• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HandWave_beta 2 S60v3-v5 (trang 13)

Harry_9x

tình hình là đã sign dc ứng dụng bằng Bigsign. lần trước có lẽ cái bigsign mình down về có vấn đề hay sao đó mà hok xài dc. Mình đã thử down lại 1 cái khác và làm lại. Kết quả thì rất tốt.
Còn cái helloOX, mình cài xong thì nó chạy suôn sẻ từ đầu đến cuối nhưng mà mình lại ko tìm thấy folder E/Hack/Sys/Bin nên ko copy dc. giờ mình phải làm sao?

Kojiro

Super V.I.P
tình hình là đã sign dc ứng dụng bằng Bigsign. lần trước có lẽ cái bigsign mình down về có vấn đề hay sao đó mà hok xài dc. Mình đã thử down lại 1 cái khác và làm lại. Kết quả thì rất tốt.
Còn cái helloOX, mình cài xong thì nó chạy suôn sẻ từ đầu đến cuối nhưng mà mình lại ko tìm thấy folder E/Hack/Sys/Bin nên ko copy dc. giờ mình phải làm sao?

Vào phần Configuration của Xplore, chọn Show hidden file, Show system file lên nhé.

Caominh171

Nếu suông sẻ từ đầu đến cuối thì HellOx đã làm xong cho bạn bước copy file *exe vào C\sys\bin lun rồi
Thử cài pm unsign xem, nếu đc là thành công rồi đó!
Thân!!

huy_turbo

cái này cùng bọn với nArletme , cái ứng dụng chống trộn hay thế mà máy mình ko dùng đc