• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Guardian v2.1 (full) Chống trộm điện thoại hữu hiệu.

JuRay-Duan

"Chống trộm" bằng phần mềm???=))=))=))
Nói thật nhé ngay cái ngàn vàng khư khư trong người còn mất nữa là. Thực tế chút đi mấy em
=))=))=))

Anh tám thật là.....,>:) đâu phải ai cũng bro cả đâu, hên xui gặp thèng gà nào đó thì sao >:)>:)>:)

poison071089

Nghe qua cảm giác mạnh mẽ thật !
Dến 4 ngón còn ko ăn dc!
Nhưng mà cảm giác ko ăn thua!
Phần cứng còn ra đi rồi thì phần mềm giải quyết gì ?
Mà quên pass thì die à ! Sẽ ko bao giờ xoá dc à ?
Cái này để theo dõi bí mật ai đó thì hay hơn ! ví dụ người yêu xem có léng phéng thèng nào ko?

Chỉnh sửa cuối:

0988345352

Mọi người cho mình hỏi chút : mình dùng 7610 mình cài đặt thì máy báo cài đặt được rồi.. nhưng mà.. ra menu thì lại không thấy nó ở đâu nữa....

0988345352

Nhân tiện đây.. anh em cho hỏi chút : Mình truy cập diễn đàn bằng điện thoại.. nhưng khi mình kick dow các phần mêm về thì không được ? có ai biết chỉ dùm mình cách dow các phần mềm trực tiếp trên máy điẹn thọai được không ?

Mr_Sulla

Nhân tiện đây.. anh em cho hỏi chút : Mình truy cập diễn đàn bằng điện thoại.. nhưng khi mình kick dow các phần mêm về thì không được ? có ai biết chỉ dùm mình cách dow các phần mềm trực tiếp trên máy điẹn thọai được không ?
Với những tập tin đính kèm bạn có thể sử dụng trình duyệt Ucweb để dow,Tốc độ rất nhanh. Với những link dẫn đến host như 4shared bạn nên dùng opera browse để dow nha
Posted via Mobile Device

tristant_Hong

u oj!! cho mình hỏi phần mềm này có "DONATION"? MÌNH BẤM VÒ THÌ HIỆN RA 2 HAI PHẦN : 1, REQUEST CODE : 2xH8AnuH 2, DONATION CODE: ....? MONG BẠN TRỢ GIÚP HEN!!

tristant_Hong

u oj!! cho mình hỏi phần mềm này có "DONATION"? MÌNH BẤM VÒ THÌ HIỆN RA 2 HAI PHẦN : 1, REQUEST CODE : 2xH8AnuH 2, DONATION CODE: ....? MONG BẠN TRỢ GIÚP HEN!!

Mr_Sulla

Chủ topic nói rùi đó bạn, phần donation code nhập 10 số 0 nha
Posted via Mobile Device

yenlanquan

đúng thiệt khó tin wéh đi, bác nào post bài này xin xem lại, 4mat 4 ngón là trong máy ko còn j nửa, 4 mat card thì program đó co đâu mà chạy??? còn kái này là víu thì chết em mất, :-B =))

thegreatboss

nghe hay quá,nhưng mà đem về chỉ cần set up là xong hả bạn,nhập key goy thì có cần làm gì nữa không?

Mr_Sulla

Đã test trên N72 of me. Format 4 ngón lần 1 xong đâu đấy vào my own vẫn thấy icon em nó ở đấy. Tưởng hoa mắt ra 4mat 4 ngón lại. Kết quả vẫn thấy icon em nó. SAU 3 LẦN 4MAT 4 NGÓN PM GUARDIAN vẫn còn trên máy mình. =>Rất hay. Để hum nào mua bản xịn dùng vậy.Hi

ngocthanhdhgtvt

Đã test trên N72 of me. Format 4 ngón lần 1 xong đâu đấy vào my own vẫn thấy icon em nó ở đấy. Tưởng hoa mắt ra 4mat 4 ngón lại. Kết quả vẫn thấy icon em nó. SAU 3 LẦN 4MAT 4 NGÓN PM GUARDIAN vẫn còn trên máy mình. =>Rất hay. Để hum nào mua bản xịn dùng vậy.Hi

hay vậy na Mr_sulla:O:O . nếu vậy thì để mình test cái đã vì hồi giờ cứ nghĩ là 4 ngõn sẽ giải quyết triệt để nên mình không thèm cài >:), nếu vậy thì cảm ơn kinh nghiệm thực tiễn này nha=D>=D>

Mr_Sulla

Hehe còn phải để xem đã nha. Ngày trước mình ở bên thienlong đã bỏ ra 50k mua key của 1 bro bên đó. Kết quả là nhắn tin điều khiển máy ok nhưng 4mat 4 ngón là mất. Đấy là trên con N72 trước của mình. Hồi đó mua key của bản 2.2. Bây giờ ver mới nhất là 2.3. Hum qua hứng lên dow bản này(2.1) về test và thật sự rất bất ngờ. Hi

hunterviet

Well-Known Member
PM hay nhưng nếu mất điện thoại thì có lấy lại được ko? Hay biết được mà ko lấy lại được thì có phải càng ói máo ra ko?

daoquangsu

Hehe còn phải để xem đã nha. Ngày trước mình ở bên thienlong đã bỏ ra 50k mua key của 1 bro bên đó. Kết quả là nhắn tin điều khiển máy ok nhưng 4mat 4 ngón là mất. Đấy là trên con N72 trước của mình. Hồi đó mua key của bản 2.2. Bây giờ ver mới nhất là 2.3. Hum qua hứng lên dow bản này(2.1) về test và thật sự rất bất ngờ. Hi
Posted via Mobile Device
Hôm qua mới test thử 4mat máy xong thấy vẫn còn icon,thấy lạ quyết xem sao thì ra em nó đã nhân bản sang thẻ nhớ.Rút thẻ ra 4mat lại em nó mất tiêu

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device
Hôm qua mới test thử 4mat máy xong thấy vẫn còn icon,thấy lạ quyết xem sao thì ra em nó đã nhân bản sang thẻ nhớ.Rút thẻ ra 4mat lại em nó mất tiêu

Nếu vậy thì gay đó. Tên trộm nó lấy rồi fomart thì xog, mà nếu nó ko fomart mà tắt nguồn đi thì cũng bó tay. Haha

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Nếu vậy thì gay đó. Tên trộm nó lấy rồi fomart thì xog, mà nếu nó ko fomart mà tắt nguồn đi thì cũng bó tay. Haha

Posted via Mobile Device

BÁc nói đúng, một khi đã mất rồi thì chỉ còn cách mang tiền ra siêu thị mà lấy lại máy, chứ nó đã lấy thì ko thiếu cách để thành máy của nó( 4 ngón, đưa ra hiệu nhờ thợ làm việc+phẫu thuật...) chỉ còn nước cúi đầu mà đi tiếp thôi chứ chả làm gì được, thế mới nói PM này hay nhưng như bác chủ thớt giới thiệu là giảm thiểu sự mất mát nếu trong vài trường hợp hiếm hoi

MinhThang

Manager
BÁc nói đúng, một khi đã mất rồi thì chỉ còn cách mang tiền ra siêu thị mà lấy lại máy, chứ nó đã lấy thì ko thiếu cách để thành máy của nó( 4 ngón, đưa ra hiệu nhờ thợ làm việc+phẫu thuật...) chỉ còn nước cúi đầu mà đi tiếp thôi chứ chả làm gì được, thế mới nói PM này hay nhưng như bác chủ thớt giới thiệu là giảm thiểu sự mất mát nếu trong vài trường hợp hiếm hoi

Mấy thằng ăn trộm thời gian đâu mà vào PV để biết mấy cái pm này.:))

Mr_Sulla

Posted via Mobile Device

Trong quá trình tôi 4mat và thử phần mềm này 3 lần ko hề lắp thẻ nhớ một lần nào.

Mr_Sulla

Tóm lại phần mềm này chỉ giải quyết một việc là vác máy ra cho bạn mượn và dùng máy khác nhắn tin điều khiển cho nó lác mắt và mang máy đi cắm thì làm cho thằng chủ hiệu cầm đồ ko dám nghịch máy mình (Do thấy nó tự tắt...)