• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack N95 v31 ,E90 v3.00, E51 v300, E71 v200, N82 v30 - v31, N96

Status
Không mở trả lời sau này.
Đã bác nào làm thành công chưa? Hơi thắc mắc ở chỗ để map drive có hiệu quả trên V30 N95 8G và các FW hack được thì cần bật caps off trước.

Kieu_Phong

Đã bác nào làm thành công chưa? Hơi thắc mắc ở chỗ để map drive có hiệu quả trên V30 N95 8G và các FW hack được thì cần bật caps off trước.
không hiểu ý bác lắm ? Các Fw Hack được thì cần gì cách này

dahuyen1978

đã hack dc trên N82 v31,lam rất ok,bạn nào làm mà bị tình trạng ứng dụng ko truy cập dc là do cài sai,trình tự cài : cài JBak Taskman trước,tiếp theo cài MapDrives,sau đó mới chép thư mục hack và MapDrives.txt vào ổ E sau,xong các bước là làm theo hướng dẫn sẽ ok,xem theo đây sẽ rỏ nè

http://www.youtube.com/watch?hl=en&v=EaPWfZvl82s&gl=US

Chỉnh sửa cuối:

nguyenpa

Super V.I.P
Hack ok trên E71 v200 sau khi hack ok, làm ngược lại, và trở lại như cũ, nhưng files installserver.exe vẫn còn trong c:/sys/bin nhớ chép vào C nhé :D

hoaca388

Không tài nào up được fw cho con N95 để test, đổi 2 PC và 1 lap đều bị 1 lỗi cần cắm điện thoại vào thẳng PC, ko nên qua USB hub, bó tay :-?

Để có nhiều ổ đĩa thì file mapdrive.txt là rất quan trọng.

Đang bị tình trạng y như bác,để mai thử lại xem sao !

Posted via Mobile Device

hungsonvnv

Đêm hôm ngồi up con N95 - 8G lên V31 rùi nhưng cài MapDrives V1.00 nó đòi Chứng Chỉ.
Ai giúp em để em test fat'

Code: 0550457
IME: 359542014447898

iem đi ngủ đây :((
Chào các pác :(

ANHTUAN9791

Đêm hôm ngồi up con N95 - 8G lên V31 rùi nhưng cài MapDrives V1.00 nó đòi Chứng Chỉ.
Ai giúp em để em test fat'

Code: 0550457
IME: 359542014447898

iem đi ngủ đây :((
Chào các pác :(

Chứng chỉ nó đòi thế nào phải nói rõ ra chứ!thế này thì ai biết mà giúp!

saphia1115

Đã hack đc N95 8G V31, hehhehe
Có điều các file patch vẫn ko chocài huhu

Chỉnh sửa cuối:

neo1105

Không biết đã bác nào hack ok trên N95 8gb (v 31)chưa, để em hack cái:-?

spiderman_anhvu

bac nao ket lai cho minh xem da hack dc may n82 v31 chua? Sao minh thay co mot so ban hack duoc, nhung 1 so lai noi la chua duoc o cho cai mobo the? Minh muon format roi up fw luon qua nhung lo ko hack dc thi cai soft cuc lam. :(
Posted via Mobile Device

tux4892

có cửa hàng nào làm cái này không em đem con 5320 đến làm thử nghiệm cho nè bík đâu hack được lại vui

tanghieu

Cho Topic này lên mục Chú ý luôn đi Mod ơi, vụ này đúng là nóng thật.

tantaimk

sau nguyên 1 ngày vật lộn với cái dt thì mình cũng hack dc! kaka. mừng húm!

Status
Không mở trả lời sau này.