• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hành Động-Bắn Giết Với Doom, Halflife, Counterstrike, Quake, Duke Nukem,...

HoangThien

Mình cũng bị tình trạng tương tự_"update error", mặc dù chưa cài lần nào, máy đã hack. Bạn giúp xem còn phiên bản trước hay trinh giả lập tương tự share lên cho ae với. File game down dc rồi mà trình giả lập ko có. Thanks! :(

HoangThien

Chắc bh cài nhiều máy bị loạn hay sao ấy. Cài bản nhẹ hơn của Nouvo2372 rồi mà cũng ko dc. Thôi đành gác lại vậy. Thanks! :(

kiamino

Cảm ơn bác nhìn game em thấy thích quá , bác có thể update thêm game đc không ?
Mà cái C2doom.rar ko load về đc là thế nào bác nhỉ ?

Chỉnh sửa cuối:

huynhkyphu

8-| click vào nút Download máy vẫn im lìm là sao hả pác nouvo?:(( Tình hình topic này giống topic các gamee đồ họa HD của pác nun thế :-/ Giúp mình bạn ơi

nguoikhonglo83

mà sao file chương trình Markus mình tải về,mở lên nó báo file bị lỗi nhỉ.Bạn có thể gởi lại 1 file khác được không.Để mình test game thử xem

ahgnaoh_h2t

cho em tò mò tí nha,các bác đừng chê em dốt chứ trong điện thoại lấy đâu ra nút F11 + TAB + Page up.không hiểu đc,có bác nào giải thích hôk cái

camapsunrangxitin

Sau bao nhiêu năm tháng tìm tòi, mình tình cờ phát hiện cách fix lỗi
"SOS Doom
Error: W_GetNumForName"
Đó là cài PIPS v1.5.7, nếu không được cài tiếp 2 file trong file thứ 2 đính kèm ở dưới.
Các bác test thử cho ý kiến

0986212555

Không biết 5320 chơi được không vậy?
Sao mình load game nào nó cũng báo lỗi "SOS Doom
Error: W_GetNumForName" hết vậy:|:(:((

Tình hình là con E63 của mình cũng nhận đc thông báo vậy, ko biết xử lí thế nào nữa đây!

Sau bao nhiêu năm tháng tìm tòi, mình tình cờ phát hiện cách fix lỗi
"SOS Doom
Error: W_GetNumForName"
Đó là cài PIPS v1.5.7, nếu không được cài tiếp 2 file trong file thứ 2 đính kèm ở dưới.
Các bác test thử cho ý kiến

Cài hết rùi mà vẫn bị báo lỗi:
Sos doom
Erro: wad file:E/C2doom
(E/C2doom) là thư mục mình tạo trên thẻ nhớ!

Last edited by a moderator:

camapsunrangxitin

Tình hình là con E63 của mình cũng nhận đc thông báo vậy, ko biết xử lí thế nào nữa đây!

Cài hết rùi mà vẫn bị báo lỗi:
Sos doom
Erro: wad file:E/C2doom
(E/C2doom) là thư mục mình tạo trên thẻ nhớ!

Bạn đừng đặt file wad vào thư mục đó làm gì, bởi trên ổ C đã có thư mục này, đưa file vô đây có thể gặp lỗi. Và trong phần options bạn cứ để yên như thế này đừng chỉnh gì cả Home folder : c:\c2doom. Bạn thử lại xem sao. Còn nữa nếu gặp thêm bất cứ lỗi nào nữa thì xóa game cài lại, và các file wad bạn down từ nouvu2372 bạn cứ đổi tên lại thành doom hoặc doom1 hoặc doom2 rồi đặt trong những folder khác nhau, folder tên gì cũng được, tên folder không quan trọng đâu, quan trọng là tên file wad kìa. Đó là tất cả những gì mình đã làm và đã chơi được. Hy vọng bạn cũng sẽ thành công:D

0986212555

Bạn đừng đặt file wad vào thư mục đó làm gì, bởi trên ổ C đã có thư mục này, đưa file vô đây có thể gặp lỗi. Và trong phần options bạn cứ để yên như thế này đừng chỉnh gì cả Home folder : c:\c2doom. Bạn thử lại xem sao. Còn nữa nếu gặp thêm bất cứ lỗi nào nữa thì xóa game cài lại, và các file wad bạn down từ nouvu2372 bạn cứ đổi tên lại thành doom hoặc doom1 hoặc doom2 rồi đặt trong những folder khác nhau, folder tên gì cũng được, tên folder không quan trọng đâu, quan trọng là tên file wad kìa. Đó là tất cả những gì mình đã làm và đã chơi được. Hy vọng bạn cũng sẽ thành công:D

Cảm ơn bạn đã chỉ giúp nhưng mình làm như bạn hướng dẫn khi chạy thì nó báo (erro:W-GetNumForName:)
Bạn nào bị như vậy mà khắc phục đc xin chỉ giúp

loiphunlua

minh dung n95 cai dc game vao nhung no bao loi la sos doom :eror :w_initfiles : no file . la sao ha ban . may minh dung phan mem moi nhat cua n95 chua hack co choi dc ko ban . nhin game dep wa me tit ma ko choi dc , phi the .

PS: Khi post bài bạn phải viết bằng tiếng Việt có dấu bạn nhé

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
minh dung n95 cai dc game vao nhung no bao loi la sos doom :eror :w_initfiles : no file . la sao ha ban . may minh dung phan mem moi nhat cua n95 chua hack co choi dc ko ban . nhin game dep wa me tit ma ko choi dc , phi the .

Những game này thì máy đều phải hack thì mới cài được và bạn phải làm theo hướng dẫn trong bài đầu tiên thì mới cài được.