• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Giúp mình với khi hach đủ mọi cách mà vẫn không được khi cài ứng dụng chỉ hiện lên unable to instal thui không tài nào cài được. Mong anh em chỉ dẫn đang cần cài chương trình lắm lắm, đã mấy ngày mấy đêm không ăn k ngủ rồi thank

Hack không được thì sao cài ứng dụng được hả bạn, máy gì mà đủ cách vẫn không hack được.

Kojiro

Super V.I.P
Giúp mình với khi hach đủ mọi cách mà vẫn không được khi cài ứng dụng chỉ hiện lên unable to instal thui không tài nào cài được. Mong anh em chỉ dẫn đang cần cài chương trình lắm lắm, đã mấy ngày mấy đêm không ăn k ngủ rồi thank

Bạn đang dùng máy gì và cài đặt Pm gì mà nó báo tể. Unable to install là cài ko được vào máy chứ ko phải bị lỗi file chưa sign mà cài.

trangduc

Bạn đang dùng máy gì và cài đặt Pm gì mà nó báo tể. Unable to install là cài ko được vào máy chứ ko phải bị lỗi file chưa sign mà cài.

mình đang xài N73ME cài chương trình smatmovie mà đa phần chương trình mình cài đều báo như vậy mình k tài nào hiểu nổi mình đã hach đủ mọi cách mong các hunh giúp đỡ để hằng đêm em có giấc ngủ ngon thank

Kojiro

Super V.I.P
mình đang xài N73ME cài chương trình smatmovie mà đa phần chương trình mình cài đều báo như vậy mình k tài nào hiểu nổi mình đã hach đủ mọi cách mong các hunh giúp đỡ để hằng đêm em có giấc ngủ ngon thank

Bạn có down đúng PM dành cho N73 ko đó, hay là down cái cho 7610 đi, xem lại nha. Trước khi cài thì chỉnh giờ hệ thống về năm 2007 nha.

magicQ

đã cài thành công, nhưng hack là hack thế nào các pro? có cái mtdeva2008 vừa cài, nó đòi thuốc nhưng ko biết hack thế nào >"< bi giờ làm sao các pro ơi? Vào x-plore xóa cái j bây giờ?

Kojiro

Super V.I.P
đã cài thành công, nhưng hack là hack thế nào các pro? có cái mtdeva2008 vừa cài, nó đòi thuốc nhưng ko biết hack thế nào >"< bi giờ làm sao các pro ơi? Vào x-plore xóa cái j bây giờ?

Hack phone là can thiệp vào hệ thống khác với hack soft nhen!

Zenki

Super V.I.P

Hack phone là để cài các ứng dụng chưa sign chứ đâu phải để dùng các ứng dụng chưa c-r-a-c-k đâu bạn.

magicQ

giải thích dùm mình giữa sign, unsign và crack đi các pro =.=! mình mù mấy cái này >"< (xin lỗi nếu làm loãng topic vì wa gà =.=!)

Kojiro

Super V.I.P
giải thích dùm mình giữa sign, unsign và crack đi các pro =.=! mình mù mấy cái này >"< (xin lỗi nếu làm loãng topic vì wa gà =.=!)

Đơn giản là thế này: trên các máy dùng Symbian thế hệ thứ ba, để cài các ứng dụng, đa số bạn phải làm 1 công việc là sign ứng dụng đó (sign phải kèm theo file cer), các ứng dụng người ta có ghi ở đuôi únign có nghĩa là muốn cài vào máy bạn phải sign.

Còn xxx thì là vấn đề riêng, khác xa sign hay únign, vì với phần mềm sau khi sign cài vào máy rồi mà là dùng thử thì lúc này bạn phải tìm xxx. XXX đơn giản là ko có tiền mua PM bản quyền thì dùng xxx.

Vậy đó!

Zenki

Super V.I.P
D(ơn giản là thế này: trên các máy dùng Symbian thế hệ thứ ba, để cài các ứng dụng, đa số bạn phải làm 1 công việc là sign ứng dụng đó (sign phải kèm theo file cer), các ứng dụng người ta có ghi ở đuôi únign có nghĩa là muốn cài vào máy bạn phải sign.

Còn xxx thì là vấn đề riêng, khác xa sign hay únign, vì với phần mềm sau khi sign cài vào máy rồi mà là dùng thử thì lúc này bạn phải tìm xxx. XXX đơn giản là ko có tiền mua PM bản quyền thì dùng xxx.

Vậy đó!

Bổ sung thêm tí :p

Cho dù PM bản quyền có K-E-Y đi chăng nữa mà máy chưa Hack hoặc PM Unsigned thì cũng không cài vào máy được :D

anhtuannguyen20

cho mình hỏi ti
-hack máy xong rồi nều muốn chơi N_gage thì phải cài thêm trk và secman phải không?
-máy mình 5320 hack ok,nhưng cài trk 2_7 ko được,mình phải cài bản nào đây?bạn nào có úp lên cho mình với.Thanks!

cho mình hỏi ti
-hack may xong roi neu muon choi N_gage thì phải cai them trk va secman phải không?
-may mình 5320 hack ok,nhưng cài trk 2_7 ko được,mình phải cài bản nào đây?bạn nào có úp lên cho mình với.Thanks!

Máy đã hack thì nên hack theo bài secman, còn Ngage không nhất thiết phải app trk mới cài được. App trk bác thử 2.8.9 xem, trong mấy mục hack phone có đó.

Muốn cái ngage ko cần app trk thì chạy file game exe rồi cứ ấn next> extract to PC rồi copy vào thẻ cài như soft bình thường:)

anhtuannguyen20

nhưng mình phải cài cái trk 3_0 hay 3_1
máy mình đã hack theo cách trên->ok
mình thử cài cả trk 3_0_2.8.9hoặc trk 3_1_2.8.9->ok,rồi làm theo hướng dẫn cài game n_gage nhưng nó báo unknow device
các bạn giúp mình với
máy mình 5320
thanks

Kojiro

Super V.I.P
nhưng mình phải cài cái trk 3_0 hay 3_1
máy mình đã hack theo cách trên->ok
mình thử cài cả trk 3_0_2.8.9hoặc trk 3_1_2.8.9->ok,rồi làm theo hướng dẫn cài game n_gage nhưng nó báo unknow device
các bạn giúp mình với
máy mình 5320
thanks

Cài 3.1 nha bạn! Mà TRK có file sis cài thẳng luôn rồi mà. Máy đó có hỗ trợ game Ngage ko nhỉ :-?

Zenki

Super V.I.P
Cài 3.1 nha bạn! Mà TRK có file sis cài thẳng luôn rồi mà. Máy đó có hỗ trợ game Ngage ko nhỉ :-?
5230 ExpressMusic thì có hỗ trợ đó anh, còn không biết 5230 thường có hỗ trợ không nữa :D

AndyCuong

Supper Moderators
mình làm theo hướng dẫn đã hack thành công cho N95 8G Version 30.0.018
Cám ơn .
Cho em hơi , em định Hack cho con E71 có được không ?

Zenki

Super V.I.P
mình làm theo hướng dẫn đã hack thành công cho N95 8G Version 30.0.018
Cám ơn .
Cho em hơi , em định Hack cho con E71 có được không ?
Bạn thử đi rồi mới biết được. Ở diễn đàn vẫn có người hack được E71 đấy, thử đi rồi mới biết có được hay không. Có khó khăn gì post lên anh em giúp đỡ :D

saphia1115

Mình hack phone theo cách dùng hellocarbid và installsv.exe, tất cả đều OK, có điều sau khi hack xong không thể vào được mạng từ WIFI hay GPRS. Mình dùng N95 8G. Có bác nào giúp tôi với!

Status
Không mở trả lời sau này.