• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HandyWi v1.04 UIQ3.0- Tự Động Tìm Mạng Wifi Pro Nhất

CongVoi

Super V.I.P
HandyWi v1.04 UIQ3.0- Tự Động Tìm Mạng Wifi
Đây là phần mềm mà chắc chắn nhiều bạn đang rất cần.PM này với chức năng nổi trội,khi bạn chạy nó phát hiện có mạng Wifi thì nó sẽ tìm tìm đc về cho bạn.Và đây là phần mềm miễn phí (Ngày xưa cũng có 1 cái tương tự như vầy nhưng chỉ dùng thử đc 14 ngày).
Dành cho các đời máy: P1i, P990, G900, W960

Black_Metal

tự động tìm nhưg trong bán kính bao xa hả bạn?nếu xa hơn mặc định dò của máy và bắt sóng tốt hơn thì thôi rồi quá tuyệt lun!
thankx CongVoi

CongVoi

Super V.I.P
tự động tìm nhưg trong bán kính bao xa hả bạn?nếu xa hơn mặc định dò của máy và bắt sóng tốt hơn thì thôi rồi quá tuyệt lun!
thankx CongVoi

Tất nhiên là tốt hơn chương trình mặc định của máy rồi.Chứ mà bằng mặc định máy thì cài vào làm gì cho nặng máy chứ :D

myp990i

Chắc là nó tìm thấy mạng nó báo reng reng hả bác, Chứ nếu mình chọt vào mới biết có hay ko thì khác gì mặc định đâu?!

CongVoi

Super V.I.P
Chắc là nó tìm thấy mạng nó báo reng reng hả bác, Chứ nếu mình chọt vào mới biết có hay ko thì khác gì mặc định đâu?!

Hehe báo reng reng đấy chắc là để Mod sau!!! Cái chương trình này nó sẽ chọn mạng Wifi mạnh nhất cho bạn trong trường hợp có nhiều mạng Wifi cùng 1 lúc.Còn so sánh với mặc định của máy,thì xin khẳng định là cái này ổn định hơn và với những mạng Wifi có đặt Pass thì càng rõ

XiaoGui

Chương trình này đúng là rất hay,dùng rất tốt. Thank anh Công nhiều nhé :D

vietDuck

Anh em ui Hình như dùng PM này nó vẫn phải dùng qua Wlan của máy thì phải :)

calvinklein87

được đấy nhiều khi dùng PM máy cũng hơi chậm test thử xem cái nào...mong rằng như lời congvoi nói ka..ka

sonnguyen_uiq3

down về thử là biết, he he=D>
Đã test,quả thật phần mềm này hỗ trợ tìm wifi cực kì nhanh,tuy nhiên nó chỉ hỗ trợ tìm thôi,nó mà cải thiện khả năng kết nối tốt hơn cho p990i luôn thì quả thật tuyệt vời nhi

shinobi1104

cái này nó bắt wifi nhiu m vậy:D
K bít chính xác nhưng chắc chắn là hơn ct mặc định của máy. Cái mặc đình mình ngồi ở nhà k search ra cái nào, handywi thi search đc 2 sóng :D. search thấy thui chứ cũng k connect đc đâu ,cái nào chương trình mặc định of máy connect đc thì thằng này mới đc. :|

Black_Metal

Đã test,quả thật phần mềm này hỗ trợ tìm wifi cực kì nhanh,tuy nhiên nó chỉ hỗ trợ tìm thôi,nó mà cải thiện khả năng kết nối tốt hơn cho p990i luôn thì quả thật tuyệt vời nhi
mún opera duyệt nhanh hơn nữa thì cần kết hợp bản mod Wlan+opera của bạn Dongxanh vào!>:)

vinhp1i

k hiểu sao con p1i của mình cài vào xài là bị treo cứng đơ máy. có ai như mình k nhỉ ?

Eleien

k hiểu sao con p1i của mình cài vào xài là bị treo cứng đơ máy. có ai như mình k nhỉ ?

mình cũg xài p1i và bị tình trạg tươg tự,phải tắt máy khởi độg lại :-/

cutitcom

cũng ko khác máy là mấy. ngồi xa thi vẫn chập cờn như vầy, thỉnh thoảng con treo máy. p1i

shadow141206

mình cũg xài p1i và bị tình trạg tươg tự,phải tắt máy khởi độg lại :-/

Search được 1,2 lần tê luôn :|

cũng ko khác máy là mấy. ngồi xa thi vẫn chập cờn như vầy, thỉnh thoảng con treo máy. p1i

:-?:-?? Con P1i của mình dùng cái này bình thường, không bị lỗi gì hết !!!! Mấy bạn thử mở wifi trước, sau đó mới search bằng cái này xem !!! (Không nên vào thẳng cái này để mở). Thử đi ;;)

Son_Do

Well-Known Member
:-?:-?? Con P1i của mình dùng cái này bình thường, không bị lỗi gì hết !!!! Mấy bạn thử mở wifi trước, sau đó mới search bằng cái này xem !!! (Không nên vào thẳng cái này để mở). Thử đi ;;)

Đúng là nên mở wifi trước xong rồi hẵng chạy phần mềm này. Máy của mình nếu mở wifi bằng phần mềm này cũng bị đứng luôn.

tuanhung1433

Posted via Mobile Device p990 cũng chung tình trạng luôn. Hôm trước cài xong chưa enable wifi chạy thử nó treo cứng ngắc. Theo mình thì ưu điểm là giúp biết được poin nào sóng mạnh nhất, nhưng sóng mạnh chưa chắc tốc độ tốt :)