• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Weather 7.0 - PM dự báo thời tiết (trg 31)

Status
Không mở trả lời sau này.

hth2813

đã test, bản này rất ngon, không cần SN gì cả, update thời tiết tốt :X

hth2813

Không biết là dùng được lâu không thôi. Mình cũng đang dùng bản quyền của SM KJR tặng nên không test được, cái này thì nhất rồi nếu dùng chung với HanDy Shell.

handy weather mỗi lần update thời tiết lại phải thông qua server của trang chủ nên chắc cũng không dùng được lâu anh ạ

nhocconsoidong

Hic cái serial number theo file info.txt của em đăng ký nó báo lỗi là sai, ko cho update thời tiết

quandv9

Trên E71 test OK. Nhưng mà lại ko đầy đủ tất cả các Thành Phố ở VN. TP. Quảng Ngãi quê nhà lại ko có,hic.

Kojiro

Super V.I.P
Trên E71 test OK. Nhưng mà lại ko đầy đủ tất cả các Thành Phố ở VN. TP. Quảng Ngãi quê nhà lại ko có,hic.

PM quốc tế nên có địa điểm nào thì mừng cái đó bạn à :D Cái này được cái screensaver nhưng hơi tốn pin.

ngovandang

mình hỏi tý mình dùng kết hợp handy shell thi chỉ vào handy shell mới hiênt thị cái này ở trong handy shell à có cách nào đưa hẳn ra màn hình chính mà không phải vào handy shell ko?

MinhThang

Manager
mình hỏi tý mình dùng kết hợp handy shell thi chỉ vào handy shell mới hiênt thị cái này ở trong handy shell à có cách nào đưa hẳn ra màn hình chính mà không phải vào handy shell ko?

Phải kết hợp với Handy Shell thôi bạn à.

Le_Quang_Minh

Bác BuuPhuc viết bài ngày càng chi tiết, phục bác ghê, nhưng sao không tìm thấy chỗ "Cám ơn",hihihi, thui down về trước, nợ bác lời cám ơn nhé!:p

Status
Không mở trả lời sau này.