• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack N95 v31 ,E90 v3.00, E51 v300, E71 v200, N82 v30 - v31, N96

Status
Không mở trả lời sau này.

spiderman_anhvu

Xin thông báo với anh em là sáng nay mình đã up fw thành công trên N82 v31.0.0.16 nhé! :)
Tối qua đã làm theo hướng dẫn của các bạn trên topic đầu nhưng làm mãi mà không được, may nhờ có hoaca388 đưa cho mình cái link, download những file trong đó và đọc hướng dẫn (bằng tiếng Anh) thì đã thành công. Xin chân thành cảm ơn các anh em
Để download được các file mà hoaca388 đã cho trong link, bạn sẽ phải đăng ký làm thành viên. Để tiện hơn, mình sẽ attach file kèm theo cho các bạn nhé!

Các bạn đổi đuôi file .7z thành đuôi .rar rồi giải nén nhé! :D

Good luck! ;)

Bác chủ topic up cái này lên đầu luôn cho anh em dễ làm cũng được :)

Có video cho anh em xem luôn nhé! Nhìn video + đọc hướng dẫn trong file kèm theo thì chắc là ok thôi :D
http://www.youtube.com/watch?v=EaPWfZvl82s

Chỉnh sửa cuối:

zippi

Có ai bị lỗi giống mình ko nè ...

Hack thành công xong, tắt nguồn khởi động lại mất tất cả pm đã cài (modo, Jtask, Mapdriver vẫn còn ) và ko cài thêm đc pm nào nữa :|

Chắc 4mat lại rùi hack típ wa' ..... N82 v31 :(

spiderman_anhvu

Có ai bị lỗi giống mình ko nè ...

Hack thành công xong, tắt nguồn khởi động lại mất tất cả pm đã cài (modo, Jtask, Mapdriver vẫn còn ) và ko cài thêm đc pm nào nữa :|

Chắc 4mat lại rùi hack típ wa' ..... N82 v31 :(

Format rồi hack lại đi bạn, mình hack thành công và không bị mất soft nào cả, vừa cài xong cái office suite cũng ngon lành :)
Bạn down cái file mình kèm theo ở bài viết trên mà làm nhé, hướng dẫn bằng Tiếng Anh nhưng làm rất ok :)

mattomo

Xin thông báo với anh em là sáng nay mình đã up fw thành công trên N82 v31.0.0.16 nhé! :)
Tối qua đã làm theo hướng dẫn của các bạn trên topic đầu nhưng làm mãi mà không được, may nhờ có hoaca388 đưa cho mình cái link, download những file trong đó và đọc hướng dẫn (bằng tiếng Anh) thì đã thành công. Xin chân thành cảm ơn các anh em
Để download được các file mà hoaca388 đã cho trong link, bạn sẽ phải đăng ký làm thành viên. Để tiện hơn, mình sẽ attach file kèm theo cho các bạn nhé!

Các bạn đổi đuôi file .7z thành đuôi .rar rồi giải nén nhé! :D

Good luck! ;)

Bản N82 v31.0.0.16 có tiếng việt kg bạn ,và hach từ v30 xong rồi úp FW hay úp FW v31 xong rồi mới hach hả bạn ,bạn cho mình xin tí thông tin.......

phuoctai92

có ai làm được cho N96 chua vậy mình cài cái 2 Mapdriver Y cứ báo tập tin bị lỗi tải đi tải lại cũng thế

hoaca388

@@@@@

Bản N82 v31.0.0.16 có tiếng việt kg bạn ,và hach từ v30 xong rồi úp FW hay úp FW v31 xong rồi mới hach hả bạn ,bạn cho mình xin tí thông tin.......

Bản 31 có tieng việt.Up lên xong hack !

hi3456

có pak lào hack E71 v200 dc chưa ??? Xài ổn định hem mí pak chứ seo e thí few quá....:( Tình hình ko mí khả wan

spiderman_anhvu

có ai làm được cho N96 chua vậy mình cài cái 2 Mapdriver Y cứ báo tập tin bị lỗi tải đi tải lại cũng thế

2 phiên bản mapdrive trước khi cài bạn cũng nhớ phải sign trước đã nhé! Mình sign xong cài ngon lành không có vấn đề gì bạn ạ :)

spiderman_anhvu

có pak lào hack E71 v200 dc chưa ??? Xài ổn định hem mí pak chứ seo e thí few quá....:( Tình hình ko mí khả wan

Cứ làm liều đi bạn, tối qua mình mày mò suốt mà không hack được con N82 của mình, nhưng sáng nay thì làm được rồi :)
Không hack được thì cũng có ảnh hưởng gì đến máy đâu, cùng lắm là remove phần mềm đi hoặc format là xong mà ;;)

zippi

Cứ làm liều đi bạn, tối qua mình mày mò suốt mà không hack được con N82 của mình, nhưng sáng nay thì làm được rồi :)
Không hack được thì cũng có ảnh hưởng gì đến máy đâu, cùng lắm là remove phần mềm đi hoặc format là xong mà ;;)

bác tắt nguồn mở lại con N82 xem có bị gì ko bác :|

spiderman_anhvu

bác tắt nguồn mở lại con N82 xem có bị gì ko bác :|

Mình vừa restart theo lời bạn nói xong, vẫn thấy bình thường, máy của bạn có vấn đề gì ah? post lên xem anh em thoải luận thế nào nhé :-?

redmask

Máy mình E71 V200 đã hack thành công nè. Mình làm theo cách trên, tuần tự ok hết. Lúc đầu cũng bị mắc ở bước cài Modo, nhưng sau lấy file Modo từ Noeman thì ok, bạn nhớ cài mapdrive Y nhé, không dùng H được đâu.

Bạn chịu khó đăng ký mất mấy phút thôi, rồi download về cài, đảm bảo hack ok.
http://www.noeman.org/gsm/s60-mods-...ly-new-working-hack-n82-v31-0-016-others.html

spiderman_anhvu

Máy mình E71 V200 đã hack thành công nè. Mình làm theo cách trên, tuần tự ok hết. Lúc đầu cũng bị mắc ở bước cài Modo, nhưng sau lấy file Modo từ Noeman thì ok, bạn nhớ cài mapdrive Y nhé, không dùng H được đâu.

Bạn chịu khó đăng ký mất mấy phút thôi, rồi download về cài, đảm bảo hack ok.
http://www.noeman.org/gsm/s60-mods-...ly-new-working-hack-n82-v31-0-016-others.html

Mình đã tải file đó về cài thành công và đã up luôn lên diễn đàn cho các bạn dễ down rồi, không phải đăng ký nữa. Các bạn xem link này nhé:
http://pdaviet.net/showpost.php?p=581208&postcount=161 :)

giangne

Mấy anh ơi máy em cài ko được nó báo update error.. ngay từ bước cài MapDeives.

Status
Không mở trả lời sau này.