• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack N95 v31 ,E90 v3.00, E51 v300, E71 v200, N82 v30 - v31, N96

Status
Không mở trả lời sau này.

mattomo

Vui mừng quá ,em đã cài thành công N82 31.0.016 theo cách của Mod nguyenpa.Cám ỏn và xin cảm ơn

vivataba

vào đó tự nhiên nó vào luôn acc mình trong media lại thấy trống trơn tưởng mất hết sợ quá :( link dỏm roài bạn :O

garllado1703

Em đang dùng N82 V 30.0.019. Em k bít sign thế nào,cũng chưa có file cer lun bác nào có thể sign dùm. Thanks nhiều

fansex

Em cũng đang xài N82 V 30.0.019 Black mà em cũng chưa có gì cả cer cũng chưa có lun và em cũng hok bít cách sign MapDrives v1.00 DiskAdmin nên chưa hack dc.Mong các bác nhiệt tình giúp đỡ.Em xin chân thành cảm ơn^^!
IMEI : 358984018191885
V30.0.019
23-07-08
RM-313
Nokia N82(18.01)

fansex

Hix hix bác có thể cho em cái file đó hok chứ em thì máy tính và Net thì mù tịt chẳng bít cái gì.Em xin chân thành cảm ơn bác trc huhu vì trong phương pháp hack có sign cai1d9au62 tiên

MinhThang

Manager
Hix hix bác có thể cho em cái file đó hok chứ em thì máy tính và Net thì mù tịt chẳng bít cái gì.Em xin chân thành cảm ơn bác trc huhu vì trong phương pháp hack có sign cai1d9au62 tiên

Các bạn bình tĩnh nhé, để mình Hiệp thuơng với SM KJR sẽ có cách giúp cho các bạn có file CER.

Thrash_metal

Có thể là con N78 fw 20.149 của mình ko hack được, nhưng vô lí nhờ, N96 còn hack được cơ mà :(

mucelago

Active Member
Hot - truy cập tất cả thư mục hệ thống - bye bye modo

Yêu cầu : Máy đã được cài Rom Patcher

Cách làm : rất đơn giản, đặt file đính kèm phía dưới vào E:\Patch rồi Apply nó là xong. Cái này tương đương Caps Off

Đã test ok trên N82 FW31. Sau khi Apply có thể dùng X-plorer để truy cập sys, resource và chỉnh sửa, xóa file.

Anh em tải về dùng nhé

Nguồn : Symbian-Freak

spiderman_anhvu

Mình tưởng sau khi cài rompatcher là đã có thể truy cập được tất cả các tập tin hệ thống rồi mà bạn !? Mình chưa download nhưng file của bạn có phải chính là file Open4All.rmp không? Cái này mod nguyenpa đã giới thiệu lúc hack phone rồi :)

mucelago

Active Member
Uhm, vậy chắc đã có bài giời thiệu rồi mà mình không biết. Sorry all, mod close dùm nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.