• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Weather 7.0 - PM dự báo thời tiết (trg 31)

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Handy Weather Version 7 Full​

Chiếc điện thoại thông mình có thể giúp bạn khi bạn đi du lịch. Phần mềm Handy weather giúp cho bạn kết nối với các thông tin dự báo thời tiết được cập nhật bất cứ lúc nào ở bất cứ nơi nào! Tất cả những gì bạn cần là kết nối internet tương thích để có được thông tin dự báo mới nhất và dự báo thời tiết cho 40 000 thành phố trên toàn thế giới được cài sẵn.

Các dữ liệu thời tiết được cung cấp bởi công ty Intellicast,một trong những công ty hàng đầu thế giới trong lĩnh vực dự báo thời tiết. Không có những trình đơn phức tạp hơn để di chuyển qua để tìm thấy những thông tin bạn cần. Có bao giờ bạn tự hỏi làm thế nào mà không cần có của nó! Công cụ này rất dễ dàng và nhanh chóng để sử dụng. 10 lần nhanh hơn một trình duyệt! 10 lần dễ dàng hơn! 10 lần ít lưu lượng truy cập! Bốn chế độ hiển thị đơn giản và đẹp mắt: dự báo thời tiết trong 5 ngày, dự báo nhiệt độ trong 5 ngày, điều kiện thời tiết hiện tại và chi tiết dự đoán cho một số địa điểm mà bạn đã chọn. Thời tiết và thậm chí cả màn hình tiết kiệm!

Tính năng mới! Màn hình dự báo thời tiết ở khu vực của bạn với sự giúp đỡ của 3 loại hình bản đồ thời tiết trên SmartPhone của bạn. Bản đồ nhiệt độ các thời tiết trình bày dưới dạng biểu đồ của các lựa chọn hiển thị của khu shades màu xanh, màu vàng và màu xanh lá cây. Bản đồ áp suất khí quyển hiển thị áp lực không gian và khu vực. Và cũng có thể bạn sẽ tìm thấy một bản đồ vệ tinh của các khu vực khác nhau trên thế giới. (Bản đồ có sẵn chỉ dành cho các thiết bị S60 bản 3.)

* Nhiệt độ cao và thấp nhất trong ngày theo độ C hay độ F.
* Loại hình biểu tượng thời tiết và văn bản (ví dụ nhưmưa nhiều, tuyết & mưa vv)
* Hướng gió, tốc độ và lốc xoáy tính theo đơn vị mph, km / h hoặc m / s .
* Tia cực tím (cấp độ tia cực tím trong ánh năng), độ ẩm và nhiều hơn nữa ...

Kế hoạch hiệu quả hơn với phần mềm Handy Weather trên điện thoại thông minh của bạn vàcó thể giúp bạn tránh được nhựng thời tiết xấu.Tính năng tự động cập nhật thông tin thời tiết là tính năng chủ yếu của Handy weather. Bạn có thể thiết lập để cập nhật thông tin dự báo thời tiết trong một khoản thời gian (4, 8, 12 hoặc 24 giờ) hoặc cài sẵn tại thời điểm nào. Dự báo thời tiết sẽ được tự động tải về, trên điện thoại của bạn, không có vấn đề nếu Handy Weather ứng dụng đang chạy hay không. Điều này sẽ cho phép bạn có dự báo thời tiết luôn luôn cập nhật và không lãng phí thời gian của bạn vào sổ tay downloads. Bạn cần phải có một trong số các loại kết nối Internet GPRS (hoặc EDGE / UMTS) hay WIFI.WAP-GPRS dịch vụ cũng có thể được sử dụng trong hầu hết các mạng lưới (phụ thuộc vào một nhà điều hành). Dung lượng cho mỗi lần cập nhật chỉ có 4 Kb/lần cho mỗi thành phố dự đoán cho mỗi tải về.

CÁCH CÀI ĐẶT:
1.Remove các phiên bản Handy Weather cũ trên điện thoại của bạn (nếu có) .
2.Install kèm theo các Handy Weather v6.0.x .
3.Update thời tiết mới nhất.
4.Sau khi thực hiện cập nhật, xóa bản Handy Weather v6.0.x
5.Install bản Handy Weather mới nhất từ trang chủ httpp: / / www.epocware.com (hay là bản kèm theo trong gói tập tin đính kèm)
6.Đăng ký với SN: 78xxxxxx-78xxxxxx (xem trong file info.txt)

SAU BAO NGÀY MONG ĐỢI ĐÃ CÓ THỂ SỬ DỤNG THOẢI MÁI PM DỰ BÁO THỜI TIẾT CỰC PRO NÀY THÊM 1 NĂM NỮA.

BẢN 7.0 NÀY CÓ GIAO DIỆN VỚI CÁC ICON ĐẸP VÀ TƯỢNG HÌNH HƠN BẢN CŨ RẤT NHIỀU VÀ ĐẶC BIỆT LÀ PM CÓ HIỆU ỨNG TRANSITION RẤT PRO.CÁC BẠN XÀI THỬ SẼ BIẾT LIỀN HÀ
b-)b-)

NÀO CÒN CHỜ GÌ NỮA MÀ KHÔNG XÀI HẢ CÁC BẠN VÀ THANKS MÌNH VÀI PHÁT VÌ DỊCH BÀI NÀY MỆT QUÁ TRỜI, VỪA DÀI DÒNG LẠI LĂNG NHĂNG NỮA:p:p

LƯU Ý: MUỐN CÀI PM NÀY THÌ PHẢI SIGN FILE HANDY WEATHER v6.0.x HAY TỐT NHẤT LÀ HACK MÁY BẠN NHÉ:):)

VÀI CÁI HÌNH MÌNH TEST TRÊN E71 CHO HOÀNH TRÁNG NÀY.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi, cái này đem ra ngoài màn hình chính được không bạn ?

Handy weather kết hợp với Handy shell thì trên cả tuyệt vời nhé anh em.
Nếu bạn xài chung với Handy Shell thì nó sẽ hiển thị thế này nhé.

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

cái này đẹp nhưng hao tài nguyên nhiều quá bác ơi. Phải đú theo chứ. Nhìn pro quá

MinhThang

Manager
cái này đẹp nhưng hao tài nguyên nhiều quá bác ơi. Phải đú theo chứ. Nhìn pro quá

Đẹp thì sài đi khen chê gì :D lâu lâu xuất hiện :-?:)) 3,4mb luôn đó liệu có thiếu gì không?

thanhlongnd

Cho mình hỏi là sao mình cài đặt xong, icon nó ko nằm trong phần lắp đặt như thường lệ mà nó lại tạo 1 thư mục Handy khác bên ngoài ? Và trong đó có thêm phần Handy tool là gì thế ?

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi là sao mình cài đặt xong, icon nó ko nằm trong phần lắp đặt như thường lệ mà nó lại tạo 1 thư mục Handy khác bên ngoài ? Và trong đó có thêm phần Handy tool là gì thế ?

Thường Handy là như vậy bạn à, Tool đó sau khi đăng ký updata thành công bạn có thể Remove đi là xong.

aximili

Ko thể update đc. cài 6.0x xong update nó cứ báo Download error, trong khi vẫn vào web bt:(

Kojiro

Super V.I.P
Ko thể update đc. cài 6.0x xong update nó cứ báo Download error, trong khi vẫn vào web bt:(

Ko được tô màu chữ khi post bài.

Update bình thường nhé! Test cài thành công trên N95, chỉ có điều sau khi reg vẫn còn mục reg trong Opitons, chắc phải qua thời gian mới kiểm chứng được full 1 năm hay ko.

thanhlongnd

Ai có cách xem những hình như kiểu bác Phúc up kèm như này trên đt ko? Nó toàn ẩn mất à, phải xem trên PC

ví dụ link của bác Phúc :

http://www.epocware.com/screenshots/s60/shell/N73_HandyShell_en_1.gif

Auto

Ai có cách xem những hình như kiểu bác Phúc up kèm như này trên đt ko? Nó toàn ẩn mất à, phải xem trên PC
Dùng skyfile or chọn reply mà copy link.
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P

Từ bản 6.xxx mình đã xem được như vậy rồi bạn à, ảnh đ1o là trên giao diện chính của Handy Shell, bạn phải cài và chọn thì mới thấy được như anh. Chỉnh như thề nào cho hiện thì lâu quá nên quên rồi :)

thanhlongnd

Dùng skyfile or chọn reply mà copy link.
Posted via Mobile Device

Mình coppy link rồi mà vào phần gõ địa chỉ nó ko cho dán vào ?

Mỗi diễn đàn pdaviet bắt buộc hiển thị kiểu đt nên mới ẩn hết hình

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ko được tô màu chữ khi post bài.

Update bình thường nhé! Test cài thành công trên N95, chỉ có điều sau khi reg vẫn còn mục reg trong Opitons, chắc phải qua thời gian mới kiểm chứng được full 1 năm hay ko.

Toàn bộ những PM dự báo thời tiết thì hạn use cho 2 lần đăng ký chỉ là 1 năm cho 1 k3y. Sau 1 năm thì phải update k3y mới nên nó vẫn còn mục register nhưng nó báo là bạn đã đăng ký trong 1 năm đó thôi.

có chắc là full 1 năm không bạn.Lỡ vài ngày k3y bị khóa thi làm thế nào

Xài thử thì biết chứ còn sao nữa. Mà bản cũ tui xài hơn 1 năm rùi tới giờ vẫn update hoài có làm sao đâu. Bản này cũng vậy thôi. Đồ Free Full thì phải có rủi ro chứ.
Còn cái vụ update error thì anh em nên cài thêm PM WEFI và chọn nó làm điểm truy cập vì nó có tính năng truy tìm và tự thiết lập hot spot nên rất dễ update nếu use bằng WIFI và khỏi phải tìm kiếm điểm truy cập nhiều.

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Mình coppy link rồi mà vào phần gõ địa chỉ nó ko cho dán vào ?

Mỗi diễn đàn pdaviet bắt buộc hiển thị kiểu đt nên mới ẩn hết hình

Tìm cái Pm UA Change, cài vào máy, chọn kiểu là Firefox thì trình mặc định cái gì cũng thấy cả, kể cả nút Thanks :)

Mà vấn đề này lần sau bạn nên PM cho ai đó để hỏi đừng post bài trong chủ đề mang nội dung khác, loãng chủ đề nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.