• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Guard v1.01.440 - PM hỗ trợ bảo mật đa năng!! [Cập nhật]

Caominh171

Handy Guard v1.01.440 S60v3 SymbianOS9.x - FoXPDA
[Cập nhật]

PM hỗ trợ bảo mật đa năng!!

Chức năng:

* Kiểm soát truy cập điện thoại bằng mật khẩu.

* Bảo vệ dữ liệu trong máy (như: Danh bạ, tin nhắn, cài đặt, hình ảnh, video,...) khỏi sự truy cập chưa được phép.

* Bảo vệ các ứng dụng được chọn bằng mật khẩu.

* Gửi 1 tin nhắn SMS báo đến số điện thoại định sẵn khi nhập mật khẩu thất bại nhiều lần.

* Khóa máy từ xa khi nhận được tin nhắn ra lệnh.

* Xóa mọi thông tin bí mật từ xa khi nhận được tin nhắn ra lệnh.

Mã đăng ký: (Số sê-ri)

Phần 1: ADGJMPTW

Phần 2: WTPMJGDA

Last edited by a moderator:

hakudo2408

anh Minh oy em cài vô click icon nó chỉ nháy rùi im re là sao hở anh. onl fone nên lát sẽ thanks anh ạ :D

TruBic

Well-Known Member
Có lẽ dòng fp1 chạy tốt còn dòng fp2 chỉ nháy cái rùi thoát ra nè Minh ơi, anh test hoài mà ko được, cứ nháy cái là out ra ngay.

Caominh171

Có lẽ dòng fp1 chạy tốt còn dòng fp2 chỉ nháy cái rùi thoát ra nè Minh ơi, anh test hoài mà ko được, cứ nháy cái là out ra ngay.

Hix, sao kỳ thế nhỉ @@

Còn anh em nào test nữa cho thêm ý kiến y

Auto

Nokia N95-8GB Multimedia
cũng bị như thế! Test dùm M chứ hem cóa xài

Caominh171

@ALL: Thực sự mình hok bik nó bị j nữa. Mình gỡ & cài đi cài lại nãy h, nó rất bình thường. Nhấp vào icon là nó báo 'Hoàn tất kích hoạt' rồi thiết lập mật khẩu thôi @@

Anh em nào bik sửa thì fix dùm mình cái, mình potai rùi....

Thangnd31082

Mới test trên N95, đăng kí và chạy ngọt. Có thể do xung đột phần mềm bảo mật khác nên 1 số anh em ko dùng được.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Với những PM bảo mật này thì nó rất dễ xung đột với những PM khác có cùng chức năng nên khi use mọi người nên cẩn thận.

TruBic

Well-Known Member
Đã kiểm tra. tửơng nó xung đột với ADL thế mà xoá ADL đi nó vẫn ko chạy được. Pó tay! Hì!!!!

leminhhai111

Minh ! anh dùng cái này để khóa Smartmovie mà hinh như nó bị gì đó lâu lâu nhâp pass vừa vô SM là bị đá văng ra. mà nó bị liên tục anh đặt pass ngằn gọn lắm có 2 số ah. xóa nó đi thì vào SM không bị văng ra bao giờ( SM của anh có mua bản quyền ) .giờ anh phải dùng x-plore 1.45 để ẩn những file video , khi để ẩn SM không đọc dc đâu chỉ bản 1.45 thôi ne những bản về trc khi để ẩn SM vẩn đọc dc

Chỉnh sửa cuối:

dongtam

đúng vậy dòng fp2 cài vào không mở được bạn có bản nào dùng cho N86 không ?