• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HALOMAP bản đồ PRO dành cho S60v3/v5 đã tét thử rất "ok"

thanhlongnd

hỏi anh Thắng 3 câu nha :

1. PM này có phải cài file jad trước rùi mới cài file jar như tất cả các pm chứa 2 file jar và jad khác ko ?

2. Làm sao để phân biệt 2 phiên bản có âm thanh và ko có âm thanh.

3. Những máy ko có GPS thì dùng pm bản đồ này có đc hỗ trợ nhiều ko ? Nhất là những TP nhỏ ?

vandunga3

Các bác dùng rồi thấy soft này map có chuẩn ko?
Đây là bản dự thi thì nó có free ko?

diemhen_mobile

bản này chuẩn cái gì, dữ liệu có khi còn thua xa googlemap, chữ thì cứ vuông vuông thế nào ý. chả đẹp.

MinhThang

Manager
hỏi anh Thắng 3 câu nha :

1. PM này có phải cài file jad trước rùi mới cài file jar như tất cả các pm chứa 2 file jar và jad khác ko ?

2. Làm sao để phân biệt 2 phiên bản có âm thanh và ko có âm thanh.

3. Những máy ko có GPS thì dùng pm bản đồ này có đc hỗ trợ nhiều ko ? Nhất là những TP nhỏ ?

Tải về sẽ có hướng dẫn cài đặt từ A-Z luôn.

traitimcodon89

hjxhj:( em mới tets thử thui.thấy chạy ok sướng wa mang về nhà chia sẻ luôn à.về thông tin cá tỉnh nói thật em ko rõ lắm tại là sinh viên nên làm j có tiền xài máy đời cao đâu.hjxhjx:| hum wa test thử trên máy thằng bạn.mà nó sợ vỉuss nên vừa xem được 1 tẹo thì nó unintalls mấtX-( thế mợi ko có đủ thông tin.hjx:mad:):mad:)cho anh emhjxhjx.8-|các anh nhìn thấy hay thì down về dùng em post chia sẻ cùng cả nhà là chính thui,ko thích thì lại xóa có mất công là mấy đâu,thử cho bít công nghệ chứ:D:D=D>=D> hjhj

BuuPhucCT

Well-Known Member
hjxhj:( em mới tets thử thui.thấy chạy ok sướng wa mang về nhà chia sẻ luôn à.về thông tin cá tỉnh nói thật em ko rõ lắm tại là sinh viên nên làm j có tiền xài máy đời cao đâu.hjxhjx:| hum wa test thử trên máy thằng bạn.mà nó sợ vỉuss nên vừa xem được 1 tẹo thì nó unintalls mấtX-( thế mợi ko có đủ thông tin.hjx:mad:):mad:)cho anh emhjxhjx.8-|các anh nhìn thấy hay thì down về dùng em post chia sẻ cùng cả nhà là chính thui,ko thích thì lại xóa có mất công là mấy đâu,thử cho bít công nghệ chứ:D:D=D>=D> hjhj

Ặc. Ngay cả trên trang chủ của PM còn không nói rõ hỗ trợ bao nhiêu tỉnh thành nữa nên chỉ có cách cài vào xài thử mới biết được thôi. Đây là PM dự thi mobilabs nên làm gì có virus mà sợ nhỉ:D

thanhlongnd

khà đang down, down về mà ko hay thì TL spam cho anh Thắng del bài mệt thôi, vì ngại cắm cáp, PC tiệm là ổ virut, down bằng Slick trên điện thoại lâu quá :(:)((

grừ, gần 10MB down trên Mobile, down xong xóa luôn, mở cái hướng dẫn lag cả máy vì cái tội dài, đọc xong thích nhất câu : Chỉ hỗ trợ màn hình 240x320, del luôn X-(

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
khà đang down, down về mà ko hay thì TL spam cho anh Thắng del bài mệt thôi, vì ngại cắm cáp, PC tiệm là ổ virut, down bằng Slick trên PC lâu quá :(:)((

Úi dời tới 8mb mấy mà cũng chơi luôn hả?:)) coi cháy máy đó.

thanhlongnd

Úi dời tới 8mb mấy mà cũng chơi luôn hả?:)) coi cháy máy đó.

Chính xác là 9794kb. sợ luôn, nóng mặt sau điện thoại. Chết tiền GPRS nữa chứ .

Cái này màn hình đứng, màn hình ngang anh em vào thanks rùi đi ra khẩn trương luôn nha :(

ngoanrazor

Well-Known Member
Chính xác là 9794kb. sợ luôn, nóng mặt sau điện thoại. Chết tiền GPRS nữa chứ .

Cái này màn hình đứng, màn hình ngang anh em vào thanks rùi đi ra khẩn trương luôn nha :(

Posted via Mobile Device
Pác này jàu và mạo hiểm wá.tới 99% nó đứg lại 1 fát là huhu lun :))

thanhlongnd

Posted via Mobile Device

Giàu thì ko dám vì mình xài GPRS của viettel gói D50 cũng rẻ. Còn đúng là down bằng slick mà nó đứt mạng hay ai nhắn tin gọi điện thì đúng là ...ko như trình duyệt của máy, đứt lại down tiếp đc.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Giàu thì ko dám vì mình xài GPRS của viettel gói D50 cũng rẻ. Còn đúng là down bằng slick mà nó đứt mạng hay ai nhắn tin gọi điện thì đúng là ...ko như trình duyệt của máy, đứt lại down tiếp đc.

Mấy bác lại lạc đề qua GPRS rồi nè. Topic này chỉ nên thảo luận PM halo thôi nhé:D