• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

boyvodanh

Mình mới up firmware mới, nhưng mình hack phone rồi. Firmware mới không có cách nào chơi full được sao?

Có thể game báo Trail nhưng vẫn chơi full được
Còn nếu ko thì đành chịu vì Firmware mới ra là để trống Hack Game mà

zenbali

N85 V10.045 khi cài Ngage 1318 ver mới không chơi được hoặc chơi không full các game sau :
Chơi không full : One, FF09
Không chơi được : Asphalt_3,Metal.Gear.Solid,Dogz,Pro_Series_Golf,
Brothers_In_Arms,BlockBreakerDeluxe, Dirk_Dagger

boyvodanh

N85 V10.045 khi cài Ngage 1318 ver mới không chơi được hoặc chơi không full các game sau :
Chơi không full : One, FF09
Không chơi được : Asphalt_3,Metal.Gear.Solid,Dogz,Pro_Series_Golf,
Brothers_In_Arms,BlockBreakerDeluxe, Dirk_Dagger

N85 mới ra nên chưa có bản hack chính thức,dành phải chờ 1 thời gian nữa thôi bạn ơi

Auto

Mình dùng 73ME. Đã hack phone nhưng ko cài đc ngage vào máy đc. Nó cứ quay đi quay lại mình ấn next mãi mà ko tới đích
Thế cuối cùng báo lỗi gì vậy?
Posted via Mobile Device

boyvodanh

Mình dùng 73ME. Đã hack phone nhưng ko cài đc ngage vào máy đc. Nó cứ quay đi quay lại mình ấn next mãi mà ko tới đích

Khó hiểu quá,bạn nói cụ thể hơn chút được ko(cài đến bước nào=>Next cái gì mãi mà ko tới đích???)

iparmo

có ai chơi được Brothers_In_Arms Full chưa vậy. minh cài rồi nhưng máy báo chỉ là bản trial

boyvodanh

có ai chơi được Brothers_In_Arms Full chưa vậy. minh cài rồi nhưng máy báo chỉ là bản trial

Mình đã chơi được Brothers_In_Arms Full trên rất nhiều loại máy khác nhau rồi
Bạn đã cài Patch_rack game chưa vậy_đọc kỹ hướng dẫn nhé

boyvodanh

gửi bạn boyvodanh.
nhờ bạn kiểm tra lại hộ minh link của 8 World_Series_of_Poker Full
http://www.4shared.com/get/51779613/...er_v150en.html
và 18 Dogz Full
http://www.4shared.com/get/61246360/...8e/19Dogz.html. tất cả các games dều chơi tốt chỉ có Brothers_In_Arms Full là không chơi được full. nhờ bạn post lại dùm.
thanks

Mình đã up lại World_Series_of_Poker Full còn game Dogz Full thì ko hiểu sao up mãi ko được đành phải để hôm khác up tiếp
Còn về game Brothers_In_Arms ko full bạn hãy remove game đó đi rồi install lại sau đó cài lại Patch_rack xem được ko nhé

iparmo

Mình đã up lại World_Series_of_Poker Full còn game Dogz Full thì ko hiểu sao up mãi ko được đành phải để hôm khác up tiếp
Còn về game Brothers_In_Arms ko full bạn hãy remove game đó đi rồi install lại sau đó cài lại Patch_rack xem được ko nhé

cám ơn bạn nhiều

sony

Mình cài ~ 10 game mà bị lỗi nhiều , game Space impact chơi đến bài 2 vào là bị bật ra báo lỗi exite with value 10...8 và thoát ra N Gage là bị sao vậy , Brain Challenge bị lỗi file corrupt ,Block breaker thì bị exited with return value 10..7, Dirk Dagger eitxed with an error ( Kern exec 3 ) , Bounce thì vào bị màn hình trắng xóa rồi cứ như thế :(
Cài secman 1.1 vào chạy nó toàn báo " welcome to the installationg of " rồi chả có hiện tượng gì :|

Chỉnh sửa cuối:

iparmo

Mình cài ~ 10 game mà bị lỗi nhiều , game Space impact chơi đến bài 2 vào là bị bật ra báo lỗi exite with value 10...8 và thoát ra N Gage là bị sao vậy , Brain Challenge bị lỗi file corrupt ,Block breaker thì bị exited with return value 10..7, Dirk Dagger eitxed with an error ( Kern exec 3 ) , Bounce thì vào bị màn hình trắng xóa rồi cứ như thế :(
Cài secman 1.1 vào chạy nó toàn báo " welcome to the installationg of " rồi chả có hiện tượng gì :|

mình cũng gặp lỗi như bạn, cái này có thể là do thao tác quá nhanh khi chơi games. chỉ cần thoát ra khởi động lại là được. còn về lỗi Kern exec 3 thi bạn vào secman chuyển sang turn off là được.
Brain Challenge minh chơi bình thường có bị gì đâu. chỉ có game system rush là bị file corrupt ,cài phần crack đính kèm là được.

iparmo

mình thấy n gage đã có nhiều game mới, mình down về+ path.rack ko biết có chơi dc full ko nhỉ (giống như Brothers_In_Arms lúc đầu cài ko fll sau mình cài lại path.rack là full)

boyvodanh

mình thấy n gage đã có nhiều game mới, mình down về+ path.rack ko biết có chơi dc full ko nhỉ (giống như Brothers_In_Arms lúc đầu cài ko fll sau mình cài lại path.rack là full)

Ko được đâu bạn ơi,có down về cài patch.rack thì cũng chỉ chơi thử được thôi
Nhân tiện mình up luôn Game Prince of Persia(23 MB) bản Trial cho các bạn chơi thử
Đồ họa và âm thanh của game này hơn đứt bản Prince Persia HD 5m nhiều lần,chỉ tiếc là chưa có bản full thôi

zenbali

Có ai cài được Pro_Series_Golf mà không bị báo lỗi Kern exec 3 khi đánh đến gậy thứ 3 chỉ giúp mình với.Mình kết trò này lắm

sony

Cho mình hỏi lại là sao không cài được Secman 1.1 , nó cứ ở màn hình welcome chờ mãi không thấy cài, ok thì lại thoát ra :(

boyvodanh

Cho mình hỏi lại là sao không cài được Secman 1.1 , nó cứ ở màn hình welcome chờ mãi không thấy cài, ok thì lại thoát ra :(

Bạn cài thử Secman 1.0 xem có được ko,Secman 1.0 mình đã up trên đầu bài rồi mà