• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
:((em sai kon N80-1. E hack dc rui nhung ma ko cai dc cai gi ca, khi cài nó cứ báo "file corrupted". vay la sao ha anh?
Hack ra thì được V 3.0614.0.1 như vậy đã đúng chưa.
trả lời em luôn nha: mail vanlamnd@gmail.com
Thank anh nhiu

Không phải Hack là có cái thông số như bạn nói "Hack ra thì được V 3.0614.0.1"
mà hack thành công thì bạn sẽ cài được các ứng dụng một cách mỹ mãn. Mình đoán bạn đã chọn nhầm file khi Hack, để kiểm tra bạn làm theo bước sau: Mở X-Plore/sys/bin xem đã có file installserver chưa, nếu chưa là không không cài được.

binhtran1989

sign file HelloOX1.0.3 là làm sao hả anh. em mới xài nên hok biết nhiều cho lám mong anh hướng dẫn dùm ..

MinhThang

Manager
sign file HelloOX1.0.3 là làm sao hả anh. em mới xài nên hok biết nhiều cho lám mong anh hướng dẫn dùm ..

Bạn nên đọc trong Topic huớng dẫn cách Hack, sau đó vào Topic đăng ký lấy file Cer về để Sign. Chỉ cần bạn chịu khó mọi việc bạn sẽ biết, các Topic lập tiêu đề rất rõ ràng rồi bạn à, chúc bạn thành công.

quyhutmau

em đã làm theo rất nhiều cách ở 4rum nhưng chả có cách nào được cả có ai hack được 6110 chính xác v6.01 giúp em với
cài mấy cái ứng dụng để hack cài gần xong vào máy báo lỗi " required application access not granted "

Kojiro

Super V.I.P
em đã làm theo rất nhiều cách ở 4rum nhưng chả có cách nào được cả có ai hack được 6110 chính xác v6.01 giúp em với
cài mấy cái ứng dụng để hack cài gần xong vào máy báo lỗi " required application access not granted "

Bạn có thử qua cách hack bằng HelloOX chưa :)

quyhutmau

cài HelloOX vào đến gần xong thì cũng bị báo lỗi " required application access not granted " mong các anh sơm giúp em vơi :!!!

dunghg

kojiro chỉ dùm mình
sao khi minh extract to... c:\sys\bin(nhấn phím 4). thì cây sys ko hiện ra chữ bin thê này

mà lại là cây sys như lúc đầu

nên không thể hack đc, mình đã làm đi làm lại vài lần vẫn thế
help dùm mình kojiro nha
thank bạn

MinhThang

Manager
kojiro chỉ dùm mình
sao khi minh extract to... c:\sys\bin(nhấn phím 4). thì cây sys ko hiện ra chữ bin thê này

mà lại là cây sys như lúc đầu

nên không thể hack đc, mình đã làm đi làm lại vài lần vẫn thế
help dùm mình kojiro nha
thank bạn

Bạn nhìn 3 cái hình ở trên hướng dẫn bạn làm có đúng các bước như vậy không? bạn kiểm tra lại thao tác đi, mình Hack không biết bao nhiêu máy mà không gặp lỗi này.

dunghg

bước 2 mình exit ra, vì mình cứ bấm Menu hoài ma no ko tự thoát ra bạn ơi, và khi qua hellocarbine mình chon MENU1 nhưng chọn xong nó tự thoát mà ko hề hỏi YES or No .... 2 bước này mình khó thực hiện wa'

anhchanbonmat

làm sao cho hiện ổ bin trong C/sys/bin ở N82 vậy các bạn khi mình mở C chỉ có C/sys thôi không có mục bin
nhờ hướng dẫn

AndyCuong

Supper Moderators
làm sao cho hiện ổ bin trong C/sys/bin ở N82 vậy các bạn khi mình mở C chỉ có C/sys thôi không có mục bin
nhờ hướng dẫn

bạn có đọc hướng dẫn của chủ topic giới thiệu không ?
Mở X-plore rồi nhấn số "0" xem có 4 cái tick sẵn chưa (nó tự tick, nếu chưa tick thì tự làm, 4 cái tick trước các dòng bắt đầu bằng chữ Show...)

MinhThang

Manager
nhờ hướng dẫn

Bạn nói rõ mới biết, đang Hack hay hack rồi mà không thấy, nếu Hack rồi thì bạn chọn ROMPcher Disable hoặc Caps.OFF mới thấy được.

vanlamnd

Không phải Hack là có cái thông số như bạn nói "Hack ra thì được V 3.0614.0.1"
mà hack thành công thì bạn sẽ cài được các ứng dụng một cách mỹ mãn. Mình đoán bạn đã chọn nhầm file khi Hack, để kiểm tra bạn làm theo bước sau: Mở X-Plore/sys/bin xem đã có file installserver chưa, nếu chưa là không không cài được.
em cài đúng file mà nó vẫn báo "file corrup" chi cài được file *.jar thui.
như vậy nghĩa là sao vậy. mà em làm từng bước theo hướng dẫn của anh rùi đó
khi cài hack rùi thi vào c:/sys ko có một cái gì cả:(:)((
thank à mà em đang dung con n80-1 hay kon này ko hack được

Status
Không mở trả lời sau này.