• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack phone bằng 1 file .sisx

Status
Không mở trả lời sau này.

nblong21

sau khi tải file hcking kit.sisx về,mình cài trên N73 M.E version 4.0839.42.2.1 (27-09-2008),mình đã làm được như hướng dẫn.mừng quá trời luôn.từ nay khỏi bị đau đầu vì sign nữa:D.các bạn nào xài co fw giống mình thì cài tự nhiên và làm theo hướng dẫn là được.

phuonghuy

em dang có con N95-8gb ver20.2.005 ,RM-421 bác nào Hack được xin giúp em với ,vá ko có TV nữa.chán ghê ko cài dươc ứng dụng hết.

thanhtuan001

tình hình là em cài xong rồi cũng chẳng thấy gì, bây giờ thì máy ko cài đc chương trình nào nữa, ai giúp em với, thanks...

Kojiro

Super V.I.P
tình hình là em cài xong rồi cũng chẳng thấy gì, bây giờ thì máy ko cài đc chương trình nào nữa, ai giúp em với, thanks...

Nếu bị báo lỗi File corrupt thì 4mat máy lại nhé!, Máy em máy gì? FW bao nhiêu?

thanhtuan001

Nếu bị báo lỗi File corrupt thì 4mat máy lại nhé!, Máy em máy gì? FW bao nhiêu?

máy em là N5700, cài ct thì nó báo "file bị lỗi"
V 03.27
12-04-07
RM-230
Nokia 5700 (16.01)
em chẳng biết cái dòng nào là FW cả:-/, sẵn tiện anh chỉ em luôn mấy cái dòng này nghĩa là gì.
Thanks.

Kojiro

Super V.I.P
máy em là N5700, cài ct thì nó báo "file bị lỗi"
V 03.27
12-04-07
RM-230
Nokia 5700 (16.01)
em chẳng biết cái dòng nào là FW cả:-/, sẵn tiện anh chỉ em luôn mấy cái dòng này nghĩa là gì.
Thanks.

Dòng là thời điểm ra của các máy ấy mà, máy ra thời điểm này thì dòng này, thời điểm kia, có cập nhật gì đó thì thành dòng khác.
5700 hình như là FP1, e làm theo bài này đi, thử xem được ko nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

thanhtuan001

Dòng là thời điểm ra của các máy ấy mà, máy ra thời điểm này thì dòng này, thời điểm kia, có cập nhật gì đó thì thành dòng khác.
5700 hình như là FP1, e làm theo bài này đi, thử xem được ko nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

tình hình là em down về rồi, nhưng khổ nỗi máy nó ko cài đc chương trình nào hết, toàn báo "Tập tin bị lỗi!"
(_ _!)
Người ta hack xong cài đc tất, máy em hack xong ko cài đc tất, thế nó mới sock >"<

Kojiro

Super V.I.P
tình hình là em down về rồi, nhưng khổ nỗi máy nó ko cài đc chương trình nào hết, toàn báo "Tập tin bị lỗi!"
(_ _!)
Người ta hack xong cài đc tất, máy em hack xong ko cài đc tất, thế nó mới sock >"<

Tập tin lỗi là do mình cài nhấm file đó em. Dùng phương pháp loại trừ, em cài file còn lại xem sao ::)

thanhtuan001

Tập tin lỗi là do mình cài nhấm file đó em. Dùng phương pháp loại trừ, em cài file còn lại xem sao ::)

Em cài thử vài tập tin hôm wa cài đc, nhưng vẫn báo "Tập tin bị lỗi!", thử với tập tin mới cũng vậy.

0938399557

nếu theo những gì bạn viểt thì N96 hack đc mà

Symbian 9.3 [FP2 devices]
-------------------
Nokia N96
Nokia N85
Nokia N79
Nokia 6220c
Nokia E66
Nokia E71
kiểu này chắc cũng chỉ là những file cũ gộp lại,chưa có gì mới.em có con N82 v3 pác nào hack đc chỉ giáo em với

xin trả lời rằng n96 hack được nhưng chỉ vào được các thư mục như:private,sys.... còn về cài PM cần sign thì bó tay,com!!!

MinhThang

Manager
xin trả lời rằng n96 hack được nhưng chỉ vào được các thư mục như:private,sys.... còn về cài PM cần sign thì bó tay,com!!!

Đúng đó bạn, cài pm thì phải Signd thôi, các máy đời mới quá vẫn chưa có file ins.

warcheft

Bạn ơi , cái link Mediafire của bạn vào thấy toàn cái gì ý. Bạn có thể post riêng được ko ? Thank !

no6_duongdinhnghe

sao tui hok dowload được vậy vao đó cả đống file ai giup mình với ma cho hoi con n95 thường V31 có hack được hok vậy

liro

sao tui hok dowload được vậy vao đó cả đống file ai giup mình với ma cho hoi con n95 thường V31 có hack được hok vậy

ở trang số 4 hay số 5 có phần post riêng rồi đó bạn tên nó là " hacking. kit"

Kojiro

Super V.I.P
e63 thì sao nhỉ

E 63 thì ko dùng được cách này mà phải làm theo các hướng dẫn tại bài hướng dẫn trên phần chú ý.

Topic này cũ quá rồi, xin close tại đây luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.