• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hải Dương - Họp mặt chào năm mới!

Status
Không mở trả lời sau này.

persie

À à. Hay đây. Thêm tên em vào danh sách nữa nhá. Thế chưa chọn đc quán nào để họp à? Theo em thì nên họp từ sáng đi cho thoải mái thời gian, chứ từ 2h chiều hơi muộn.

TuyetKy

Chỉ cần đủ lực và lượng anh em có thể tiên hành thành lập CLB-Hải Dương và trực thuộc khu vực Offline Hà Nội
Hy vọng bạn (VIP) và T.mod PhamHien sẽ có được buổi họp mặt thành công và đi xa hơn trong tương lai là thành lập được CLB-Hải Dương
HD đã đủ thành viên và lực lượng xung kích có đủ nhiệt tình để thành lập PV HD rùi. Chỉ có điều là muốn hoạt động phong phú và đa dạng nên muốn chờ thêm nhiều thành viên mới ra mắt cho hoành tráng ấy chứ:-/
@Hien: Chắc lại sợ vợ mắng rùi, NG có hơn 20 km thui mà
Vậy thống nhất 9h sáng nhé, cho Hiển còn về với vợ. Gớm, lần trước chuồn sớm thế
@ALL: Chắc là Kara mình sẽ đoạt giải to mồm nhất rui=))

PhamHien

HD đã đủ thành viên và lực lượng xung kích có đủ nhiệt tình để thành lập PV HD rùi. Chỉ có điều là muốn hoạt động phong phú và đa dạng nên muốn chờ thêm nhiều thành viên mới ra mắt cho hoành tráng ấy chứ:-/
@Hien: Chắc lại sợ vợ mắng rùi, NG có hơn 20 km thui mà
Vậy thống nhất 9h sáng nhé, cho Hiển còn về với vợ. Gớm, lần trước chuồn sớm thế
@ALL: Chắc là Kara mình sẽ đoạt giải to mồm nhất rui=))

Lần trước là do em yếu, vả lại uống từ sáng đế tối nên không chịu được "nhiệt". Và em cũng dát lắm, ngại chỗ đông người...:))

LeHai85

Anh em ơi!
Máu nên lào nà máu nên lào!

hải dương chiến thắng thái lan ...hihi...=))
................
anh ơi em chờ mãi mà ngày trôi chậm quá ngày dài lắm mộng quá..nhanh nên.....nhiệm vụ em và long ok mà anh ..........
...............
em không biết nói gì nữa ......máu quá rồi

hôm nay 30 rồi..còn 4 ngày nữa:((

Chỉnh sửa cuối:

minhphuong_197

này các bác em có ý kiến. Nhân dịp Hải Dương... thắng Thái (như bác daiphat nói) hay là anh em làm trận đá bóng rồi đi nhậu:-?. Em thấy ý này hơi bị được;;). Ý các bác thế nào:-?
P/s: Chắc là đủ lực lượng làm trận bóng chứ:D

PhamHien

này các bác em có ý kiến. Nhân dịp Hải Dương... thắng Thái (như bác daiphat nói) hay là anh em làm trận đá bóng rồi đi nhậu:-?. Em thấy ý này hơi bị được;;). Ý các bác thế nào:-?
P/s: Chắc là đủ lực lượng làm trận bóng chứ:D

Một ý tưởng khá hay và táo bạo! Nhưng vấn đề là đá với ai? Chứ có mấy anh em thì có mà ra đường phố nào vắng vẻ chia quân, xếp gạch đá "gôn tôm" mất à? :D
Mà có đội khác để chiến thật thì cuộc gặp lại trở thành giao hữu bóng đá thì lệch hướng. Chẳng nhẽ đá xong lại kệ đội bạn vè còn ta đi nhậu :))
Bóng đá mình MÁU lắm đó. Tiền đạo xuất sắc đấy!

minhphuong_197

trời!! Sao bác lại nghĩ thế! Thuê sân đô lương làm 1 tiếng! đội thua thì tự giác trả tiền sân và bữa đi nhậu ngay sau đó thôi:D. Có bạn gái và vợ con đi cổ vũ thì lại càng xôm tụ:))
@hien: Em cũng là 1 tiền đạo xuất sắc đó. Chắc bác với em mỗi người 1 đội roài=))

mrlingling

Active Member
:-?? các bác đá bóng em đứng ngoài cổ vũ cho....chẳng cần thuê sân Đô Lương các bác sang Nam Cường xếp gôn tôn em thấy rất kinh tế :)) =D>=D>=D>:D:D:D

LeHai85

:-?? các bác đá bóng em đứng ngoài cổ vũ cho....chẳng cần thuê sân Đô Lương các bác sang Nam Cường xếp gôn tôn em thấy rất kinh tế :)) =D>=D>=D>:D:D:D

hay đó..cái này phải chờ đủ người đã mà ...không thì mất vui..có mấy anh em ít quá...............:-??

minhphuong_197

Thuê sân đô lương có 2 30k j đó, gì đâu mà phải ra nam cường với cả xếp gôn tôn thì tiền đạo khó thể hiện đẳng cấp:D. Người thì thiếu gì, nếu cần em sẽ gọi thêm. Bây giờ những ai đá bóng thì đăng ký danh sách ở đây nhá. Nếu thấy ít quá em sẽ gọi thêm, nói chung là về vấn đề người thì không bao giờ phải bàn

vanbon

ôi ôi sao chủ đề bóng đá được nhiều người quan tâm vậy nhỉ, hay là tại VIỆT NAM thắng TL đây :-/:D.
e nghĩ bóng đá hãy để buổi họp mặt lần sau đi vì thành viên của HD vẫn còn ít mà. bây giờ hãy quan tâm đến vấn đề là họp mặt ở đâu? nội dung chính của buổi họp mặt?......

mrlingling

Active Member
ôi ôi sao chủ đề bóng đá được nhiều người quan tâm vậy nhỉ, hay là tại VIỆT NAM thắng TL đây :-/:D.
e nghĩ bóng đá hãy để buổi họp mặt lần sau đi vì thành viên của HD vẫn còn ít mà. bây giờ hãy quan tâm đến vấn đề là họp mặt ở đâu? nội dung chính của buổi họp mặt?......

Đúng đấy mục đích ngày 4-1 ko phải là đá bóng mờ....ngày giờ địa điểm đã có các ý kiến ở mấy trang trước....anh xem lại và tham gia off cùng nha !^^

minhphuong_197

Họp mặt lần sau thì đến bao giờ. Tất nhiên mục đích chính là ... (không biết có phải nhậu không nhỉ:)) ) và ..... Nhưng cả nước đang hừng hực thế này sau khi VN thắng TL và giành chức vô địch AFF cup.Chẳng lẽ mình lại ngồi ngoài. Em dạo này hôm nào nghỉ là cũng làm 1 trận. Cứ chia 2 đội: 1 là TL, 1 là VN (Bốc thăm). Nhưng thôi, tùy các bác thôi:-??. Em không có ý kiến

LeHai85

hihihi....có rồi mọi người và phương ơi ...hiện tại em rất máu đá bóng do thời tiết ỏ hải dương làm ảnh hưởng đến trận đấu ngoài trời ..nên em đưa ra ý kiến đá bóng trong chính chiếc DTDD của mình đó .hihi.......máy em đã cài xong 2 games bóng đá đó là fifa 2009 và Real Football 2009 ..2 games này hình ảnh và chất lượng tương đối tốt đảm bảo cho anh em thi đấu đúng phong đọ không sợ ảnh hưởng đến chất lượng trận đấu đó anh ....vùa cafe vùă đá..vừa PDAHD.hihi.............
hợp lý không các anh ...............
nếu thấy hợp lý thì các anh và em thưởng thằng em cái lì xì nhé ...hihi......=)):-??
...............
hình như phương dùng máy nokia à..hay đó mình cũng dùng nokia đó và blackberry 8800..........anh em mình sẽ đá bóng nhé ...ok
.................
mà anh hiển ơi máy HTC của anh và anh tuệ cài Real Football 2009 vào để chuẩn bị chiến thôi

Chỉnh sửa cuối:

LeHai85

ai đây nhỉ thấy đề hải dương - hà nội=D>=))

Ngủ ngày-thức đêm

nhìn dòng chữ này chác bác này cầy games ác lắm .hihi.........em nhìn thấy tên anh rồi .hihi.chào anh nhé

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

hihihi....có rồi mọi người và phương ơi ...hiện tại em rất máu đá bóng do thời tiết ỏ hải dương làm ảnh hưởng đến trận đấu ngoài trời ..nên em đưa ra ý kiến đá bóng trong chính chiếc DTDD của mình đó .hihi.......máy em đã cài xong 2 games bóng đá đó là fifa 2009 và Real Football 2009 ..2 games này hình ảnh và chất lượng tương đối tốt đảm bảo cho anh em thi đấu đúng phong đọ không sợ ảnh hưởng đến chất lượng trận đấu đó anh ....vùa cafe vùă đá..vừa PDAHD.hihi.............
hợp lý không các anh ...............
nếu thấy hợp lý thì các anh và em thưởng thằng em cái lì xì nhé ...hihi......=)):-??
...............
hình như phương dùng máy nokia à..hay đó mình cũng dùng nokia đó và blackberry 8800..........anh em mình sẽ đá bóng nhé ...ok
.................
mà anh hiển ơi máy HTC của anh và anh tuệ cài Real Football 2009 vào để chuẩn bị chiến thôi

Anh chuyển sang dùng Iphone lâu rồi, Touch thì đã cho mượn. Giờ có con BB7290 cùi thôi. Thèm BB quá mà giá của Vitteo toàn trên giời! Đúng là "xiền nào-của nấy"=))

LeHai85

à iphone ế hàng chưa bán được hả anh (em còn 1 con c902 của ông anh rao bán mãi không ai mua thế mới đau)...hihi........em khoái nhất con iphone này .....hay mang của công ty ra nghịch bay h bán rồi hết cái nghịch anh à ..hôm tới anh cài Real Football 2009 cào iphone cho em mượn em làm 1 trận........
.....................
em chưa vọc nhiều con black bery lắm ..hôm nào nhờ anh hiển chỉ vài đường ..đừng khiêm tốn đó anh

Chỉnh sửa cuối:

minhphuong_197

Em cũng thích vọc điện thoại lắm. Đang định mua con nữa về để nghịch cho sướng. Có bác nào chỉ em là nên mua thêm con nào vừa tiền mà hay hok nhỉ? khoảng 4 5M thôi, Em sinh viên kiếm đâu ra nhiều tiền:(.
Ah còn nữa có bác nào giúp em kiếm máy nào hỗ trợ 3G với cả có thể cài font tiếng nhật được không nhỉ? Cho ý kiến hộ em với
@daiphat: em sẽ cài real 2009 luôn, hôm đó 2 anh em mình sẽ đấu lun:D. Nhưng không biết đá đấu trên PDA có hay như trên ps2 với ps3 không nhỉ. Chắc khôg bằng rồi:-??

persie

Nếu muốn đá bóng thì ra Đội Cấn anh em ta làm mấy trận PS3 cho máu, vừa đỡ mệt lại ko phải khoác chăn bông đá bóng( em sợ nhất cái này=))). Bóng đá giao hữu thì để mùa hè đi, anh em còn nhiều dịp gặp mặt mà.

PhamHien

Cẩn thận không chệch hết chủ đề của tớ rồi :)).
Trao đổi ít thôi để hôm nào gặp còn có cái mà trao đổi chớ! Chắc hai chú định thăm dò nhau trước khi ..quyết chiến hở!

3G mà có cài font tiếng Nhật thì cứ làm con PPC, có thể đáp ứng đó!

Status
Không mở trả lời sau này.