• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hải Dương - Họp mặt chào năm mới!

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamHien

Ui, mừng rớt nước mắt luôn đó, rớt theo là con Samsung em chưa kịp mang đi Unlock :(:)((. Phê quá nên phóng về tới nhà mới ko sờ thấy đâu. Hu hu

Híc! Anh cũng ra đi cái báo nhung đầy kỷ niệm của con Touch! Nhưng niềm vui thì quá lớn!

TuyetKy

Ui, thử hỏi lại quán hát Thanh Bình xem nào, chỗ đấy an ninh khá tốt đó
Persie thì quay lại xem, con cái bao của PhamHien thì...chắc dùng mất rùi:p

LeHai85

Ui, mừng rớt nước mắt luôn đó, rớt theo là con Samsung em chưa kịp mang đi Unlock :(:)((. Phê quá nên phóng về tới nhà mới ko sờ thấy đâu. Hu hu

quên anh đùa hay thật mất chú samsung đó.........chết thôi........mà anh đi uông tới tận 2h sáng mới về mà...xem lại đi....chết rồi..lại bị em nào hút hồn rồi đó mà.............=)):(:)(:)(:)(:)(:)((

LeHai85

Híc! Anh cũng ra đi cái báo nhung đầy kỷ niệm của con Touch! Nhưng niềm vui thì quá lớn!

cái này của anh hiển em hỏi ỏ quán cafe rồi ..người phục vụ bảo không tìm thấy ..chia buồn cho anh nhé..em định nhờ chú long mua hộ cho anh cái khác làm kỷ niệm nhưng phải chờ đợt offlife buổi sau vậy .............hihihi.mà bánh ngai không thấy đâu đó..........:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

persie

quên anh đùa hay thật mất chú samsung đó.........chết thôi........mà anh đi uông tới tận 2h sáng mới về mà...xem lại đi....chết rồi..lại bị em nào hút hồn rồi đó mà.............=)):(:)(:)(:)(:)(:)((

Thật mà. Anh thấy mất nên quay lại quán luôn thì phòng đã dọn xong, trống trơn :( . Tức mình nên gọi mấy thằng bạn đi uống rượu đến gần sáng luôn. Hôm qua a gọi cho chú mà ko thấy bắt máy. Chắc đang ... hả? >:)

LeHai85

Thật mà. Anh thấy mất nên quay lại quán luôn thì phòng đã dọn xong, trống trơn :( . Tức mình nên gọi mấy thằng bạn đi uống rượu đến gần sáng luôn. Hôm qua a gọi cho chú mà ko thấy bắt máy. Chắc đang ... hả? >:)

THÔI ANH ƠI MẤT RỒI ........coi như anh đã chúc mừng thành lập đi......hihi=)):D:-??....
mà lần sau gọi em 1h sáng làm sao mà đi đựoc em đang .......ngủ mà mệt lắm...
anh gọi em sớm em đi liền...hihi..từ 9h30 nhé huihi tối đó ....hihi
..................
thôi 1 ngày buồn đã qua cho 2 bác nhé ..chúng ta phải bắt tay làm lại thôi anh à ..................:(:)D=D>:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-?:-?:-?:-?:-?

PhamHien

Trọng còn nói: "Anh cứ lấy của bao của em mà dùng". Hơi tiếc nhưng đổi lại được quá nhiều thứ!:))

PhamHien

THÔI ANH ƠI MẤT RỒI ........coi như anh đã chúc mừng thành lập đi......hihi=)):D:-??....
mà lần sau gọi em 1h sáng làm sao mà đi đựoc em đang .......ngủ mà mệt lắm...
anh gọi em sớm em đi liền...hihi..từ 9h30 nhé huihi tối đó ....hihi
..................
thôi 1 ngày buồn đã qua cho 2 bác nhé ..chúng ta phải bắt tay làm lại thôi anh à ..................:

Sao lại có nick mới LeHai85 nào vào đây nhể?:O
Mà LeHai85 phải nhớ giao kèo giữa hai anh em mình đó nhé:))

persie

Tối nay vào Room PV Hải Dương tự nhiên thấy toàn VIP với Trial Mod, Em cứ tưởng vào nhầm. Sợ quá=))=))

mrlingling

Active Member
ơ ơ, em là vip mem từ khi nào thế này :|
Hôm qua đi off các bác cho em uống cái gì mà ngủ say thế, tít hết cả mít..:-??:D ;;)cuối tuần em lại về hd , ai cafe sáng ko ?^^

NguyenTu

Super V.I.P
ơ ơ, em là vip mem từ khi nào thế này :|
Hôm qua đi off các bác cho em uống cái gì mà ngủ say thế, tít hết cả mít..:-??:D ;;)cuối tuần em lại về hd , ai cafe sáng ko ?^^

Mới được set hôm nay đó bạn!! Set nhân dịp thành lập PV Hải Dương theo đề nghị của T.M. PhamHien

vanbon

Sao lại có nick mới LeHai85 nào vào đây nhể?:O
Mà LeHai85 phải nhớ giao kèo giữa hai anh em mình đó nhé:))
Anh HIỂN thiên vị quá đấy :(( mà LeHai85 = daiphatmobile phải không các bác nhở8-|
Ôi cảm giác được làm VIP MEM thích quá nhưng hôm trước offline còn thích hơn nữa.:D. chúc mừng sự ra đời của CLB PDAVIE HD chúc mừng tất cả mọi người.!!!

LeHai85

Anh HIỂN thiên vị quá đấy :(( mà LeHai85 = daiphatmobile phải không các bác nhở8-|
Ôi cảm giác được làm VIP MEM thích quá nhưng hôm trước offline còn thích hơn nữa.:D. chúc mừng sự ra đời của CLB PDAVIE HD chúc mừng tất cả mọi người.!!!

bác ơi đừng tị em nhé...em may mắn mà ..em là em họ xa với anh hiển đó..hihihi...Hai - Hiển :(:)D ...

......................

chúc mừng sự ra đời của CLB PDAVIE HD chúc mừng tất cả mọi người.!!! chúc các anh các chị các bác PDAV và hải dương nói riêng 1 năm mới hạnh phúc - phát tài - phát lộc - sức khỏe như trâu nhé.....hihi =))

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Anh em VIP có nhiều cái hay lắm đó! Hãy vào phòng VIP của diễn đàn tham gia sinh hoạt nhé. Mình qua thời VIP mất rồi...=))

fancy_rain2000

Cm giác được làm Vip thích quá các bác nhỉ ??? bây giờ đã là vip rồi mỗi người cần phải cố gắng nhiều hơn, và làm cho CLB PDAVIET HD ngày càng phát triển hơn .Cảm ơn anh Hiển và anh em HD rất nhiều.

vanbon

cho mình ra nhập với.có họp mặt vào tết âm lịch không vậy
Bác hãy giới thiệu về mình một chút để mọi người được biết, dự kiến họp mặt trước tết âm lịch(hoành tráng gấp 10 lần) mong được gặp bác.

Status
Không mở trả lời sau này.