Châu. Tìm hiểu thêm của chúng tôi với đường Xem video.

Hình yêu thích
Lưu các nơi ưa thích của bạn để bạn có thể dễ dàng quay trở lại chúng trên bản đồ.
Điện thoại hỗ trợ của Nokia
Google Maps của Nokia cho các công trình trên hầu hết các Thông minh rằng chạy S60 bản 3.. Phổ biến điện thoại của Nokia chạy Google Maps bao gồm:
Nokia 5800
Nokia N95
Nokia N70
Nokia N73
Nokia N75
Nokia n82, và nhiều hơn
GooGle muôn năm

download

Chỉnh sửa cuối:

thanhdhl2003

Đã có bài về Google Map của anh JackPham rùi màhoden. Sao kg cập nhật trong đó luôn để anh em dễ theo dõi. Lập Topic lung tung vậy ;;)

Hoden

Super V.I.P
Đã có bài về Google Map của anh JackPham rùi màhoden. Sao kg cập nhật trong đó luôn để anh em dễ theo dõi. Lập Topic lung tung vậy ;;)

tại ở ngoài để là bản 3.0.1.4 nên sợ ae không biết nên post ơ ngoài.lần sau sẽ đưa vào.thak thanh2003 đã nhắc nhở

ghekua

tại ở ngoài để là bản 3.0.1.4 nên sợ ae không biết nên post ơ ngoài.lần sau sẽ đưa vào.thak thanh2003 đã nhắc nhở

Muốn dùng bản này fai remove bản củ đi ah, hay là cứ thế cài đè lên là được

ghekua

cài đè lên luôn.là nó thoát bản cũ.

Tình hình là khi cài đè lên nó báo lỗi ko del đc chương trình cũ. Vì vậy để an toàn, các bác cứ remove trước đi rồi cại lại sau.
Have fun!

LeMyChinh

Muốn dùng bản này fai remove bản củ đi ah, hay là cứ thế cài đè lên là được
tốt nhất là lần sau bạn cài PM ji` up date thi nên xóa đi rùi cài moi' bản update vào nhé.cho an toàn bạn ah`

Mình down kô được bạn ơi!
bạn nên down ban ngày vì media fire lâu lắm rùi ko cho VN down ban đêm nhé;;)

Kojiro

Super V.I.P
Chú ý nội dung bài viết dịch qua google, trước khi post cần xem lại, chứ post bài kiểu này thì :-??

caaychuoi

Bản này ko biết có nhanh hơn bản 1.4 ko hả các pro; sau khi up len 21 và cài bản 1.4 nó chạy chậm quá, mãi ko biết mình đang ở đâu ah.

LeMyChinh

Bản này ko biết có nhanh hơn bản 1.4 ko hả các pro; sau khi up len 21 và cài bản 1.4 nó chạy chậm quá, mãi ko biết mình đang ở đâu ah.

úi ông ở đâu mà mãi ko bít mình ở đâu thế.tui thấy GM chạy nhanh lắm mà vào 1 phát nó sẽ load cho bạn bít mình đang ở chõ nào ngay đấy thôi.bạn dùng thử đi nháb-)