• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Weather 7.0 - PM dự báo thời tiết (trg 31)

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaa

Đương nhiên là được nhưng hơi tốn tiền vì 5320 không có wifi nên phải update qua GPRS nhé bạn.

4k/b 1 thành phố cho mỗi lần cập nhật. Nên để khoảng cách 12 tiếng 1 lần thôi

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
4k/b 1 thành phố cho mỗi lần cập nhật. Nên để khoảng cách 12 tiếng 1 lần thôi

Posted via Mobile Device

1 ngày update 1 lần cũng ổn mà vì nó cũng k thay đổi nhiều đâu.;;)

pinkdouble

anh ơi em cài được rồi nhưng không có màu sắc gì cả(ngoài cái maps) nhìn tẻ nhạt quá không biết em đã làm sai chổ nào. nhìn topic cùa anh màu sắc hoành tráng quá thấy mà phát thèm luôn ...à anh ơi ;àm sao đưa ra hình nền đựouc vậy chỉ em với ạ. em cảm ơn

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh ơi em cài được rồi nhưng không có màu sắc gì cả(ngoài cái maps) nhìn tẻ nhạt quá không biết em đã làm sai chổ nào. nhìn topic cùa anh màu sắc hoành tráng quá thấy mà phát thèm luôn ...à anh ơi ;àm sao đưa ra hình nền đựouc vậy chỉ em với ạ. em cảm ơn

Ặc. Sao lại k có màu sắc gì. Mọi người cài vào xài rất OK mà. PM này bạn có thể đưa ra desktop nhưng phải xài cung với Handy Shell thì mới hiển thị ngoài desktop được. Bạn thử chụp cái Sreenshot lên mình xem nó bị gì nào.;;)

pinkdouble

em không biết cách chụp anh ạ,giờ củng không biet phải làm sao đây. à,anh có phần mềm handy shell không cho em xin a

BuuPhucCT

Well-Known Member
em không biết cách chụp anh ạ,giờ củng không biet phải làm sao đây. à,anh có phần mềm handy shell không cho em xin a

Chụp ảnh màn hình thì có PM best screen shot còn handy shell thì mình đã up trong topic này rồi. Handy Shell thì bạn down ở ĐÂY.

kp_enter

Spam :D dùng đến nửa tháng mà hnay cập nhật mới thấy hình "ông mặt trời" :)) mừng quá >:)>:)

thanhlongnd

Spam :D dùng đến nửa tháng mà hnay cập nhật mới thấy hình "ông mặt trời" :)) mừng quá >:)>:)

Đúng rồi, đúng rồi, mình cũng vui nữa, icon trời nắng và icon mặt trời bị mây che đẹp thật ^_~

hunterviet

Well-Known Member
Tuỳ chỗ thôi bác ơi. Chỗ tui toàn là sấm sét với mây đen không nè.:p

PM này rõ là phải mua mất $ vậy mà dạo này khó tin vào nó quá, làm lỡ mất bao cuộc party của mình chỉ vì thằng handy này, chắc phải đổi qua mấy pm dự báo free dùng thử:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
PM này rõ là phải mua mất $ vậy mà dạo này khó tin vào nó quá, làm lỡ mất bao cuộc party của mình chỉ vì thằng handy này, chắc phải đổi qua mấy pm dự báo free dùng thử:(

Mua hay không cũng vậy thôi vì thực chất đây là cách hack để có thể dùng 1 k3y mà có thể đăng ký cho nhiều máy. K3y dùng đăng ký cũng là k3y xịn. Với lại nó đều dùng nguồn thông tin từ một máy chủ nên sai hay đúng là do thông tin của server chủ thôi. Mấy cái PM dự báo này cái nào cũng na ná nhau, chỉ để tham khảo chứ không tin 100% đâu.

kp_enter

mình thì dùng thêm cả Foreca và World Traveler vì ko phải lúc nào cũng cập nhật đc thì thấy thằng Foreca là ổn nhất nhưng nói chung cũng chỉ là tương đổi thôi :D Còn mấy vụ party của bạn thì đã máu sao còn phải ngại thời tiết :)):))

Khoaaa

dự báo sao mà đung đc trời. Muốn biết soft của mình pro cỡ nào thì canh Tivi lúc dự báo thời tiếc mở Handy lên rồi cập nhật đảm bảo giống tới 99%
Posted via Mobile Device

venusian

Moderator
Posted via Mobile DeviceBáo cáo cả nhà sáng nay khi ngủ dậy em updata thì đã bị báo wrong key. Ko biết có aj bị giống em ko?

thanhgahbb

Posted via Mobile DeviceBáo cáo cả nhà sáng nay khi ngủ dậy em updata thì đã bị báo wrong key. Ko biết có aj bị giống em ko?
Posted via Mobile Device
ha ha. Tớ cũng bị giống bạn này. Đang không biết phải làm thế nào đây.

i_love_baby387

Posted via Mobile Device
ha ha. Tớ cũng bị giống bạn này. Đang không biết phải làm thế nào đây.

Còn làm thế nào nữa;;) Tìm PM khác mà cài thôi:) Không thì mò trên mạng xem có cái key nào chưa bị block :D Đã bị block thì key đó coi như bỏ đi:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Kha kha. Gỡ ra cài lại từ đầu sẽ có thể xài tiếp. Mình mới test thành công đây nè.:)):))

Status
Không mở trả lời sau này.