• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack N97 v11, 5800 v30 cần test!?

Status
Không mở trả lời sau này.

Inuyasha1987

Thanks panrai và các mod ^^, tìm đc cách hack nhanh thật, hack đc rùi :D

hack thành công rồi bạn cảm thấy nó có thay đổi jì ko

Bạn hỏi vớ vẩn quá, đương nhiên hack xong nó sẽ thay đổi nhiều, đó là bạn có thể cài ứng dụng ko cần sign, cài các ứng dụng ko đc cho phép, sử dụng đc 1 số chức năng của roompatcher ví dụ như sử dụng file reset để ko phải tắt máy đi rồi lại ngồi bật máy lại mà chỉ cần giữ nút nguồn là nó tắt đi rồi bật lại cho bạn mỗi khi bạn cần khởi động lại máy

darkool

ngay bước đầu mình k thể cài dc mapdrived và roompatcher r` bạn ơi
chỉ có thể cái Xlore thui à
z làm sao m` cài đặt dc hả bạn

panrai

Super V.I.P
ngay bước đầu mình k thể cài dc mapdrived và roompatcher r` bạn ơi
chỉ có thể cái Xlore thui à
z làm sao m` cài đặt dc hả bạn

bạn ko đọc cho kĩ mình muốn cài 2 cái đó bạn phải sign mới cài đc ko sign làm sau mà cài :)):))
@call : tin mừng là anh em nào dùng E66 và E71 ver cao nhất thì vẫn sign bằng cách này rất thành công nhé:D

nobodycfm

Mình hack được rồi nhưng hack lại theo cách của bác, vào e:/patches -> xóa hết cá files *.rmp trong đó nhưng 2 files installserver.rmp, open4all.rmp (chuẩn) lấy ở đâu thế bác

darkstolen

Vẫn có cùng câu hỏi như bạn nobodycfm, file intallserver.rmp và open4all.rmp (chuẩn) lấy ở đâu ra vậy các bạn. Làm hết các bước rồi đến bước đó bohand vì hổng có 2 file chuẩn trên.

panrai

Super V.I.P
Mình hack được rồi nhưng hack lại theo cách của bác, vào e:/patches -> xóa hết cá files *.rmp trong đó nhưng 2 files installserver.rmp, open4all.rmp (chuẩn) lấy ở đâu thế bác

file ở trên mình đã bỏ sẵng rùi bạn sign và cài là có chứ gì:-??

nguyenpa

Super V.I.P
Vẫn có cùng câu hỏi như bạn nobodycfm, file intallserver.rmp và open4all.rmp (chuẩn) lấy ở đâu ra vậy các bạn. Làm hết các bước rồi đến bước đó bohand vì hổng có 2 file chuẩn trên.

sory anh em no đây. :D

Inuyasha1987

Ủa bạn này nhắc mình mới nhớ, vào rompatcher ktra lại thì đúng là mình cũng ko có file installserver.rmp mà chỉ có installserver_FP2.rmp thôi và đọc kĩ lại mình cũng ko làm giống như các bước panrai viết ở trên, mình copy hết cả 5 file trong copy_to_A vào ổ A hết và cũng ko xóa các file *.rmp có trong patches nhưng vẫn hack đc đây này, panrai ktra lại nhé :)

panrai

Super V.I.P
Ủa bạn này nhắc mình mới nhớ, vào rompatcher ktra lại thì đúng là mình cũng ko có file installserver.rmp mà chỉ có installserver_FP2.rmp thôi và đọc kĩ lại mình cũng ko làm giống như các bước panrai viết ở trên, mình copy hết cả 5 file trong copy_to_A vào ổ A hết và cũng ko xóa các file *.rmp có trong patches nhưng vẫn hack đc đây này, panrai ktra lại nhé :)

fomat đi bạn rùi làm lại vì khi nãy gấp quá nên úp thiếu file bây h mình đã cập nhật lại và làm theo hướng dẫn của mình nhé,chúc bạn thành công

Inuyasha1987

fomat đi bạn rùi làm lại vì khi nãy gấp quá nên úp thiếu file bây h mình đã cập nhật lại và làm theo hướng dẫn của mình nhé,chúc bạn thành công

Oái người ta hỏi tại sao ko làm đúng các bước mà vẫn hack đc chứ đâu phải bảo chưa hack đc mà bảo mình 4mat lại, 4mat lại ngồi cài lại 1 đống ứng dụng mệt chết hà :(. Panrai hình như đọc bài mình chỉ đọc lướt ko đọc hết hay sao ấy :-?

panrai

Super V.I.P
Oái người ta hỏi tại sao ko làm đúng các bước mà vẫn hack đc chứ đâu phải bảo chưa hack đc mà bảo mình 4mat lại, 4mat lại ngồi cài lại 1 đống ứng dụng mệt chết hà :(. Panrai hình như đọc bài mình chỉ đọc lướt ko đọc hết hay sao ấy :-?

:)):)):)),đây là cách mình thấy nhanh và gọn hơn cách của KJR làm bạn ơi,vậy mà mình tưởng bạn hack chưa đc chứ:D

Inuyasha1987

:)):)):)),đây là cách mình thấy nhanh và gọn hơn cách của KJR làm bạn ơi,vậy mà mình tưởng bạn hack chưa đc chứ:D

ủa, nhưng nếu theo như cái lúc nãy mình lanh chanh bỏ bước thì có lẽ ko cần phải xóa hết cá file trong thư mục patches đâu nhỉ, bỏ đc bước này thì ko phải là còn ngắn hơn à. Thêm nữa là mình thắc mắc file installsever.rmp đó có quan trọng ko mà tại sao mình ko có mà vẫn hack đc, nếu ko có nó mà vẫn hack đc thì cần gì bác phải sửa lại file bác đã up như thế là bác đỡ mệt hơn phải ko nào :)) (Em chưa có đọc bài của KJR à nha, em mới chỉ đọc bài của bác và làm thui)

Status
Không mở trả lời sau này.