• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Guard v1.01.440 - PM hỗ trợ bảo mật đa năng!! [Cập nhật]

hai_lsn

cho hỏi khóa máy từ xa dùng lệnh gì vậy?tìm mãi không có phần đặt lệnh............

MinhQuang307

sao máy em N93 ( đã sign phần mềm ) sau khi cài đặt có hiện icon nhưng vào thì không được , cứ chọn open thì không thể vô được phần mềm ><

tuanloc1

sao máy em N93 ( đã sign phần mềm ) sau khi cài đặt có hiện icon nhưng vào thì không được , cứ chọn open thì không thể vô được phần mềm ><

Bạn xem lại có cài Pm bảo mật nào tương tự không? Còn không thử khởi động lại DT xem!

MinhQuang307

Bạn xem lại có cài Pm bảo mật nào tương tự không? Còn không thử khởi động lại DT xem!

mình thử rs máy lại vài lần rùi nhưng vẫn vậy , máy mình chỉ cài có handy tasksmanager python và symcleanup ag

hth2813

mình cũng bị như bạn, lần đấy mình format máy thì được ;;)