• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hacked Sym^3 với Installserver

ohannguyent

thấy mathanh flash bằng JAF đc mà nhỉ? Theo mình nghĩ, nếu JAF đc thì tốt hơn, vì đơn giản, dễ thao tác. Còn PN thấy rườm ra khó sử dụ̣ng wá!

nokian8

mình flash bằng JAF đến đây thì báo lỗi
ai biết cách khắc phục chỉ mình với :((

jackpham

Jack vừa lấy con N8 màu xanh chuối đây! hack nó thôi! Anh em có thử cài phần mềm cho em nó chưa?

mathanh

Jack vừa lấy con N8 màu xanh chuối đây! hack nó thôi! Anh em có thử cài phần mềm cho em nó chưa?

mang qua đây hack vĩnh viễn vô Z luôn khỏi lo format phải flash lại :p

hôm qua tối ngồi cafe napoli hack con N8 nà. đang cố gắn flash đủ 1 trăm con lấy xiền mua 1 con như Jack về quậy chơi,

cài phần mềm os9.4 có cái chạy cái không, riêng rompat cài được bấm vô 1 cái khởi đông máy lại liền không dùng được rompat.

Chỉnh sửa cuối:

toanuyenminh

bạn ơi hướng dẫn mình cách hack nokia c7 với, mình mới cưới em này mà chưa biết hack thanks.:D

TruongHan

Super V.I.P
Sư huynh cho e hỏi thế vấn đề cook fw thì sao ?? có làm như bên v5 đc không ???
Hiện tại chưa thể Cook trên Sym^3 như dòng V5 được
may a cho hoi hack N8 de làm gj zay ma tại sao phải hack.
Hack máy để cài được tất cả các ứng dụng,game do các hãng khác phát triển.Nếu không hack phone thì khi bạn cài ứng dụng unsign sẽ báo "chứng chỉ hết hạn,....."

C

Che_tau

Guest
Xin hỏi đã ai hack đc Nokia C7 chưa,tôi đã tải các file hack trên diễn đàn dành cho C7 và cũng đã dùng NokiaCooker bung file UDA rồi đóng gói như TruongHan hướng dẫn nhưng kết quả là mục sys và private vẫn không hiện ra.Ai đã hack thành công C7 thì chia sẻ giúp mình với nhé,mình xin cảm ơn rất nhiều :D

NguyenTu

Super V.I.P
Xin hỏi đã ai hack đc Nokia C7 chưa,tôi đã tải các file hack trên diễn đàn dành cho C7 và cũng đã dùng NokiaCooker bung file UDA rồi đóng gói như TruongHan hướng dẫn nhưng kết quả là mục sys và private vẫn không hiện ra.Ai đã hack thành công C7 thì chia sẻ giúp mình với nhé,mình xin cảm ơn rất nhiều :D

cài phầm mềm file Browser có trên diễn đàn để xem sys, bin, private nhé bạn!!

C

Che_tau

Guest
cài phầm mềm file Browser có trên diễn đàn để xem sys, bin, private nhé bạn!!

Trả lời vô trách nhiệm thế này sao,cái cơ bản đó tôi chẳng lẽ ko biết sao.Liệu có ai dám hack máy mà không biết những điều cơ bản đó không?

NguyenTu

Super V.I.P
Trả lời vô trách nhiệm thế này sao,cái cơ bản đó tôi chẳng lẽ ko biết sao.Liệu có ai dám hack máy mà không biết những điều cơ bản đó không?

Thế nào là vô trách nhiệm?

Trên symbian^3 hiện nay chỉ có hack bằng uda, mà chưa thể can thiệp vào rof được. Do vậy dù máy đã hack rồi (hack theo uda) thì cũng không thể xem được các thư mục sys, bin hay private bằng X-plore. Muốn xem được thì phải cài phần mềm: file Browser.

Đã chưa làm thử mà nói người khác vô trách nhiệm là sao????????

Chỉnh sửa cuối:
C

Che_tau

Guest
Thế nào là vô trách nhiệm?

Trên symbian^3 hiện nay chỉ có hack bằng uda, mà chưa thể can thiệp vào rof được. Do vậy dù máy đã hack rồi (hack theo uda) thì cũng không thể xem được các thư mục sys, bin hay private bằng X-plore. Muốn xem được thì phải cài phần mềm: file Browser.

Đã chưa làm thử mà nói người khác vô trách nhiệm là sao????????

Vậy bạn đã hack đc con C7 này chưa mà dám trả lời như vậy.Nếu bạn đã làm đc thì bạn cho mình xin 1 đoạn video giới thiệu về cái C7 của bạn nhé.

Khoaaa

Vậy bạn đã hack đc con C7 này chưa mà dám trả lời như vậy.Nếu bạn đã làm đc thì bạn cho mình xin 1 đoạn video giới thiệu về cái C7 của bạn nhé.

đây là diễn đàn chia sẽ phi lợi nhuận, người ta đã trả lời cho bạn còn ko cám ơn mà lại trách móc, bộ bạn có trả tiền cho người ta ko mà nói vô trách nhiệm. Nếu mà bạn còn có ý nghĩ như vậy thì ko ai muốn chia sẽ với bạn đâu ,còn bạn nếu ko thì tốt nhất "cưỡi ngựa xem hoa " cho lành ko ai trách bạn hết.

mathanh

mang qua đây mình làm cho

NguyenTu

Super V.I.P

Thế nào là "dám" hả bạn? Bạn là gì mà tôi phải làm theo những yêu cầu bạn nhỉ? tôi làm đã được, tôi biết thì tôi chia sẻ với bạn, còn nghe hay k thì đó là quyền của bạn

Chỉnh sửa cuối: