• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

trecononline

bạn ơi cho mình hỏi mình đang dùng E61i hàng vodafone!tắt bật nguyên logo vadafone!nếu hack thì có bị mất k bạn nhỉ!mình dùng nghe nhạc chụp ảnh với từ điển và vài ứng dụng nhỏ thì có nên hack k bạn nhỉ!tại mới bật bẹ hack nên cũng muốn tham khảo ý kiến mọi người:p mọi người giúp mình với nhé=D>

Kojiro

Super V.I.P
bạn ơi cho mình hỏi mình đang dùng E61i hàng vodafone!tắt bật nguyên logo vadafone!nếu hack thì có bị mất k bạn nhỉ!mình dùng nghe nhạc chụp ảnh với từ điển và vài ứng dụng nhỏ thì có nên hack k bạn nhỉ!tại mới bật bẹ hack nên cũng muốn tham khảo ý kiến mọi người:p mọi người giúp mình với nhé=D>

Ko mất logo khi hack nhé! Nếu bạn là người hay test PM thì nên hack vì hack giúp bạn cài PM ko bị lỗi certificate còn ko thì thôi, hack làm gì :)

trecononline

hì mình chỉ cần phần mềm nào để nghe nhạc xem fim,vài ứng dụng nho nhỏ và từ điển thì các PM đó có đòi key k bạn nhỉ

MinhThang

Manager
hì mình chỉ cần phần mềm nào để nghe nhạc xem fim,vài ứng dụng nho nhỏ và từ điển thì các PM đó có đòi key k bạn nhỉ

Đây là Topic Hướng dẫn Hackphone, bạn không hỏi các vấn đề không liên quan ở đây, đã có Topic yêu cầu và thảo luận. Để biết pm nào hỏi kkk hay không thì bạn cứ thử, không ảnh hưởng gì tới máy cả, vì hiện nay rất nhiều pm hỗ trợ xem phim nghe nhạc nên không thể trả lời bạn được.

hugdajkaz

Hjxhjx ,sao e hack xong rùi ( ko thấy báo lỗi bước nào cả ) , cài bản xplore full (chạy tốt ),sau đó cài lại ngày, chạy xplore thì bị báo "Version expired" , :(... các bác giúp e với... (nếu quay lại ngày 15/5/2007 thì vẫn chạy dc)

cupidbaby

Mình hack xong sao không thấy cái hellocarbide có biểu tượng gì nhỉ?Chỉ có chữ hellocarbide thôi!

trihay

++ Nhưg bác Kojiro gì ơi, làm ơn chỉ mình cái này với. Mình xài cái E90, trước xài fw cũ thì hack vô tư, hôm wa mới úp lên Ver 300.34.84 mới nhất cái rồi hết hack được lun. Làm kở nào cũng ko thấy được C:\sys\bin để copy file installserver.exe vào hết.
++ Ửh đặc biệt là lúc chạy hellocarbide thì nó kó báo pro...done như cái máy khác, nên thoát ra thì vô mấy app khác vẫn bình thường (nếu done là treo mấy ctrình kia lun, lúc đó chỉ dùng x-plore để copy file installserver.exe thôi)
++ Ko bít bro nào bị như mình chưa, nếu có cách khắc phục thì cho mình xin với.
++ Sáng giờ đi lòng vòng xem thêm các hướng dẫn hack mà vẫn ko được.. Híc
++ Uh này nữa, bro nào còn mây cái soft dùng để sign file cer thì share mình với nha, tks nhiều vì các link trên các 4rum khác cho hình như die hết rồi.

Tks các bro nhiều.

overkill

Member
mấy anh ơi, em mới mua con 5320 fw 3.26 mà sao hack = cách này ko có tác dụng, ai giúp em với

Kojiro

Super V.I.P
++ Nhưg bác Kojiro gì ơi, làm ơn chỉ mình cái này với. Mình xài cái E90, trước xài fw cũ thì hack vô tư, hôm wa mới úp lên Ver 300.34.84 mới nhất cái rồi hết hack được lun. Làm kở nào cũng ko thấy được C:\sys\bin để copy file installserver.exe vào hết.
++ Ửh đặc biệt là lúc chạy hellocarbide thì nó kó báo pro...done như cái máy khác, nên thoát ra thì vô mấy app khác vẫn bình thường (nếu done là treo mấy ctrình kia lun, lúc đó chỉ dùng x-plore để copy file installserver.exe thôi)
++ Ko bít bro nào bị như mình chưa, nếu có cách khắc phục thì cho mình xin với.
++ Sáng giờ đi lòng vòng xem thêm các hướng dẫn hack mà vẫn ko được.. Híc
++ Uh này nữa, bro nào còn mây cái soft dùng để sign file cer thì share mình với nha, tks nhiều vì các link trên các 4rum khác cho hình như die hết rồi.

Tks các bro nhiều.

FW mới E90 thì bạn hack theo cách này nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=45447
Sau đó làm theo cách này: http://pdaviet.net/showthread.php?t=48690

cupidbaby

Mình hack xong vào phần hellocarbide thấy không có biểu tượng gì cả chỉ có chữ hellocarbide thôi!Với lại ấn vào menu1 thì nó cũng chẳng hiện ra done....probably gì hết chỉ có yes hay no thôi!không biết thế có phải là hack bị lỗi không các bạn?Có ai bị như mình không?(Máy mình là N77 pre fp1)

Kojiro

Super V.I.P
Mình hack xong vào phần hellocarbide thấy không có biểu tượng gì cả chỉ có chữ hellocarbide thôi!Với lại ấn vào menu1 thì nó cũng chẳng hiện ra done....probably gì hết chỉ có yes hay no thôi!không biết thế có phải là hack bị lỗi không các bạn?Có ai bị như mình không?(Máy mình là N77 pre fp1)

Hình như mình đã trả lời bạn nhiều lần là bạn có file cer rồi thì hack bằng HelloOX đi mà, trường hợp trên của bạn có nghĩa là cách này hack máy bạn ko được đó :-??

cupidbaby

Hình như mình đã trả lời bạn nhiều lần là bạn có file cer rồi thì hack bằng HelloOX đi mà, trường hợp trên của bạn có nghĩa là cách này hack máy bạn ko được đó :-??

File cer là gì vậy bạn, hack bằng helloOX là làm thế nào/Mình không thạo vấn đề này lắm mong bạn chỉ dẫn kĩ cho mình được không?Mình cảm ơn nhiều!:-/

Kojiro

Super V.I.P
Hic! rắc rối quá!:-/Kiểu này chắc phải đem ra tiệm bảo họ hack cho thôi!Hai ngày nay vật lộn với thằng Ttpod mệt muốn chêt!Fomat máy và hack đi hack lại không biết bao nhiêu lần ròi nữa!:((

Vấn đề rất dễ dàng :) Bạn ko hiểu chỗ nào thì hỏi mọi người sẽ hướng dẫn cho bạn, còn nếu bạn "dư dả tiền bạ" thì ra tiệm là nhanh nhất :D Nhưng đó là cách đốt tiền :D

cupidbaby

Vấn đề rất dễ dàng :) Bạn ko hiểu chỗ nào thì hỏi mọi người sẽ hướng dẫn cho bạn, còn nếu bạn "dư dả tiền bạ" thì ra tiệm là nhanh nhất :D Nhưng đó là cách đốt tiền :D

Bạn biết phí hack phone ở Hà Nội giờ khoảng bao nhiêu k không?Mình cũng không phải là người dư giả tiền bạc nên làm gì cũng phải cân nhắc mà!:-?

Status
Không mở trả lời sau này.