• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack phone bằng 1 file .sisx

Status
Không mở trả lời sau này.

leduyenha

sẽ có nhưng mà ko vui lắm vì máy đang dùng quen,giờ tự nhiên ko cài được như cũ,đợi...đến khi nào :))

tienlp

Hic, cái Symbian Device list hình như là danh sách cho biết các điện thoại thuộc dòng Pre FP1 hay FP1 thui, ko phải danh sách điện thoại hack dc nha các bác. T____T

THEO NHƯ TÁC GIẢ CHỈ CÓ CÁC FIRMWARE ĐANG HACK ĐƯỢC MỚI DÙNG CÁCH NÀY ĐƯỢC THUI. ĐÂY CHẲNG QUA LÀ 1 CÁCH HACK TIỆN LỢI HƠN CHỨ KO PHẢI HACK CÁC FIRMWARE MỚI.

saphia1115

Danh sách này chỉ có cái loại máy, không có ver của FW nên AE khó hiểu là phải. Chủ top nên đưa cả ver vào cho AE dễ tham khảo

dieuuy

lấy file cer loàng ngòng quá toàn tiếng Trung thôi. mà hack gì =1file thôi???? liệu có đc không? ma tôi cài hack trước mà mãi không đc? tức quá delete rồi

tienlp

lấy file cer loàng ngòng quá toàn tiếng Trung thôi. mà hack gì =1file thôi???? liệu có đc không? ma tôi cài hack trước mà mãi không đc? tức quá delete rồi

Cài và reboot, hết -___-
Chú ý: FW phải là FW hack dc

hghghg

Bac nao up fjle nay len djen dan dj em d0wn bang dt chj d0wn dc may fjle up len dd th0y k0n may web khac thj em chju
Posted via Mobile Device

troly

Well-Known Member
Đây nhé chiếu cố lắm đấy. Lần sau thì tiếng Việt phải đủ dấu nhé>:)

viplexus

Bác ơi e cài hackingkit vào rồi nhưng ko hiểu sao vẫn ko install PM ACM unsiged V2.71.220 S60V3.V5 Symbyan 0S9x??? Máy e là N81-2Gb V20.0.056

Chỉnh sửa cuối:

troly

Well-Known Member
Bác ơi e cài hackingkit vào rồi nhưng ko hiểu sao vẫn ko install PM ACM unsiged V2.71.220 S60V3.V5 Symbyan 0S9x??? Máy e là N81-2Gb V20.0.056

Vào secMan bật nó lên. Vào trong trình quản lý phai, vào Private,sys nếu vào được thì máy của bạn đã hack và sẻ cài được . nếu ko thì máy hack chưa thành công.Bạn nên vào đây tham khảo lại. chúc thành công.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=45447

viplexus

Em vào secman bật nó lên của bác xong e vào phai và váo Private.sys của bác và vào được thế có nghĩa máy e đã hack được nhưng e ko cài được thằng ACM V2.17.220 đó(Hay nó dùng cho S60V5 hả bác)

troly

Well-Known Member
Em vào secman bật nó lên của bác xong e vào phai và váo Private.sys của bác và vào được thế có nghĩa máy e đã hack được nhưng e ko cài được thằng ACM V2.17.220 đó(Hay nó dùng cho S60V5 hả bác)

Bạn cài nó báo như thế nào? Thằng ACM V2.17(hình như bạn lộn thì phải 2.71 chứ nhỉ) thằng này có một phai kkk nữa bạn à, bạn phai cài đủ cả hai. Trên PV có bản 2.70 đã việt hoá, bản 2.71 tiếng anh. chúc thành công.

Chỉnh sửa cuối:

viplexus

Thôi e cài được thằng ACM khác rồi nhưng mà nó bắt k3y bác có Pm ACM nào cò k3y luôn ko cho e xin

conganh0510

Tải rùi, cài được rồi.Nhưng mà một số ứng dụng cần phải sign mới dùng được.
Vào secman không được,mình dùng E 63,vậy là sao?

Status
Không mở trả lời sau này.