• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

Tuan1412

Chúc mừng Trial Mod Ancolla66 vừa có thêm em bé

Theo thông tin mình mình nhận đc từ chính chú Ancolla66,chiều nay chú vừa có thêm 1 bé gái rất kháu khỉnh.Vậy là có 2 công chúa rồi.
Xin chúc mừng chú cùng toàn thể gia đình dồi dào sức khỏe,hạnh phúc và thành đạt

TuanQuang

Sặc ancola có 2 công chúa ah??? hay quá mình làm thông gia đê. Mình có 2 hoàng tử nè.hihi

XuanTruong

Super V.I.P
Bác TMod ancola66 có thêm "Công chúa" nữa sau này tha hồ ngồi mà "Thách cưới" nhé!:)):)):)) Dù sao cũng chúc mừng Bác!=D>=D>=D>

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng gia đình bác ancolla66 có thêm một thành viên, thêm 1 niềm vui nữa và luôn luôn có đầy tràn niềm hạnh phúc.

CongVoi

Super V.I.P
Chúc bácTMod ancola66 có thêm hai cô con gái dễ thương,đang iu nha.Chuc gia đình bác mạnh khỏe,đầm ấm và luôn rộn tiêng cười đùa.

tinh_la_gi

Administrator
Chúc mừng nhe TMod Ancola66 không có thông tin nhiều nhưng có dịp phải offline mừng mới được!!!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Chúc mừng bác Ancola66 , chúc 2 công chúa của bác lớn lên xinh đẹp,giỏi giang,làm MOD nữ đầu tiên của PV :D

PhuongAnh

Xin chúc mừng bác TMod Ancola66.Chúc gia đình bạn luôn luôn mạnh khỏe

Anhtoitb

Úi roài! Chúc mừng T.Mod Ancola66 có thêm em bé! Vậy là có 2 cách cách rùi!

XuanLam

Chúc mừng Bác Mod Ancola66 vừa có thêm em bé!=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

Tuan1412

Chú Ân rõ là nhiều tin vui,vừa có thêm công chúa lại vừa dc lên chức Mod kiểu này lên HN đc ăn khao toé nhoè rồi:D
Xin chúc mừng chú Ân vừa lên 2 chức 1 lúc nhé

XuanTruong

Super V.I.P
Mod ChuHuyHoan gặp xui xẻo!!!

Vừa qua trên đường đi làm Mod ChuHuyHoan bị đụng xe máy, nên chân tay và người bị thương không thể đi làm được, đi lại rất khó khăn, các vết thương còn mưng mủ! Anh Em ta vào hỏi thăm và chia sẻ tình cảm để Mod ChuHuyHoan đỡ buồn và mau khỏi để còn đi làm! Mong các Mem vào hỏi thăm nhé vì là Anh Em một nhà mà!;;);;);;)

ASAP

MOD có phải nằm viện không vậy?Có gì nghiêm trọng lắm không vậy MOD?Chúc MOD mau bình phục nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.